GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เทรฮันเตอร์ สายมีดอัพสเตตัสยังไง???

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫

Luk + Dex

ชุดออฟแกร่ง ของออฟว่อง เวลง่ายครับ -  -

เพราะถ้าลง Luk + agi กดสกิลมีดลมกรดค่าต่อเนื่องก็ถึง 216 อยู่แล้ว จึงไม่จำเป็นต้องอัพเท่าไหร่

ปล. ผมไม่ค่อยชอบ Luk + Str เท่าไหร่ เคยเล่นแล้วมันไม่ค่อยสะใจไงไม่รู้

อะจึ๋ย...
มีดลมกรดเป็นสกิลนะคะมันจะเพิ่มโอกาสตีเบิ้ล ไม่ต้องหาซื้อที่ไหนหรอกค่ะ ขอให้ใส่มีดแล้วอัพสกิลนี้มันก็ต่อเนื่อ216

งั้นเอาตามนี้คับ  แล้วมีดลมกรด เขาขายกันเท่าไรคับ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

song song

• Newbie
  • *

Luk + Dex

ชุดออฟแกร่ง ของออฟว่อง เวลง่ายครับ -  -

เพราะถ้าลง Luk + agi กดสกิลมีดลมกรดค่าต่อเนื่องก็ถึง 216 อยู่แล้ว จึงไม่จำเป็นต้องอัพเท่าไหร่

ปล. ผมไม่ค่อยชอบ Luk + Str เท่าไหร่ เคยเล่นแล้วมันไม่ค่อยสะใจไงไม่รู้

งั้นเอาตามนี้คับ  แล้วมีดลมกรด เขาขายกันเท่าไรคับ

มีดลมกรดเป็นสกิลของเทรครับ ไม่ใช่ไอเทมตามตลาด  g#015 g#015