GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สอบถามเรื่อง เซิฟโรลเเล้วโดนทีมงานยึดบ้าน?

cassa

• Newbie
  • *
ผมอยากจะรู้เเค่ว่า คิดได้ยังไงครับ ตีบ้านได้โดนยึดบ้านไป ด้วยข้ออ้างว่ามันโรลเลยให้เจ้าของเก่าทั้งๆที่เหลือเวลา วอเเค่ 7 น.
เเล้วพวกผมจะ ออนมาวอทำส้นตีนอะไรกันอะคับ  จริงๆเเล้วเรืองบ้าน ได้ไม่ได้พวกผมไม่คิดไรยุเเล้ว เพียงเเต่ว่ามาทำกันเเบบนี้ก็ หน้าหมาไปครับ ทั้งกิลโวยวาย ทั้งทีมงานอะคับ
เรืองของชดเชยผมไม่ขอพูดถึงละกันครับ เเค่อยากจะให้เอาไปพิจารณาดูครับ ไม่ใชกิลไหนเติมเงินหนักกิลนั้นได้สิทธิพิเศษไป ทำตัวให้สมกับ เจ้าของสินค้าหน่อยครับ ทีมงาน
ทีเรื่องงี้งี้ละไว เรื่องบัคc3 เทร หยุดเวลาเเล้วยิงไมออก ณ วินาทีนี้ ก็ยัง ยิงออกบ้างไม่ออกบ้างยุเลย รอปีหน้าก็ได้ครับค่อยเเก้อะ ไม่ต้องรีบหรอกส่วนไอกิว เเพ้วอก็ เเต๋วกันจัง ทำกันไปได้เนอะ งี้ก็ไม่ต้องวอเเมงละ ยกให้มันครองไปเลยดีกว่าครับ ทำกันงี้อะ

ด้วยความเคารพครับ

ปล.เซิฟสวรรค์ครับ

เห็นด้วย ตรง ยกปราสาทให้มันซักหลังดีกว่า ขนาดมันไม่ได้บ้าน ทีมงานยังจัดให้ว่ะ  g#003

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
  ของงี้พูดยากน๊ะครับ ถึงจะเหลือเวลาแค่ไม่กี่นาทีแต่เมื่อระบบมันมีปัญหาการแก้ไขที่ดีที่สุดคือต้องเป็นโมฆะ และมีการชดเชยให้
 ถ้าในทางกลับกัน สมมุติว่าผมเป็นผู้ครองปราสาทอยู่เดิมแล้วกิลคุณมาตีปราสาทได้ไป กิลผมมารบเพื่อเอาคืน แต่เซิร์ฟหลุดๆ จนหมดเวลาการแข่งขัน คุณมั่นใจแค่ไหนว่าเวลา 7 นาทีนั้นถ้าไม่หลุดไม่โรลคุณจะยังคงป้องกันบ้านไว้ได้ อะไรจะทำให้มั่นใจว่าจะป้องกันไว้ได้จนหมดเวลาถ้าไม่เกิดปัญหา  แค่ 5 นาทีถ้าบุกดี โชคดี ฝีมือดี เทคนิคดีก็เอาบ้านกันได้แล้วครับ เห็นอยู่บ่อยครั้งไป บุกกันจริงๆเข้าไปเอาบ้านแค่ไม่กี่นาทีหรอก ที่เหลือรีบ้าน กิลย่อยๆที่มีคนจุ 6 ไม่กี่คนตีบ้านกิลใหญ่ๆคนเยอะๆพ่ายแพ้ไปก็มีให้เห็น  ในเมื่อการต่อสู้ไม่เป็นไปตามกำหนด ไม่ได้สู้กันเต็มเวลาอย่างที่กำหนดเพราะเกิดข้อผิดพลาด ผมว่าทีมงานก็ทำถูกแล้วน๊ะครับที่ให้เป็นโมฆะแล้วคืนบ้านไปก่อน ก็แค่ไม่กี่วันเอง วอร์หน้าก็มาเอาใหม่ได้

X-Burner

• Full Member
 woon_angry ไอ ฟา ย  woon_angry

ตอนที่เซิฟหลุดอะมันก็ช่วงกลางๆวอละ อีกอย่างไม่มี กิวไหนกันบ้านหรอก รีทั้งนั่น

woon_angry ไอฟา ย  woon_angry

.

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ใช่แล้ว ตีบ้านกลับตีตอนก่อนหมดเวลาซัก5นาที เพราะว่ากันบ้านนานมันกินทรัพย์ ทรัพย์รึก็หายากแสนยาก ถ้าตี5นาทีสุดท้ายได้กันบ้านอีก2นาทีก็ได้บ้านแล้วมันคุ้มกว่ามากเลย

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."