GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากถามเรื่องเซ็ตหายนะ

Exit.

• Jr. Member
  • **
  • ....
เซ็ตหายนะ บวก อัตราโป๊ะเช๊ะมั้ยครับ  กลัวมัน จะเพิ่ม แต่ไม่บอกในรายละเอียดเซ็ต

เหมือน เซ็ตพญาอินทรีอะ ไม่เขียนบอก แต่พอใส่ครบ เพิ่มกันหน้ามหาศาล 

ขอผู้รู้ตอบทีครับ รีบมาก

ตัวละครลับ

• Full Member
  • หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
ไม่เพิ่มหรอก

ถามผมสิเคยใส่มาก่อน

หุหุ

แลกไวๆ ของแอสไม่แพงอย่างที่คิดหรอก นะ

Rest In Peace

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
เซตหายนะนี่ คนใส่หายนะเหรอครับ  g#004  g#004

ช่ายๆ เราถึงไม่ยอมใส่

nightjusmin

เซ็ตหายนะ บวก อัตราโป๊ะเช๊ะมั้ยครับ  กลัวมัน จะเพิ่ม แต่ไม่บอกในรายละเอียดเซ็ต

เหมือน เซ็ตพญาอินทรีอะ ไม่เขียนบอก แต่พอใส่ครบ เพิ่มกันหน้ามหาศาล 

ขอผู้รู้ตอบทีครับ รีบมาก

มหาศาลอะกี่หน่วย เราก็ใส่ยุเพิ่มกันหน้าให้ไม่เท่าไรเองนิ   woon_huh