GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันที่ 14 ธันวาคม 2554 มีรายการดังนี้

AsunAllI3araTz

• Full Member
อาทิตหน้า บี่ เเรน์ 84 นะครับ ขอเเจ่มๆ เนื่องจาก พลังโจมตี มัน น้อย กว่า มูนแฟง  woon_bye

Fank

• Player
  • Jr. Member
  • **
  • ส่วนบุคคล
woon_angry
ลายเซ็นจะแสดงที่ด้านล่าง ของแต่ละข้อความ รวมถึงข้อความส่วนตัว คุณสามารถใช้ BBC โค๊ดและสัญลักษณ์แสดงอารมณ์ได้

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ความสามารถนี้ น่าจะแลกกับดาบ99 นะ g#002

โหดร้ายเกิน woon_hurt
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

AsunAllI3araTz

ก็ ดาบคู่มัน น่าสงสารมา เยาะไง  g#046 เลย จัดให้ สัก นิส เเต่ อัพ น้อยไป จริงๆ เเบบ ไปดู มอเตอร์โช เหรอ  woon_sunny

กบ

• **
อาวุธแอสไม่มีเพิ่มโป๊ะขนาดนี้เลยนะ
สรุปว่าจะให้เบลดมีทางเลือกที่จะทำอัตราโป๊ะเทียบเท่าแอสได้ใช้มั้ยครับ
 woon_sad1

เพิ่มโป๊ะขณะโจมตี20% ถ้าเกิด สมมุติ ว่าเบลดท่านนั้น หามาใส่ได้ทั้งสองมือ  มันจะเพิ่มโป๊ะ ขณะโจมตี 40% เลยหรือเปล่าครับ?? woon_yes

หอยแครง

• **
  • =w=''
อาวุธแอสไม่มีเพิ่มโป๊ะขนาดนี้เลยนะ
สรุปว่าจะให้เบลดมีทางเลือกที่จะทำอัตราโป๊ะเทียบเท่าแอสได้ใช้มั้ยครับ
 woon_sad1

เพิ่มโป๊ะขณะโจมตี20% ถ้าเกิด สมมุติ ว่าเบลดท่านนั้น หามาใส่ได้ทั้งสองมือ  มันจะเพิ่มโป๊ะ ขณะโจมตี 40% เลยหรือเปล่าครับ?? woon_yes

น่าจะเพิ่ม (มั้ง)  woon_huh

# ป่าวนะฮิฮิฮิ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

(oิ)ผู้เฝ้ามองในตำนาน(oิ)

• **
  • (บีทาโร่)อร่อยมีโปรตีนจากเนื้อปลา

DEK-D-E-E

• **
  • Gm อาสา เซิร์ฟเวอร์ Avatar

รายการแก้ไข
1.ดาบ Rare 02 lv v84 เปลี่ยนชื่อเป็น ดาบทะลวงใจ
ดาบปลายแหลมที่มีความคมเป็นเลิศ ด้ามดาบมีลวดลายดอกกุหลาบสวยงาม
ความสามารถ : เพิ่มโอกาสโป๊ะเชะขณะโจมตี 20%

ดูที่ปลายดาบสิครับ woon_bye woon_bye woon_bye woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_555 woon_555 woon_555
อันนี้ถูกป่าวๆๆๆๆ
จึงประกาศมาให้ทราบโดยทั่วกัน
ขอบคุณครับ

oh_RaymonDD

เบลดดาบคู่เตมบ้านเเน่ ดาบเพิ่มอัตตราโป๊ะ20ต่อข้าง ได้โป๊ะขี้เเตกขี้เเตก
เบลดจะกลายเปนอาชีพโป๊ะโหดกว่าเเอสละนิ  woon_5555

Skyline

• Newbie
  • *
ดาบ 99 ดีเลย์สุดเฮงซวย 10 นาที เอาไรคิด ทีของอาชีพอื่น 30 วิ - 1 นาที แต่ก็น่ะ บ่นไปก็เท่านั้น มันไม่เคยคิดจะแก้หรอก g#046

SlasheR__

• Newbie
  • *
มันเพิ่มขณะโจมตี40% ผมก็ไม่รู้ว่ามันคำนวณยังไงนะ แต่ผมว่าคงไม่เวอร์เกินแหละ ไม่งั้นจีเอ็มจะเอาลงมาทำไม แล้วเบรดมันไม่ได้ใส่สองข้างมันจะเพิ่ม40%นะครับ
มันคำนวณอัตราโป๊ะเชะ แยกกันครับมือหลัก กับมือรอง

เพราะฉะนั้นมันก็จะได้แค่ข้างละ20%ขณะโจมตี ซึ่งน้อยกว่าสกิลเรนเจอร์คือ สกิลโจมตีจุดสำคัญที่แอสทุกคนต้องอัพแน่นอน ซึ่งระดับ5 มันจะเพิ่มถึง 25% ซึ่งแยกต่างหากเหมือนเบลด คือ มือหลักและมือรอง ได้ข้างละ25% ดังนั้นผมว่าดาบเล่มนี้ยังไงก็ไม่เวอร์ครับ

ปล.ผิดพลาดประการใดขออภัย