GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรียกเกราะคุ้มกาย

• Jr. Member
  • **
อยากรู้ว่า เทรสายหน้าไม้ใส่อะไรดี แล้วแต่ละิอย่างออฟอะไรดีบ้าง งบขอไม่เกิน 50 m ครับ  :-\ :-\ :-\

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

• **
ลืมๆ ของนี่ขอสาย หาเงิน+เกรียน(PK)+ล่าบอสด้วย

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

ตัวป่วนบอร์ด

• Newbie
  • *
หน้าไม้สลายเวทออฟขุม+คลั่ง / เกราะแรร์ 95 / หมวกราศีเมถุน / หน้ากากออฟขุม / คลุมนักสำรวจ / เข็มทิดโบราณ / ผอบ โชคเชียขนของ

ที่พูดมา อยากได้แต่ไม่มีปัญญา

:-[

~ ต่อจากนั้นชั้นก้อล้มทั้งยืน ไม่มีเหลือเรี่ยวแรงที่จะเดิน ~

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
แค่ผอบก็ 50M แล้วนะนั่น  5555
จริงๆถ้ามือใหม่ ใช้เซตสำรวจไปก่อนค่ะ  (เล่นเซตราคาเบาๆไปก่อน)
ราคาเสื้อชาย(เสเลือด/ว่อง/แกร่ง)30M+  หน้าไม้อัศวิน2อัน24M+(เสคลั่ง/โชค/เร็ว12M+เสลึก12M) ราคา(เซิร์ฟสวรรค์แบบราคาต่ำสุด)
นอกนั้นก็ของเควสและของหาง่ายดอร์ปไม่ยากอย่างคลุมนักสำรวจ  (ส่วนรองเท้าก็เอาของเซตนักล่ามาใส่พลางๆไปก่อน)

ปล.จริงๆของดีๆสำหรับเทรก็มีความหมายเหมือนกันนะ  แต่ที่สำคัญกว่านั้นคือประสบการณ์ค่ะ
คนที่มีประสบการณ์เยอะๆใส่ของห่วยๆเน่าๆก็ยังชิงได้นะเออ 
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

♥♥♥♥§↑lverBr๏n-L♥\/e-Kate♥♥♥♥

• Newbie
  • *
  • กาก จน ไร้ฝีมือ [รู้เยอะกว่าบางคน ไม่ชอบอวดความรู้]
แรร์เทร95
หน้าไม้ประตูนรก
ผอบเชียโชคขนของ
ไม่เหมาะสม

• **
ของประมาณนี้ดีมั้ยครับ

หมวกนักสำรวจ
เสื้อชายทะเล
ผ้าคลุมนักสำรวจ
เข็มทิศโบราณ
หน้าไม้สลายเวท
รองเท้านักล่าสมบัติ
หน้ากากซาดิส

ป.ล. ที่พูดมายังมีไม่ครบหรอก  :P :P :P :P :P :P

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

ป.ล. ที่พูดมายังมีไม่ครบหรอก  :P :P :P :P :P :P

• **

แต่ละอย่างออฟอะไรดีครับ

• **
ดันๆๆ  >:( >:( >:( >:(

ปิศาจ

ลืมๆ ของนี่ขอสาย หาเงิน+เกรียน(PK)+ล่าบอสด้วย

- หน้าไม้ ซื้อไว้สักสองอัน อันหนึ่งออฟคลั่ง(เอาไว้สู้กับคน หรือไว้ยิงตัดกำลังบอส)  อันหนึ่งออฟลึกลับ (ไว้หาของ) 
ถ้าไม่มีฮึดสู้ หาหน้าไม้ปิศาจออฟความเร็วเสียงไว้สักอันจะได้ไม่ต้องคอยกดสู้ยิบตา(เอาไว้หาพวกขยะขาย เช่นเกลือ หรือของทำ c3 มาขาย  รวยแถมได้ค่าหัวอีกทาง

-  หน้ากาก ไม่พ้นซาดิสออฟขุมทรัพสำหรับเทร

- ของอื่นๆ บางคนออฟแกร่ง บางคนออฟพลังชีวิต บางคนออฟว่องแล้วแต่ชอบ 
ส่วนตัวผมออฟว่อง เพราะว่าเทรสามารถทำหลบได้สูงมาก ถ้าใช้ควบคู่กับสกิลตะโกน + หมอกควัน  จะทำให้หลบสูงขึ้นอีก  ถ้าออฟแกร่งก็ช่วยให้เราทนได้อีกนิดหน่อยแต่ก็ไม่มากเท่าไร
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

..TEERAK..

งบ 50M จะเล่นหน้าไม้สลายเวทเลยรึ

ร้านไหนอ่ะ เชีย โชค ขน 50 M

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

งบ 50M จะเล่นหน้าไม้สลายเวทเลยรึ

ปล.มากกว่านี้ก็มีนะ  จะไปซีเรียสอะไรกะราคา  woon_5555
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

ปิศาจ

เมื่อ 2 อาทิตย์ก่อน ดาวดึงในตลาดไชร์มีคนมาขาย ผอบ 

เชียร โชค ขนของ 2 ตัว  55M
เชียร โชค สดชื่น 1 ตัว  55M
อีกอันถ้าจำไม่ผิด  เชียร โชค โจมตี 1 ตัว  55M

ขายตั้ง 4 ตัวว่าจะซ์้อซะหน่อย ดันหมดซะแล้ว
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

ส่วนตัวใช้ผอบที่ตัวเองฝึกอ่ะ  ถึงแม้จะไม่เทพแต่ก็มีความผูกพันธ์กับมันดี  555  woon_5555

อ้างถึง
แต่ละอย่างออฟอะไรดีครับ

แนะนำออฟเลือดกับว่องอ่ะค่ะ(ว่องเวล/เลือดวอ)

อันนี้ผังการอัฟสเตตัสจ้า จะได้คำนวนถูก

kokikmgi

• Newbie
  • *
เกรียนบ่อยๆ ดิ 50m หน้าไม้ดีดีก้อพอหากไม่จุจิงๆc3ไปเลยกาลเวลา  เทรนะมันคืออาชีพที่ต้องอดทน มันจะกากก่อนเก่ง ตายบ่อยๆc3ไวแน่
ผอบหาโชคเชียราคาถูกหลุดมาบ่อยๆครับ ใจเย็นๆครับค่อยๆไปของดีๆต้องค่อยๆเก็บครับ  woon_5555