GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สิ้นสุดการรอคอย สำหรับคะแนนของเหล่านักล่าฝัน!!

แมกซิม

• Moderator
  • Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ

สีแดง คือไม่ผ่านนะครับ
หมายเหตุ เซิร์ฟเวอร์ ดาวดึงส์ จะมีจีเอ็มเพียง 3 ท่าน เท่านั่น
ขอแสดงความยินดีกับเพื่อนที่ได้เป็นจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 3   g#022
ส่วนเพื่อนๆ ที่ไม่ได้ผ่านเข้ารอบ ไม่ต้องเสียใจไปนะครับ ไว้โอกาศหน้านะจ๊ะ

ขอให้ผู้ที่ได้เป็นจีเอ็มอาสาโชดดีนะครับทุกท่าน  หากมีข้อสงสัย ถามได้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2012, 18:29:17 โดย จีเอ็มแมกซิม »
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ขอบคุณค่ะสำหรับผลประกาศ
ยินดีกันทุกคนที่ติดด้วย คนที่ไม่ติด ไว้รอบหน้าเจอกันใหม่ สู้ๆ

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
ตายๆ เอาคนงี้มาเป็นอาสาสวรรค์อะนะ แค่คิดถึงการกระทำที่ผ่านมา ทั้งหยาบ ทั้งฟลัด ทั้งก่อกวน ดราม่าสารพัด แค่มีความรู้ในเกมส์ก็เป็นได้แล้วหรอ  g#034

PRGA_.

• Jr. Member
  • **
  • #กิกิ┣▇▇▇═▇▇▇▓►◄▒░▓►◄▒░ ►♥♥
=_______________________= !!   เสียใจได้ 80 ไม่ติด แต่ภิพบ 80 ติด T ^ T  woon_5555

ขอให้โชคดีนะจ๊ะ เจ๊เฟิร์ส เนส เจ๊อ้อย เจ๊ฝอยทอง นิชคุณ   g#039  g#039  g#039

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
=_______________________= !!   เสียใจได้ 80 ไม่ติด แต่ภิพบ 80 ติด T ^ T  woon_5555

ขอให้โชคดีนะจ๊ะ เจ๊เฟิร์ส เนส เจ๊อ้อย เจ๊ฝอยทอง นิชคุณ   g#039  g#039  g#039

เป็นกำลังจัยให้แพร สู้ ๆ อย่าท้อ โอกาศหน้ายังมีจ้ะน้อง