GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่ทราบว่ามีใครเป็นไหมครับ

โพลล์

ควรจะทำยังไง

เลิกเล่น(เฉพาะรีนี้)
เล่นต่อไป

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • Full Member
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้
คือผมเล่นเซิฟนรกอะ ซื้อของโซลไว้เต็มเลย พอออกเกมแล้วเข้าใหม่ของโซลหายหมดเลยอะครับ เทศก็หายอาวุธหาย
แต่โซลมันไม่คืนให้อะครับ รบกวนตรวจสอบด้วยนะครับ g#002 g#002

Fank

• Player
  • Jr. Member
  • **
  • ส่วนบุคคล
ผมเปน  woon_cry woon_cry woon_cry
ลายเซ็นจะแสดงที่ด้านล่าง ของแต่ละข้อความ รวมถึงข้อความส่วนตัว คุณสามารถใช้ BBC โค๊ดและสัญลักษณ์แสดงอารมณ์ได้

CO"

ของหายหมดแต่พอเช็กของเช่าเวลากลับยังอยู่อะครับ งงมาก

CO"

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
เวรกรรมผมก็เป็นเป็นเหมือนเมื่อก่อน รบกวนช่วยดูด้วยครับ g#031

CO"

มันขึ้นเวลาของเช่าอยู่แต่มันใช้ไม่ได้สักอย่างอะ ยกตัวอย่างเช่นใบวาปครับ g#002 g#002

Bad-Apple

• Jr. Member
  • **
แงไม่ยอมมม บัฟ โซลก็หาย เหรียญอัพสกิลก็ หาย ของก็หาย ของโซลก็หาย แงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงหนู
ไม่ยอมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม
เอาของหนูคืนมาฮือๆ แงๆๆ (อาการหนัก)  แงๆ (ดิ้นกลางพื้น) woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

education43

• Newbie
  • *
ขนาดเซฟทดลองยังดูแลไม่ดีแล้วเซฟหลักล่ะครับจะเป็นยังไง

education43

• Newbie
  • *
ผมก็เป็นต้องรอให้ทีมงานมันมาแก้  ทำอะไรไม่เรียบร้อย ผอบผมเวล43ล่ะ ได้โชค เชียร์มาต้องมลุ้นใหม่อีกว่าจะได้เหมือนเดิมไหม เซงว่ะ

CO"

มันหายตลอดเลยนะ ไม่ว่าจะกี่ครั้งถ้ามีของตกค้างอยู่ในตัว พอออกเข้าใหม่มันก็จะหาย

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
ขนาดเซฟทดลองยังดูแลไม่ดีแล้วเซฟหลักล่ะครับจะเป็นยังไง
เล่นก้ทำใจไปสิครับ ทดสอบก้ทดสอบสิ ไม่เกีย่วกับเซิฟหลัก เซิฟหลักเขาดูแลมากกว่านี้อยู่แล้ว

(=w=)b

• Newbie
  • *
ของเควส หายแล้วจะส่งเควสยังไงหรอครับ ?

CO"

CO"

minig4me001

• Newbie
  • *
เล่นก้ทำใจไปสิครับ ทดสอบก้ทดสอบสิ ไม่เกีย่วกับเซิฟหลัก เซิฟหลักเขาดูแลมากกว่านี้อยู่แล้ว

เซิฟไหนกะเหมือนกันครับ ผู้เล่นยังไงก๊มาจากเซิฟหลักนะครับ ลองมองการไกลสิ ถ้าคนเล่นเซิฟนรกเลิกแล้วไปเซิฟหลักไปบอกว่าเซิฟนรกไม่ดีอย่างโง้น ไม่ดีอย่างงี้ แล้วจะมีคนมาเล่น มาช่วยหาบัคร หรอครับ g#006 g#006 ถึงยังไงผู้เล่นกธยังเป็นผู้เล่นนะครับ จากขุนศึกQ #038 #038 #038