GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จะเพิ่มช่องต่างๆมาทำไม

wait

• Newbie
  • *
  • พูดไม่คิด *
ลายตาอะ ไม่ไหวๆๆ
เล็งยากด้วย ขอเปนแถวเดียวเถอะค่ะ g#006
Joy and sorrow are as near as today and tomorrow.

_KesuHime_

• Jr. Member
  • **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส
เทรที่รักต้องดับอนาถเพราะไอ้คีบ้าๆนี้มาหลายรอบแล้วค่ะ
 g#035 g#035 g#035
ตีบอส->โดนตบ->กาลเวลาทำงาน->ชิง->จะกดวาบหาเพื่อนด้วยความเคยชิน->กดผิดไปกดรูปถ่าย
->จอค้างเพราะเครื่องไปโหลดแฟ้มขึ้นมา(บังจออีกตังหาก)->รู้ตัวไวแค่ไหนก็ทำอะไรไม่ทัน->ตาย

ขอสนับสนุนการเอามันออกไปค่ะ
แต่คิดว่า g#046ก็คงไม่สนใจแบบเดียวกะไอ้ร้านค้ากระพริบรำคาญลูกตา
 g#046->เดียวผู้เล่นก็ชินไปเองแหละครับ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เออ เจริญเข้าไป
ตอนทดสอบที่นรก ไม่ไปทดสอบกัน พอมาลงเซิร์ฟหลักก็บ่น เออ เจริญตายห่าล่ะงานนี้ g#015 g#015
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

DarkEagle

• DarkEagle
ตอนทดสอบที่นรก ไม่ไปทดสอบกัน พอมาลงเซิร์ฟหลักก็บ่น เออ เจริญตายห่าล่ะงานนี้ g#015 g#015

ตอนทดสอบนรกผมเห็นแล้วละ ลองแล้ว เล่นแล้ว  แต่ไม่รู้ว่าจะเอามาลงแพทนี้ เค้าไม่ได้บอกกล่าว ไม่ได้ถามความเห็น ไม่มีอะไรทั้งสิ้น ถ้ามีกระทู้บอกล่วงหน้าหรือถามความเห็น ผมจะเม้นไปทีแรกแล้ว นี่อยู่ดีๆมาเลย มันจึงมีเหตุการณ์เช่นนี้นี่แล  woon_sunny

-♦image♦-

• Jr. Member
  • **
  • ♥ไม่เน้นเม้น..แค่มาเก็บข้อมูล♥
กดวาบหาเพื่อนแต่ล่ะครั้ง.... g#033 g#033 g#033
เอามันออกไปที...เพราะตอนนี้ยังไม่เห็นประโยชน์ไรเลย....
แต่ก็คงเข้าอิหรอบเดิม..เรื่องคีย์ร้านขายของที่กระพิบๆ มีแต่คนบ่น สุดท้ายนานวันก็เริ่มชินกะมัน
ตั้งแต่นั้นมาก็ยังไม่เห็นมีใครมาบ่นเพิ่ม

• ชิชิชิ

ตอนทดสอบนรกผมเห็นแล้วละ ลองแล้ว เล่นแล้ว  แต่ไม่รู้ว่าจะเอามาลงแพทนี้ เค้าไม่ได้บอกกล่าว ไม่ได้ถามความเห็น ไม่มีอะไรทั้งสิ้น ถ้ามีกระทู้บอกล่วงหน้าหรือถามความเห็น ผมจะเม้นไปทีแรกแล้ว นี่อยู่ดีๆมาเลย มันจึงมีเหตุการณ์เช่นนี้นี่แล  woon_sunny
น่าจะตั้งกระทู้รายงาน น่าจะมีหรือไม่ อันไหนควรปรับ อันไหนควรจะเอาออกเพราะเหตุผลต่างๆนาๆ
แต่ผมไม่ได้ตั้งไว้เลย ไม่ได้สนใจ เพราะมีหรือไม่มีก็ไม่ได้ใช้อยู่ดี 555 woon_5555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

รักนะคะ

• Newbie
  • *
ก็ไม่เห็นเปงไรเลยนิคะ เดี๋ยวก็ชิน ขนาดตอนนี้นู๋ยังชินเลย

เวลาเราจะกดต้องดูให้แน่ใจก่อนสิคะ ไม่ใช่ว่ามือกดแต่ตาตามมือไม่ทัน

• ชิชิชิ
ก็ไม่เห็นเปงไรเลยนิคะ เดี๋ยวก็ชิน ขนาดตอนนี้นู๋ยังชินเลย

เวลาเราจะกดต้องดูให้แน่ใจก่อนสิคะ ไม่ใช่ว่ามือกดแต่ตาตามมือไม่ทัน
เกมนี้เค้าเน้นมือไวครับ ยิ่งเวลาแบท ใครไวกว่าชนะ เค้าจึงฝึกให้มือไวไว้ก่อน woon_bye

ShINUTA

• Newbie
  • *
แบบเดิมดีอยู่แล้วครับ

อันนี้มันรกหูรกตา