GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สกิลเผ่าอสุรา สกิลรวมพลังจิต

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
คำอธิบายที่ระดับหนึ่งบอกว่า เพิ่มพลังโจมตีเวทย์ 50 ให้กับการใช้เวทย์ 1 ครั้ง
แต่ผมลองแล้วมันได้ 2 ครั้งครับ ดูภาพประกอบ

ก่อนใช้สกิล

หลังใช้สกิลพลังเวทย์เพิ่ม 50 ถูกต้องครับ

หลังใช้สกิลเวทย์ครั้งที่หนึ่ง จะเห็นว่าพลังยังคงเพิ่มอยู่

หลังใช้สกิลเวทย์ครั้งที่สอง จะเห็นว่าพลังลดลงแล้ว

อีกเรื่องครับแค่สงสัยว่าสกิล กระสุนเวทย์มนต์อ่ะมันยิงวืดได้ด้วยหรอครับ เป็นเวทย์มนต์แต่วืดได้นี่มันแปลก ๆ อ่ะ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ