GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบอเซอเกอร์

Devilchin

• Newbie
  • *
คือแบบว่าผมเล่นเบอใหม่ๆอ่ะคับอยากทราบวิธีทำให้เบออึดๆหน่อยอ่ะคับ
อาทิเช่รสเตัสของใส่แบบนี้อ่ะคับ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
หมวกเทพ เกราะทำลายเวทย์ กากอสูรทองคำ คุมจัก เท้าภูติ รางราชันย์ โล่เทพหายนะ g#009 g#009
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

ตัวละครลับ

• Full Member
  • หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
หมวกเทพ เกราะทำลายเวทย์ กากอสูรทองคำ คุมจัก เท้าภูติ รางราชันย์ โล่เทพหายนะ g#009 g#009

รางราชันย์หาไม่ได้ ตะกรุดก็พอไหว

ถ้าเล่นเซิฟPK นะPM หาผมส่วนตัวเลย มีของครบทุกชิ้น

Devilchin

• Newbie
  • *
woon_o_o woon_o_o
แพงๆทั้งนั้นเลยอ่ะ
ขอแบบเล่นใหม่ๆอ่ะคับผมยังไม่เซียนเบอเลยอ่ีะ

Rest In Peace

เกราะหยุดเวทย์ไปเลย  g#006 g#006

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
ถ้าคิดว่าเล่นแบบมือใหม่ แนะนำเซต นะครับ น่าจะดีสุดแล้ว

Rest In Peace

ถ้ารวยเล่นยืนหยัดครับ จนเล่นคลั่ง  g#004