GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จะตอแหลไปถึงไหนจีเอ็ม ! ขอให้อ่านก่อนลบ/ล็อค ให้คนแสดงความคิดเห็นก็ดี

ตัวละครลับ

• Full Member
  • หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
เก่งครับเก่ง เด็ก 12 ขวบ 55+

การแก้ไข % ตีบวก ก็เหมือนคุณแก้ไข เงินโซลคุณ แหละครับ

เห็นยังละว่าตัวเลขเปลี่ยน แต่จริงๆแล้วเงินยังเท่าเดิม

Social

• Newbie
  • *
  • พวกเยอะเท่านั้น จึงเป็นผู้ชนะ !!!
ก็อปมา มันเป็น address ครับ

มันเป็นตัวเลขดีๆนี่เอง เป็นเลขฐาน 2

เราสามารถแก้ไขได้ ถ้าก็อปมาแล้ว % มันได้จริง แล้วทำไมไม่สแกนหา code แล้วปรับให้เป็น 100 % ละครับ

ทีมงานยืนยันละนิว่าโปรมันใช้ได้แต่ % มันไม่เพิ่ม มันจะคิดตามปกติที่เป็นอยู่เท่านั้น

ต้องเจาะพอยเตอร์ครับถึงสามารถปรับ % เองได้ เห็นว่ามีหลายตัวๆละ 20 จุด พวกๆในกิลด์เห็นเจาะกันอยู่

ทีมงานยืนยัน % ไม่เพิ่ม พวกผมคนแจ้งและคนทำ แต่ทีมงานคนรับเรื่อง จะเชื่อใครก็เรื่องของคุณเถอะ ทำไม่ได้ไม่มาลงขายหรอก เหมือนขอทานหลอกเงินคนเปล่าๆ

เก่งครับเก่ง เด็ก 12 ขวบ 55+

การแก้ไข % ตีบวก ก็เหมือนคุณแก้ไข เงินโซลคุณ แหละครับ

เห็นยังละว่าตัวเลขเปลี่ยน แต่จริงๆแล้วเงินยังเท่าเดิม

ไม่ทราบว่าคุณเพ้อเจ้อถึงโปรเฟคหรอครับ การแสดงเฉยๆแต่ไม่เกิดผล ที่ใช้กับออฟไลน์เท่านั้นถึงใช้ได้

ผมไม่เคยต้องแต่งมาหรอกนะครับ นอกจากแต่งมาแหลกันแบบให้รู้ว่าแหลเอาฮาๆ หรือเป็นการสาทิตโชวเท่านั้นว่าโปรตัวนี้มันแค่แสดงตัวเลข

ปล. ผมไม่เคยแก้เงินโซลนะครับ  #038
ห้ามผู้เล่นตั้งชื่อ ID,  ภาพลายเซ็น, รูปภาพ หรือโพส  Link ที่แสดงเจตนาว่าขายไอเทม หรือสิ่ง ใด ๆ ที่เป็นจุดประสงค์เชิงเงินจริง, หรือ เกมอื่น เว็บไซต์อื่นที่ไม่เกี่ยวข้องกับเกมในเครือ GAMEINDY ข้อความหรือ รูปภาพ ที่ใช้คำไม่สุภาพ หยาบ คาย คำผวน ความหมายกำกวม คำแสลง ทั้งภาษาไทยและ ภาษาอังกฤษที่ส่อถึง

ตัวละครลับ

อีกอย่างนะ ที่ทางเวบคุณอ้างบอกว่าคุณล็อก IP ไม่สามารถแจกจ่ายได้

ไม่จริงเลยครับ

แค่คุณมี adress ที่คุณ scan มา ใครๆก็ทำได้แล้วครับ

ถ้าคุณไม่เชื่อ คุณเอา address ทุกอย่างให้ผมไหมละจะทำให้ดู

ผม ว่า โปร นี้ ใช่ได้ จริง จากความคิดที่ ว่า 
1.จีเอ็มให้เงินนโซล เป็นค่าตอบแทน.
2.จีเอ็มออกมาโวยวายนู้นนั้นนี้เพื่อแก้ต่างๆในกรณีที่ถูกพาดพิง
3.ทางคนแจกโปรท้าคุยกับจีเอ็มในเรื่องที่หาว่าเขาโกหก แต่ จีเอ็ม ก็ตอบในลักษณะที่ไม่คุย
4.ทางทีมงานไม่น่าให้เขาไปรับเงินเกมเลยที่บริษัทเพื่อสัมภาษณ์ ไร้สาระโดยจัดฉากการพูดคุยให้ดูว่าเขาเป็นคนดีขั้นเทพ
5.ถ้าคุณยอมหรือหาวิธี คุยก่อนเรื่องจะบานปลายแบบนี้ ความเป็นเกมไร้ โปร ไร้บอท จะสามารถอยู่กับคุณได้ อีก นาน
6.ถ้าคนที่เขาเอาโปรมาแจ้ง นี้ ผมสรุปเอาเอง ว่า โปรนี้มีมานานแล้ว เนื่องจากจะมีอยู่ช่วงหนึ่งที่ขอยศสูงๆ ออกมาเกลื่อน มากๆ
7. คุณจะ แก้ตัว  หรือ  แก้ไข คุณ ต้องเลือก ล่ะ  เพราะที่ผ่านมานอกจาก โปรเติมเงินคุณเคยสนใจอะไร บ้าง ครับ...

Social

• Newbie
  • *
  • พวกเยอะเท่านั้น จึงเป็นผู้ชนะ !!!
แปลก โปรแกรมใช้ไม่ได้

ปัจจุบันโดนแชร์ไปถึง 28 ครั้ง สงสัยมันแชร์กันว่าโปรใช้ไม่ได้ (แล้วจะแชหาน่าร๊ากกก*** *อะไรวะ คนก็ไปตามกัน)

แต่มันก็น่าจะดีสำหรับเกมคุณนิครับ

เกมไหนมีโปร คนเล่นไม่เป็นมักจะไปตามเกมนั้นคิดดูละกันโปรตี + เพิ่มเปอร์เซ็น

จะเกิดอะไรขึั้นถ้ายศสูง

1 คนซื้อใบกันแตกเพิ่ม = เติมเงิน
2 เพิ่ม 50 เปอเซ็นแต่ไม่ได้บอกว่าติดตลอดทุกครั้ง สุดท้ายก็ต้องซื้อใบเพิ่มยศ

ถ้าผมเป็นจีเอ็มจะปล่อยไปไม่ต้องแถแล้วแก้ไขจนเสร็จ = ได้หน้าแล้วยังได้เงินแล้วยังได้แก้ไขโปรแกรมไป 1 ส่วน

มันดี ตรงไหนละคับ เนี่ย เเล้ว คนที่ ใช้ไม่เป็น หรือไม่มี ก็ มา นั่งโวยวาย ทำไมคนนุ้น ใช้ได้      เเล้ว สุดท้าย  เกม ก็ต้องปิด        พอ อยู่ ตรงจุด สูงๆเเล้ว มันก้ ตัน ผมเชื่อเลย    บวกเสร็จเเล้วยังไง ต่อละ เอาไปขายหรอ ถ้ามันปล่อยเกลื่อน มันขายไม่ออกหรอก  เหอะๆ  คิดอะไร ของคุน   เเทน ที่จะเเจ้ง ทีมงานให้เเก้ไข  เเต่ตัวเอง กับ เก็บเงียบ เเล้วเอามา ใช้เอง    เเบบนี้  บริษัท มันจะ พัฒนา ได้ไหมคับ  เเค่ ผู้เล่น ยังจะไม่คิดจะช่วยกันเลย  อีกอย่างนะ ผมอยากรู้  เราซื้อของ โซล เยอะๆ gm เขาได้ % จาก ของที่ขายได้หรือไง  เขาเป็น นายหน้า หรือไง  ขายได้มันก็ต้องเข้า บริษัท gm เชา ก้รับเงินเดือน ไปเเต่ละเดือน  เห็น พูดกันจัง หาโปร เเพง โปรเเพง เขาก้ไม่ได้บังคับเติม ส่วนตัว ผม เเพงก้ไม่เติม  จะคิดอะไรมาก  ชอบอ้างจิงๆ ว่า  ซื้อของโซล เเล้ว gm ได้เงินด้วยเนี่ย   g#014  g#014  g#014

ดูจากสถานการณ์ละกันนะครับ

ไม่มีบ้านไหนสมัยสูงสักบ้านแต่ละเซิร์ฟเวอร์

ผมเพียงให้คิดเหมือนตอนน้ำท่วม เพราะมันไม่ได้ถ่วมถาวร คือ พลิกวิกฤตให้เป็นโอกาส

ผมบอกขายโปร ผมไม่เคยบอกผมไปดักพาสใคร เอาเป็นว่าเห็นใจกับทีมงานให้รอแก้

จะไปเปลี่ยนช่องไม่ต้องใส่อีเมล จะได้แน่นอนว่าไม่ได้แฮค เดียวจะแถกันว่าผมแฮคอีก  g#014

ส่วนเว็บตอนนี้ก็จะเปิดต่อไปเรื่อยๆ แต่คงไม่มาประกาศในเกมให้น่ารำคานหรอก สงสารจีเอ็มอาสาบางคน กระแดะสะสูงไปยิงห้ามฟลัดคาเดทมั่วคนทั้งๆที่เพิ่งสร้างตัว

ดีนะที่มันเป็นคาเดทผม เถียงกับคนที่เพิ่งเล่นเกม ช่างทุเรดเหลือเกิน แทนที่จะดูว่าทำผิดยัง

ปล.ผมไม่ได้เป็นกูรูมาสอนจีเอ็มและจีเอ็มอาสา แต่แค่มาสอนให้อย่าโกหกเกินความจริง เว็บไซด์ที่ผมเปิดมีที่ผมโกหกอย่างเดียวคือ

"*** 1 โปรแกรมใช้ได้เพียง 1 คอมพิวเตอร์ เพราะเราจำกัด IP ไว้เรียบร้อย ไม่สามารถนำไปแชร์ให้คนอื่นใช้ต่อได้ ***"

ผมโกหกแค่อันนี้เพราะว่าไม่ต้องการให้คิดนำไปขายต่อ  woon_5555

หัดอ่านบ้างครับ ไม่ต้องอวดฉลาดมาก พิมพ์ไว้ตั้งแต่หน้าแรกๆแล้ว
ห้ามผู้เล่นตั้งชื่อ ID,  ภาพลายเซ็น, รูปภาพ หรือโพส  Link ที่แสดงเจตนาว่าขายไอเทม หรือสิ่ง ใด ๆ ที่เป็นจุดประสงค์เชิงเงินจริง, หรือ เกมอื่น เว็บไซต์อื่นที่ไม่เกี่ยวข้องกับเกมในเครือ GAMEINDY ข้อความหรือ รูปภาพ ที่ใช้คำไม่สุภาพ หยาบ คาย คำผวน ความหมายกำกวม คำแสลง ทั้งภาษาไทยและ ภาษาอังกฤษที่ส่อถึง

ตัวละครลับ

ดุกันให้เต็มตา

การเจาะ pointer ใช้โปรแกรมนี้หาได้ แต่ต้องเขียน code ขึ้นมาเอง เหมือนกับการทำไวรัส หรือโปรแกรม log in ต่างๆที่หลอกดักจับรหัส

Social

• Newbie
  • *

ปล.ผมไม่ได้เป็นกูรูมาสอนจีเอ็มและจีเอ็มอาสา แต่แค่มาสอนให้อย่าโกหกเกินความจริง เว็บไซด์ที่ผมเปิดมีที่ผมโกหกอย่างเดียวคือ

"*** 1 โปรแกรมใช้ได้เพียง 1 คอมพิวเตอร์ เพราะเราจำกัด IP ไว้เรียบร้อย ไม่สามารถนำไปแชร์ให้คนอื่นใช้ต่อได้ ***"

ผมโกหกแค่อันนี้เพราะว่าไม่ต้องการให้คิดนำไปขายต่อ  woon_5555

อะครับชัดๆนะ

ผม ว่า โปร นี้ ใช่ได้ จริง จากความคิดที่ ว่า 
1.จีเอ็มให้เงินนโซล เป็นค่าตอบแทน.
2.จีเอ็มออกมาโวยวายนู้นนั้นนี้เพื่อแก้ต่างๆในกรณีที่ถูกพาดพิง
3.ทางคนแจกโปรท้าคุยกับจีเอ็มในเรื่องที่หาว่าเขาโกหก แต่ จีเอ็ม ก็ตอบในลักษณะที่ไม่คุย : ผมขายอะนะ><  g#023
4.ทางทีมงานไม่น่าให้เขาไปรับเงินเกมเลยที่บริษัทเพื่อสัมภาษณ์ ไร้สาระโดยจัดฉากการพูดคุยให้ดูว่าเขาเป็นคนดีขั้นเทพ  woon_yes
5.ถ้าคุณยอมหรือหาวิธี คุยก่อนเรื่องจะบานปลายแบบนี้ ความเป็นเกมไร้ โปร ไร้บอท จะสามารถอยู่กับคุณได้ อีก นาน
6.ถ้าคนที่เขาเอาโปรมาแจ้ง นี้ ผมสรุปเอาเอง ว่า โปรนี้มีมานานแล้ว เนื่องจากจะมีอยู่ช่วงหนึ่งที่ขอยศสูงๆ ออกมาเกลื่อน มากๆ
7. คุณจะ แก้ตัว  หรือ  แก้ไข คุณ ต้องเลือก ล่ะ  เพราะที่ผ่านมานอกจาก โปรเติมเงินคุณเคยสนใจอะไร บ้าง ครับ...

Social

• Newbie
  • *

การเจาะ pointer ใช้โปรแกรมนี้หาได้ แต่ต้องเขียน code ขึ้นมาเอง เหมือนกับการทำไวรัส หรือโปรแกรม log in ต่างๆที่หลอกดักจับรหัส

ผมไม่รู้ว่าคลิปคุณสื่อถึงอะไร เจาะพ้อยเตอร์ของคุณทำเรื่องอะไรผมไม่รู้

ส่วนเรื่องโปรแกรมที่ใช้อันนี้รู้ ฯลฯ รู้ แต่วิธีมันมีอีกเยอะครับท่าน

ที่สำคัญ 8000 บัตรทรูผมละจะได้ยัง อะไรนะ ที่ผมบอกว่าถ้าโปรแกรมมันใช้ได้จริงขอบัตรทรู 8000 ละกัน จากกระทู้เก่าที่โดนลบไป

คือก็รู้แล้วโปรแกรมนี้ใช้ได้

Ninenoiiz_.

แค่โปร หลอกเลือดโปรกระจอกครับ ของคุณนั้นเรียกว่าเจาะแล้วหรอ แค่เขียนเลือดไปในceแค่นี้

Social

• Newbie
  • *

แค่โปร หลอกเลือดโปรกระจอกครับ ของคุณนั้นเรียกว่าเจาะแล้วหรอ แค่เขียนเลือดไปในceแค่นี้

"ดูให้เต็มตา" ที่คุณพิมพ์

อ๋อ ที่บอกเจาะนี้คือเลือดใช่ป่ะ

ถ้าสื่อว่านี้คือการเจาะเสร็จสมบูรณ์แล้ว

โปรแกรมดักจับของคุณทำได้แค่โปรเฟคแค่นี้หรอ ?

โปรแกรมทำอย่างนี้เยอะแยะไป โปรชีส CE เป็นต้น

Social

• Newbie
  • *
ผมว่าคุณ ตัวละครลับ ไม่ต้องพิมพ์แล้วดีกว่า

ยิ่งพิมพ์ผมว่ายิ่งไม่รู้เรื่องตั้งแต่กระทู้แรกแล้ว บอกโปรหลอกนู้นนี้ไม่มีจริง

บอกให้ผมทำใหม่อย่ากดหยุด ผมก็ไม่ได้กดแล้วไงต่อละครับ ทุกคลิปผมไม่กดหยุดอยู่แล้ว

คราวนี้มาโชวอะไรอีกเจาะพอยเตอ อะไรของคุณโอ้ยบ้าบอ ถ้าคุณเจาะได้อย่างนี้ใช้ได้จริงผมขอซื้อต่อคุณเลย 8000 บาท

ผมจะเล่นคาเดทแบบนี้เลย

ปล. ถ้าคุณรู้เรื่องนี้คุณน่าจะรู้ตั้งแต่ครั้งแรกที่ลงว่าโปรแล้วว่ามันสามารถทำได้จริง

Coud™

ตรง ce ที่ผมอาจจะพอทำเปนก็ เเค่  เลือดหลอกตา เวทหลอกตา โซลหลอกตา เงินหลอกตา (2อันหลังไม่รุทำได้ป่าว) เเต่2อันหน้่าทำได้ทุกเกมนะ เเล้วเกม dragonfable ใครรุจักมั้งคับ(รุจักน้อยเเน่) มันก็ใช้ ce เปนเปอ เเฮค exp จนเวล เยอะได้ (ทำจนเวลเยอะั g#024  g#004 g#004 g#004 g#004)
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

ตัวละครลับ

สรุป

มีจริง ใช้ได้จริง

แต่ % ไม่เปลี่ยน ทำไปเพื่อ ??? หลอกคนไปโปรไงจากเวบนั้น

ปิดกระทู้

Ninenoiiz_.

สรุป

แต่ % ไม่เปลี่ยน ทำไปเพื่อ ??? หลอกคนไปโปรไงจากเวบนั้น

ปิดกระทู้
มองไม่เห็นหรอครับ เลขเปอเซนหนะ

Social

• Newbie
  • *
สรุป

ปิดกระทู้

สรุปคือ โง่ซ้ำซาก

บอกอยู่ว่าก๊อปจากบ้าน 10 สมัยได้ หรือสมัยไหนก็ตามแต่ก็ได้ % จากสมัยนั้นๆ

อย่าโชวโง่ครับ บอกแล้วผมไม่ใช่ขอทานต้องมาหลอกเอาเงินคน

อธิบายมาตั้งยาวนานยังไม่เข้าใจ คุณเลิกโพสได้แล้ว ผมสรุปให้คุณเรียบร้อยแล้ว

จะบอกให้เขาปิดกระทู้ก็ตามใจ แต่เว็บผมอาจจะเปิดเรื่อยๆมั้งนะ จนเขาแก้ได้  woon_5555

99% ของคนมาบอกว่าโปรมั่ว อสุรามีโปรที่ไหน ใช้ไม่ได้หรอก = ตัวเองมันไม่เคยมี/ทำไม่เป็น/ดัดแปลงไม่เป็น

สรุป

ปิดกระทู้
มองไม่เห็นหรอครับ เลขเปอเซนหนะ

ดูในคลิปนะครับ
feature=youtu.be

ผมลงหน้ากระทู้ในเว็บที่ขายตั้งแต่แรกแล้ว คุณนี้มันซ้ำซากๆศพจริงๆ ไม่เก็ทอะไรสักที ถ่วงความเจริญเกินไปแล้ว