GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบป่าวนะ

InW_Sura

• Jr. Member
  • **
  • ที่ที่เรารักกัน 2011
ไม่ได้ว่าผมหรอก แต่ผมชอบเงียบๆ มากกว่า ลงมาเยอะทีไร เสียงดังทุกที~

• Porpangz •

• everlasting*
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
มาเยอะละพิมพ์เก่ง ^ ^
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

firstalonely

• **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก

พ่อจ๋า คำๆนี้หยาบเหรอ เดี๋ยวก็เหมือนคำว่า"ส้นตีน" จียังว่าไม่หยาบเลย

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
หยาบตรงไหนอะ ท่าน หนึ่ง อิอิอิอิ

InW_Sura

• **
อ่อ ผมว่าง หาเรื่องเจิมบอร์ดใหม่อ่ะ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
อ่อ ผมว่าง หาเรื่องเจิมบอร์ดใหม่อ่ะ
อิอิอิอิอิอิอิ ช่วย ๆ กันเจิม อิอิอิอิอิอิ

MarCus_KP

• Full Member
มีรูปหยาบของปีก่อน ไม่เคยแจ้งอะ เอามาลงเจิมบอดได้ปะ - -

l3ody-Knight

• Full Member
  • *~ Ca$p€r ~*
มีรูปหยาบของปีก่อน ไม่เคยแจ้งอะ เอามาลงเจิมบอดได้ปะ - -

ลงโลด  ;D

ผมรู้คุณก็เกรียน

nicky01

• บุคคลทั่วไป
เนื่องจากคำดังกล่าวนั้น ไม่ได้อยู่ในประมวลคำหยาบ แม้จะมีกฏระบุว่าสามารถเอาผิดได้โดย ผู้ที่เป็นคู่กรณี ต้องชี้แจ้งให้ทางทีมงานได้ทราบว่ารู้สึกเจ็บปวดอย่างไรในคำนั้น แต่จากข้อความในช่องสนทนานั้น ผู้เล่นที่พูดคำนั้นไม่ได้ แสดงให้เห็น หรือในช่องสนทนาไม่สื่อให้เห็นว่า คำดังกล่าวนั้นได้เจาะจงที่ตัวเจ้าของกระทู้ ครับ

ทางทีมงานขอสงวนสิทธิ์ไม่ดำเนินการใดๆครับ

InW_Sura

• **
ขอบคุณครับ ไว้วันหลังจะหาหลักฐานชัดเจนกว่านี้มาให้ครับ ปิดล่ะ