GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปัญหาเซ็ตพื้นฐาน และ ยาหยั่งรู้

CacAloz

• Full Member
ทางทีมงานได้พบปัญหาในส่วนของเซ็ตพื้นฐานแล้วนะครับ ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนของการแก้ไข
หลังจากการแก้ไขผู้เล่นจะได้รับความสามารถมาเหมือนเดิม จะไม่ส่งผลกระทบใดๆ ต่อตัวละคร

อัพเดทข้อมูลครับ

หลังจากที่ทางทีมงานได้เข้าไปประกาศในเซิร์ฟเวอร์ให้ผู้เล่นทำการออกจากเกมเพื่อทำการแก้ไข ทางทีมงานได้ทำการแก้ไขไปแล้วบางส่วน

ในส่วนที่ไม่สามารถแก้ไขได้นั้นจะเป็นบางท่านที่ไม่ได้ออกจากเกมตามที่ทีมงานประกาศ ในส่วนนี้ให้ผู้เล่นแจ้งเรื่องเข้ามาที่ http://support.gameindy.com/

ในส่วนของปัญหายา " หยั่งรู้ " นั้นทางทีมงานได้ทราบเรื่องและทำการตรวจสอบและแก้ไขอยู่นะครับ

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกันขออภัยในความไม่สะดวก
ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 11, 2012, 20:33:03 โดย จีเอ็มเปเป้ »

♥ MICKEY' xyz ♥

• Newbie
  • *
ไฟจุด้วยจี คนจุหก ไฟแดงหาย ใส่เซตไม่ได้    g#035 g#036 g#035 g#036 g#035 g#043 g#046

ทีที้

• Full Member

• Newbie
  • *
เกิดจากอะไรหว่า  ของผมปกติ  หมด
ของเราหายอ่ะค่ะ PJ1 ก็หาย ใส่เซตจุไม่ได้ (เราเซิฟสวรรนะ) ไฟแดงก็หาย

g#002 g#002 g#002 g#002

บร๊ะเจ้า

• Newbie
  • *
  • บร๊ะเจ้า
ไม่ใช่ปัญหาที่เซตจุนะครับ

แต่ไฟจุมันหาย เลยใส่เซตจุไม่ได้

เพราะตัวที่ไฟจุหาย ก็เหมือนไม่ได้จุ เลยใส่เซตจุไม่ได้

แล้วทำไมเป็นเฉพาะบางคนละครับ

บางคนทำไมไม่เป็น

*ทีมงานแก้ที่ไฟจุนะครับ อย่าไปแก้ที่เซตจุ

woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

• Newbie
  • *
ไม่ใช่ปัญหาที่เซตจุนะครับ

แต่ไฟจุมันหาย เลยใส่เซตจุไม่ได้

เพราะตัวที่ไฟจุหาย ก็เหมือนไม่ได้จุ เลยใส่เซตจุไม่ได้

แล้วทำไมเป็นเฉพาะบางคนละครับ

บางคนทำไมไม่เป็น

*ทีมงานแก้ที่ไฟจุนะครับ อย่าไปแก้ที่เซตจุ

woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry
ช่าย !!

Lm-Green

• Newbie
  • *
แจกเชต พื้นฐารไห้คนจุ 6 คนละ 1 เชต กำไลพื้นฐาน รองเท้าพื้นฐาน ผ้าคลุมพื่นฐาน

zxcvbnmaiyjs

• Newbie
  • *
ออร่าสายฟ้ารอบตัวของผมหายอ่ะครับ PJ1(รอบ6) ช่วยแก้ไขที woon_cry woon_cry

ส้มมมมม.

• ...
  • Jr. Member
  • **
  • ทำไมไม่มองมาว้ะ ทำไม.
ขอเพิ่ม200* เถอะๆ เวลยากมากค้า ยิ่งจนๆ อยู่ ตีมอนแต่ละทีตอนมีตี้ตัวละ 0.01 ตีคนเดียว0.13 แต่มันก็ลำบากยุดี g#002 g#002 g#002 g#002

แมว...จรจัด

• Jr. Member
  • **
  • ~๐ยิ้ม๐ลับ๐ซ่อน๐ลึก๐~

IPhoy'z Oz ♥♥

• Newbie
  • *
  • จะรักเธอตลอดไป♥♥♥
ทำไมหยั่งรู้หาย !!!  g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035

สัญญาแล้วนะ♥
...ว่าเราจะมีกันตลอดไป

pasitti123

• Newbie
  • *
แล้วเรื่องเวลาเซตจุอะ???~ ทำไง เราออนตั้งแต่ 7.30 น. ทำไมเซตมันเหลือ 6ชม.???? งงมาก มันเด้งตอนกี่โมง ??เนี่ย