GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ช่วยเอายาเปลี่ยนสีชื่อ(เช่า) เข้ามาในช่องเงินโซลทีคับ

ปิศาจ

• Full Member
จะเอามาทำไมแบบเช่า   g#025 
ถ้าจะเอาจริงๆเป็นแบบเปลี่ยนสีเป็นสีทีกำหนดเลยไม่ดีกกว่าเหรอ  เช่น ยาชื่อสีฟ้า ยาชื่อสีดำ ฯลฯ
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ลองบอกเหตุผลดูสิบางทีทีมงานอาจจะพิจารณาก็ได้นะเหมือนยาเปลี่ยนทรงผมเช่า

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ถ้าจะเอาจริงๆเป็นแบบเปลี่ยนสีเป็นสีทีกำหนดเลยไม่ดีกกว่าเหรอ  เช่น ยาชื่อสีฟ้า ยาชื่อสีดำ ฯลฯ

แบบช่วงเ้ช้าอยากชื่อสีแดง เที่ยงอยากสีเขียว เย็นอยากสีน้ำเงิน ค่ำอยากสีม่วง ไรงี้ g#037
อารมณ์เดียวกับเปลี่ยนทรงผมและสีผมอ่ะแหละ #038
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ปิศาจ

แบบช่วงเ้ช้าอยากชื่อสีแดง เที่ยงอยากสีเขียว เย็นอยากสีน้ำเงิน ค่ำอยากสีม่วง ไรงี้ g#037
อารมณ์เดียวกับเปลี่ยนทรงผมและสีผมอ่ะแหละ #038

เป็นคนเบื่อง่ายอะไรประมาณนั่นอะนะ  ถ้าแบบนั่นเปลี่ยนหมวกกับหน้ากากน่าจะหายเบื่อได้มากกว่านะ   ไม่มีชื่อสีทองบ้างเหรอ  #038
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

เป็นคนเบื่อง่ายอะไรประมาณนั่นอะนะ  ถ้าแบบนั่นเปลี่ยนหมวกกับหน้ากากน่าจะหายเบื่อได้มากกว่านะ   ไม่มีชื่อสีทองบ้างเหรอ  #038

มี  1. ไปสมัครเป็นจีอาสา      2.  ไปทำงานเป็นจีเอ็มทีมงานเลย ชื่อไทย   สีทอง(เหลือง)         แต่ต้องอดทนโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เพราะมีคนด่าจีดราม่ากันมากมาย

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

- -  เขาเรียกว่า อารมณ์แปรปรวนง่าย   สงสัยจะเป็ยวัยทอง