GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อัพแพทย์ไม่ได้ มันขึ้นแบบนี้ ทำไงอ่า

kritlapaspitakta

• Newbie
  • *
ผมไม่ได้เล่นเกมมา 2 เดือนกว่า พอเข้าเกมมา มันบอกว่า "ข้อมูลการแพทย์ผิดพลาด()" อย่างงี้อ่ะ พอกด OK มันก็ออกเลย โหลดแพทย์มาเเล้ว ก็ไม่ได้ ทำไงอ่าครับ

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
จากการข้อความ error เกิดจากจากไฟล์บางตัวเสียหายครับ

วิธีแก้ไขเบื้องต้น ให้ผู้เล่นเข้าไป folder GAMEINDY\Asura-Avatar Online ลบไฟล์ที่ชื่อว่า project1(.dat) และ asura.dat

แล้วลองเข้าเกมอัพเดตแพทช์ใหม่อีกครั้ง ถ้าหากยังพบข้อความ Error ดังกล่าวอยู่ จะต้องแก้ไขโดยการลบเกม แล้วติดตั้งใหม่อีกครั้งครับ