GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2555 มีดังนี้

CacAloz

• Full Member
รายการอัพเดทประจำวันพุธ ที่ 1 กุมภาพันธ์ 2555 มีดังนี้

รายการแก้ไขปรับปรุง
1. แก้ไขบั๊กของไอเทมหนูอยากสด "ที่ผู้เล่นสามารถโจมตีได้หลังจากบั๊กดังกลาวหมดเวลาแล้ว" ทางทีมงานได้ทำการแก้ไขให้ไม่สามารถโจมตีได้หลังจากบัฟครบกำหนดเวลา
2. นำไอเทม หน้ากากอสูรทองคำ และ หมวกผู้กล้าทองคำ ออกจากร้านสะดวกซื้อ

จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2012, 17:02:54 โดย จีเอ็มเปเป้ »

§ilverbron

• Newbie
  • *
  • "ชั่วฟ้าดินสลาย" > "ถึงตายก็ไม่เปลี่ยน" SVB ♥
เกราะเซนเบา 95 อาทิตย์หน้าจะลงเลยไหมครับ หรือลงอาทิตย์ไหน  woon_cry

ผู้หญิงทั้งโลกก็เหมือนกันหมด มีแม่คนเดียวที่ไม่เหมือนใคร

byakuya

การงานไรนั่นมาวันที่ 8 นิ  จีเขาประกาศแล้วไม่ใช่เหรอ ว่าจะงดปรับ 2 อาทิตย์ไง เอาการงานเข้ามา

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้
หมวกทองคำ กะ หน้ากากทองคำ เอาออกตอน 5ทุ่ม59นาที ของวันที่1กุมภาใช่ไหมครับ
หรือเอาออกตอน เที่ยงคืน1นาทีของวันที่1กุมภาครับ

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
แรร์ไอเทมละครับ รอ ร๊อ รอ การประกวด เช่น รองเท้า เป็นต้น

pop_999

ค้อนแรร์กะดาวแรร์อ่ะ ไมไม่มี

เราก็รอเหมือนนายนี่แหละ จะดูไอเทมหมวด อาวุธนี่ มันจะอัพให้เสร็จเมื่อไหร่ จะทำเป็นอย่างๆให้จบ หรือจะทำแบบกระโดดไปกระโดดมาแล้ว บ้างอย่างก็จะตกๆ หล่นๆ หายไปแบบเนียนๆ หรือเปล่าก็ไม่รู้  g#002