GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ของหายหลังเปิดเซิฟใหม่

pzaza00011

• Newbie
  • *
พอเข้ามาดูของหายหมดเลยยกเว้นของที่ฝากไว้กับที่ใส่อยู่ พอดรอปได้อะไรออกเกมส์เข้าใหม่ก็หายอีก บัคป่าวเนี่ย

Fank

• Player
  • Jr. Member
  • **
  • ส่วนบุคคล
เส้นหายยยยย  woon_no woon_no woon_no woon_cry woon_cry woon_cry
ลายเซ็นจะแสดงที่ด้านล่าง ของแต่ละข้อความ รวมถึงข้อความส่วนตัว คุณสามารถใช้ BBC โค๊ดและสัญลักษณ์แสดงอารมณ์ได้

minig4me001

• Newbie
  • *
To.----> g#046

ผ่านกระดานนี่ถ้าไดเมาอ่านกะจาดีมาก
เซิฟนรกเปิดเพื่อทดสอบบัค----->ok แล้วทำไมรุ้ว่าคนที่มาเล่นเซิฟนี้ช่วยคุนทดสอบบัค ไมไม่รุจักดูแลเขาบ้างคุนคงไม่เข้าใจหัวอกผุ้เล่นหรอก เพราะคุนหลอกเด็ก เขายอมอดขนม อดข้าวเพื่มมาเติมเงินคุน ตอนคุนยังไม่มีเงินสิโปรโมชั่นนู่นนี่โน่นนั่น พอได้เงินปุ๊ปหายหมด เมื่อก่อนต้องออกมาประกาศขายบัตร ผ่านทางโทรศัพ โปรโมชั่นซื้อกับจีเอ็มเพิ่มโซล คุนไม่สงส่รเค้าบ้างหรอผมกะโตแล้วนะไม่ใช่เด็กผม27 ละ ที่ผมเล่นเพราะเห็นน้องเล่นเลยมาเล่นแก้เครียดเพราะผมทำงานมากะเหนื่อยยุแล้ว คุนรีผมไม่ว่าหรอก คุนปิดเซิฟครึ่งวันผมไม่ว่าหรอกแต่ช่วยเอาใจใส่เกมมั้งได้ไหม เิงนกะได้ไปแล้ว ผมรุ้วันหนึ่งคุนได้ไม่ต่ำกว่า 5000 หรอก ไม่แน่กะเกิด10000 ด้วยซ้ำ คุนคิดว่าจะมีเงินอย่างงี้ มีคนซื้อบีตรมาเติมคุนแบบนี้ทุกวันหรอ พอเขาเอือมละอาคุน เขากะเลิก ถึงวันนั้นคุนกะจะต้องหัดไปหาเซิฟอวตาร เซิฟนั้นเขาคงไม่พึ่งเงินโซลหรอกครับ สุดท้ายคุนกะต้อง "กินอกลบ แสบตูดต่อไปนะครับ"
 g#004 g#004 g#004 ชีวิตจิง ดราม่าไม่เท่านิยาย แต่อย่างน้อยก๊ขอมสักนิกเถอะสงส่รเด็กๆที่อดขนม

Coud™

• Full Member
ผมกะหาย
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

Coud™

เหรียญผมก็หาย ชดใช้มา  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry 555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

pkza_eiei

• Newbie
  • *
ผมว่าทาง g#046กำลังหาทางแก้ไขอยู่น่ะครับแต่ แฟนหายนี้คงจะไม่ได้ครับ

-.-

ผมว่าทาง g#046กำลังหาทางแก้ไขอยู่น่ะครับแต่ แฟนหายนี้คงจะไม่ได้ครับ

แฟนหายคงต้องแก้เอง

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ุขุดมาทำเพื่อ  woon_angry g#035

เหรียญหายก็ปั้นตัวใหม่  ของหายก็หาใหม่  แฟนหายก็หาเเฟนใหม่   มันจะไปยากไรเร่าคุณ

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • **
ไหนๆ ก็ขุนเรื่องแจ้งเก่าๆ มาอ่านกันแล้วก็ช่วยๆ กันไปอ่านกระทู้ปักหมุดที่ทีมงานแจ้งเกี่ยวกับเซิฟนรกด้วยก้ดีนะครับ
ตัวอย่างเช่น กระทู้เหล่านี้
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=2020.0

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=838.0

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ไม่ได้อ่านตั้งนาน   มีคนทำผิดด้วยล่ะ