GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครไม่พอใจอะไรจีเอ็มขอทราบหน่อยครับ*-*

mikdekdee

• Newbie
  • *
ผมไม่พอใจตรงที่ ชอบปิดเซิฟแบบกระทันหัน แล้วกะไม่ชอบตรงที่บอกว่ามีบัค แต่ไม่แก้ไขนะ g#035 g#035

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
รู้ได้ไงว่าเค้าไม่แก้บัค g#025
ถ้าทดสอบต่อเนื่องเป็นประจำจะทราบดีครับว่าบัคตัวไหนมีการแก้ไปบ้างแล้ว

อีกเรื่องที่จะบอก เซิฟออฟไลน์ไม่ใช่ว่าต้องเป็นจีเอ็มมาปิดเสมอไปนะครับ
เจอบัคตัวแรงๆ เซิฟก็ดับได้ แล้วก็ต้องมีการแก้ไขก่อนถึงจะเปิดเซิฟได้
ไม่งั้นเปิดเซิฟมาเจอบัคตัวเดิม เซิฟก็ดับซ้ำอีกอยู่ดีแหละครับ #038
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe