GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

!!!oO-->รายงานการปฏิบัติหน้าที่จีเอ็มอาสา Aomsin_Z ณ เซิฟเว่อร์ PK <--Oo!!!

aomsin_z

• Newbie
  • *

ยินดีต้อนรับสู่บอร์ดรายงานการปฏิบัติหน้าที่ของ จีเอ็มอาสา Aomsin_Z จ้าาา

แนะนำตัว : ชื่อ "ออมสิน" เรียกว่า "ออม" เฉยๆก็ได้จ้า
บุคคลิก : เงียบ และเงียบ....เพ้อ...เจ้อ....บ้าบอไปวันๆ -0-"

Talk : อาจไม่ได้จัดกิจกรรมบ่อยนะค่ะ เพราะอยู่ช่วง ม.6 แล้ว กิจกรรมจะออกแนวการทำนายดูดวงต่างๆเพราะเราชอบ อิอิ คำถามในเกมอาจตอบได้ไม่มากแต่จะพยายามนะค่ะ ถ้าสร้างความไม่สบายใจให้ใครขออภัย ณ ที่นี้ด้วยนะค่ะ TT' เห็นออมร่อนไปร่อนมาในเกมอย่าเพิ่งเบื่อกันน้า ><"

aomsin_z

• Newbie
  • *
กิจกรรมตอบคำถามเกี่ยวกับ สัมผัสที่หกของคนที่เกิดในแต่ละวัน

มีคำถามทั้งหมด 5 ข้อดังนี้

ข้อ1: คนที่เกิดในวันใดที่ห้ามไปงานศพ
เฉลย วันพุธ ผู้ที่ได้ไปคือ Mito_N

ข้อ2: คนที่เกิดในวันใดห้ามจ้องศาลพระภูมิ
เฉลย วันเสาร์ ผู้ที่ได้ไปคือ 12o_mAn_TIc

ข้อ3: คนที่เกิดในวันใดห้ามส่องกระจกหลังเที่ยงคืน โดยเฉพาะกระจกร้าว
เฉลย วันจันทร์ ผู้ที่ได้ไปคือ NAT555

ข้อ4: คนที่เกิดวันใดเมื่อคุณเจ็บป่วยอย่าใกล้ชิดกับผู้หญิงที่กำลังท้อง
เฉลย วันอาทิตย์ ผู้ที่ได้ไปคือ JungInw

ข้อ5: คนที่เกิดวันใดหากไม่มีธุระไม่ควรเข้าห้องน้ำนอกบ้าน
เฉลย วันอังคาร ผู้ที่ได้ไปคือ 45 ***หมายเหตุ สละสิทธิ์ให้คุณ J_Y

ของรางวัลคือ เหรียญรางวัลท่านละ 40 เหรียญ VIP 1 วันท่านละ 1 กล่อง ใบชุบชีวิตท่านละ 2 กล่อง

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต