GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เล็บหมาป่าในตำนาน

byakuya

• Full Member
ขอถามหน่อยครับ ตอนนี้อ่ะ เล็บหมาป่าในตำนานงดดรอปแล้วหรือป่าวครับ  จากข้อมูลบอร์ดเก่าบอกว่าโอกาสตก 1% แต่นี่ผมหาจะ 1 อาทิตย์แล้ว ได้เล็บเปื้อนเลือดมา เกือบ 3 พัน ยังไม่ได้ส่งลาวาสักที กดดูกี่ทีก็ไม่เคยได้เล็บตำนาน  ถ้าโอกาส 1% ตอนนี้ผมน่าจะได้ 30 อันแล้วสิ นี่ตีไลแคนจนจะสูญพันธ์ละครับ ทีมงานช่วยตรวจสอบหน่อยครับ หรือใครมีข้อมูลไร บอกหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 โอกาสตก 1% เองเหรอ  ผมได้ผอบหมามาหลายอันแล้วน๊ะ ใช้อาชีพ เบลด พระ ชาป เทร ได้มาหมด ดรอปได้ไม่ถึงกับนานมาก บางรอบ 10 นาทีก็ดรอป บางรอบเป็นชั่วโมงเลย แต่ว่ามีอยู่อีก 2 ตัวที่ไปหาหลายเที่ยว หานานมากไม่เคยได้คือแอสตัวน้อยๆของผม 2 ตัว เจ้า 2 ตัวนี้ไปตีเป็นชั่วโมงๆไม่เคยได้ ได้แต่เล็บเปื้อนเลือด จนผมเลิกเอามันไปหาแล้วละ อาชีพอื่นผมไม่ได้เอาเทร 777 ไม่ได้ลงลัคมันก็ยังได้เล็บตำนานมา แต่แอส 2 ตัวนี้ไม่เคยจะได้เลย สงสัยแอสตาถั่วไม่ดรอปเล็บตำนาน 555+   แต่ไม่ตื่นเต้นเพราะมีเยอะแล้ว ที่สำคัญสกิวห่วยๆทั้งนั้น จะปล่อยไปก็ทำเควสใหม่ไม่ได้นอกจากจุติมาทำใหม่  เก็บไว้เล่นๆเผื่ออนาคตมีอะไรดีๆ  woon_sunny

byakuya

คือผมหมายถึงช่วงนี้อ่ะนะครับ  ช่วงก่อนนี้ผมไม่ได้หาอ่ะ แต่ช่วงนี้ไม่ดรอปเลยครับ หรือมันดรอปพื้น ไม่ได้ดรอปเข้าตัวเหรอ

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
เวลาตั้งใจหามันจะไม่ดรอป
เวลาอยากตีเล่น ดรอปซะงั้น #038 #038
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

โอกาสตก 1% เองเหรอ  ผมได้ผอบหมามาหลายอันแล้วน๊ะ ใช้อาชีพ เบลด พระ ชาป เทร ได้มาหมด ดรอปได้ไม่ถึงกับนานมาก บางรอบ 10 นาทีก็ดรอป บางรอบเป็นชั่วโมงเลย แต่ว่ามีอยู่อีก 2 ตัวที่ไปหาหลายเที่ยว หานานมากไม่เคยได้คือแอสตัวน้อยๆของผม 2 ตัว เจ้า 2 ตัวนี้ไปตีเป็นชั่วโมงๆไม่เคยได้ ได้แต่เล็บเปื้อนเลือด จนผมเลิกเอามันไปหาแล้วละ อาชีพอื่นผมไม่ได้เอาเทร 777 ไม่ได้ลงลัคมันก็ยังได้เล็บตำนานมา แต่แอส 2 ตัวนี้ไม่เคยจะได้เลย สงสัยแอสตาถั่วไม่ดรอปเล็บตำนาน 555+   แต่ไม่ตื่นเต้นเพราะมีเยอะแล้ว ที่สำคัญสกิวห่วยๆทั้งนั้น จะปล่อยไปก็ทำเควสใหม่ไม่ได้นอกจากจุติมาทำใหม่  เก็บไว้เล่นๆเผื่ออนาคตมีอะไรดีๆ  woon_sunny

1% ผมว่ามากไป ผมไม่ทราบหลอกนะว่ากี่เปอร์เซน ตะก่อน ผม อยากได้ ผอบไลแคนมาก ผม  ไปหา เล็บหมาป่า หลายชั่วโมง(ประมาณ 2-4) ไม่ได้สักอันเลยครับ แต่ได้  พวก ขนหมาป่า เล็บหมาป่า  ผมเลยล้มเลิก

แล้วผม ก็ เผลอๆ พาคาเดทไปเวล " ตีตัวเดียวได้ "

ตั้งแต่นั้นมา ผมไม่เคยเชื่อเรื่อง"อัตตราดรอป" เลยอะผม เน้น ดวง ดวง อย่างเดียว

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
ปกติก็จะเป็นแบบน้แหละตั้งใจตีมาก ดูตรงช่องสิ่งที่ได้ตลอดแต่ทีหลังขี้เกียจกดยาเก็บของ  ลากมาให้วิตี  ได้ซะงั้น(หาในแถบที่ดรอปไม่เจอ)

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??

1% ผมว่ามากไป ผมไม่ทราบหลอกนะว่ากี่เปอร์เซน ตะก่อน ผม อยากได้ ผอบไลแคนมาก ผม  ไปหา เล็บหมาป่า หลายชั่วโมง(ประมาณ 2-4) ไม่ได้สักอันเลยครับ แต่ได้  พวก ขนหมาป่า เล็บหมาป่า  ผมเลยล้มเลิก

แล้วผม ก็ เผลอๆ พาคาเดทไปเวล " ตีตัวเดียวได้ "

ตั้งแต่นั้นมา ผมไม่เคยเชื่อเรื่อง"อัตตราดรอป" เลยอะผม เน้น ดวง ดวง อย่างเดียว

ถูกใจครับ ตรง พึ่งแต่ ดวง ดวง

ทีที้

เคยไป  ขายขยะ   แต่แล้วก็เจอ   เล้บหมาป่าในตำนานในตัว เข้ามาตอนไหนไม่รู้ รู้แต่ว่าตอนอยากได้ ไม่เห็นมานจะดรอบ  อุอุ

-:-Ph@mZa-:-

• Newbie
  • *
  • สถานะ : พักผ่อน
มีคนบอกว่่าไม่ใช่ 1% แต่เป็น 0.001 % อ่ะครับ woon_5555

It's time to revenge!!!!

byakuya

มีคนบอกว่่าไม่ใช่ 1% แต่เป็น 0.001 % อ่ะครับ woon_5555
ผมว่าน่าจะอันนี้แหละ ได้ยากได้เย็นเหลือเกินช่วงนี้  woon_sunny

uy7777777

• พูดจริง อาจไม่ทำจริง แต่เชื่อได้ เราไม่ชอบสตอร์ - -
  • Newbie
  • *
เหมือกาน  เราเอาพระตีหาเล็บหมาป่าเปื้อนเลือดเพื่อหาเล็บหมาป่าในตำนานหาอยู่เป็นวันกว่าจาได้   woon_angry  เหมือนผลึกฮาโลวีน เราหาแทบตาย พอกิจนั้นหมดเราก็เอาไปไว้ในอคา แล้วพอเปิดดูอีกที มันอยู่ในอคา woon_cry woon_cry woon_shock woon_shock woon_hurt woon_hurt g#002 g#020 g#035 g#033 g#036 #038 #038 #038 #038 #038

ปล.เล็บหมาป่าในตำนานมันจะดรอปเข้าตัวเลย

woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye