GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อัญมณี เจียระไน

ブラック_ ×

• Everything is done.
  • Jr. Member
  • **
คือผมเพิ่งกลับมาเล่นได้ไม่นาน ในเซิฟพิภพ
ตอนนี้ขายอัญมณีได้อยู่มั้ยคับ ? แล้วได้ราคามั้ย ขาย npc ตัวไหน ?
หรือว่ายกเลิกไปแล้ว แล้วตอนนี้การงานไหนที่สามารถหาเงินได้ดีที่สุดอยู่บ้างคับ  woon_huh

yazakazuki

• **
การหาเงินโดยการขายอัญมณีโดนยกเลิกไปแล้วครับ
ตอนนี้คิดว่าการงานที่ยังหารายได้ ได้เรื่อยๆ น่าจะเป็นทำอาหาร ปรุงยา
วิศวะก็ทำหมุดขายได้มั่งไม่ได้มั่ง
ทำอาวุธทำเกราะผ้าคลุม ลงทุนสูงมากกว่าจะขึ้นไปถึงขั้นทำเงินได้จริงจัง...........

ブラック_ ×

• Everything is done.
  • **
ขอบคุณครับ ไม่คิดว่าเกมจะเปลี่ยนไปมากขนาดนี้