GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำไมยังโดน ฆ่าอยู่อีก ทั้งๆที่อยู่ในจุดปลอดภัย(วุ้น)

คือผมกำลังจะไปเวลใน วีไอพี 2 (จระเข้อ่ะ) แล้วทีนี้เข้าไปปุ๊บอยู่ในจุดวาปอยู่ดีๆ เบลด (คนที่ชี้) เดินมา โจมตี (ไม่รู้ว่าใช้สกิล อะไร หรือ โจมตีธรรมดา)  แต่ที่รู้คือ ดาบใหญ่อะครับ ที่ไม่เห็นเพราะ ตอนนั้นกดพับหน้าจอ (- -) ไว้อยู่ เปิดมาก็โดนเลย เดินเข้ามาตี แต่น่าจะตีธรรมดาน่ะ เพราะมันไม่มี ชื่อสกิลขึ้นที่หัวของเบลดเลยอะครับ

ข้อย้ำ ว่าผมอยู่ในวาป ไม่ได้เดินออกไป แล้วเบลดตีี  ก่อนจะเดินจนมาตายในวาป ไม่ใช่ครับ เพราะนั่งฟื้น hp อยู่

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ทีมงานได้รับแจ้งจากผู้เล่นแล้ว กำลังดำเนินการแก้ไขอยู่คับ g#006
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ทีที้

• Full Member
สรุป    ยังไม่เสร็จ ครับ   อ้ายจุดปลอดภัย เนี้ย   (เขาว่างานเยอะ  หุหุ)

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
สรุป    ยังไม่เสร็จ ครับ   อ้ายจุดปลอดภัย เนี้ย   (เขาว่างานเยอะ  หุหุ)
เยอะจนลืม woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
น่าเศร้าใจจัง
สงสัยว่างๆจะไปลองยืนทุกจุดให้เพื่อนตีเลยว่าตรงไหนไม่ปลอดภัย แจ้งทีเดียวทีมงานจะได้แก้ให้หมดไม่งั้นมาบอกทีละจุดแก้หลายที

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

ปิศาจ

เอาออกง่ายกว่าไหม บางแมท รูปวุ้นมาอยู่กลางแมทเลย วาปก็ไม่เห็นจะมี  บางวาปไปไม่มีรูปวุ้น แต่ดันกดสกิลหน้าวาปไม่ได้ซะงั้น
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
คือผมกำลังจะไปเวลใน วีไอพี 2 (จระเข้อ่ะ) แล้วทีนี้เข้าไปปุ๊บอยู่ในจุดวาปอยู่ดีๆ เบลด (คนที่ชี้) เดินมา โจมตี (ไม่รู้ว่าใช้สกิล อะไร หรือ โจมตีธรรมดา)  แต่ที่รู้คือ ดาบใหญ่อะครับ ที่ไม่เห็นเพราะ ตอนนั้นกดพับหน้าจอ (- -) ไว้อยู่ เปิดมาก็โดนเลย เดินเข้ามาตี แต่น่าจะตีธรรมดาน่ะ เพราะมันไม่มี ชื่อสกิลขึ้นที่หัวของเบลดเลยอะครับ

ข้อย้ำ ว่าผมอยู่ในวาป ไม่ได้เดินออกไป แล้วเบลดตีี  ก่อนจะเดินจนมาตายในวาป ไม่ใช่ครับ เพราะนั่งฟื้น hp อยู่

สกิลในคีย์ลัดF4 นี่ สกิลไรอะคับ  กลับจุดเซฟหรอ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

สกิลในคีย์ลัดF4 นี่ สกิลไรอะคับ  กลับจุดเซฟหรอ

ไม่แน่ใจว่าเป็นทักษะประกายแสงผลึกรึป่าวนะ
ทักษะที่ได้จากการใส่มีดผลึกน่ะ (ไม่ได้ใช้มีดนี้มาหลายปีแระ) g#025
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ะกายแสงผลึก

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว

Maid

• Jr. Member
  • **
งืมๆ

ผมจะเดินตามรอยเท้าคุณ<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>งับ

เท้าเค้ายังเล็กกว่าคุณเลยน้ะครับ  woon_555 woon_555

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
งืมๆ

ผมจะเดินตามรอยเท้าคุณ<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>งับ

เท้าเค้ายังเล็กกว่าคุณเลยน้ะครับ  woon_555 woon_555
เค้าใส่รองเท้าเบอร์ไรอ่ะ woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing