GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศผลการคัดเลือกจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 3 (รอบแรก)

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
  • Full Member
ผมเอง thaimodify ผมหลุดคัดเลือกมารอบแรกมันไม่ได้ผิดกฏเกมส์หรือข้อห้ามเกมส์อสุรานะ ใครเวลแล้วเจอกัน  g#009

ผมเชียร์คนนี้อ่ะ woon_555
ผมกะเชียร์  g#004
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ขอบคุณผลประกาศค่ะ
nas_nas , SaKuRaKoo ตัวเธอ2คนมาสมัครทำไม อย่างงี้เราก็ตกรอบสิ

กองแช่ง SaKuRaKoo  woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • ลูกพ่อเต

DEK-D-E-E

• Jr. Member
  • **
  • Gm อาสา เซิร์ฟเวอร์ Avatar
แล้วอวตารละหรือต้องการให้รุ้นผมเป็นเรื่อยๆ ก็ได้นะแต่ว่าถ้ามีรางวัลก็มอบตามพิธี woon_5555

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • MNB NB NB
nas_nas , SaKuRaKoo ตัวเธอ2คนมาสมัครทำไม อย่างงี้เราก็ตกรอบสิ

งิ เฟิส เรารักกันมะใช่เหรอตัวเทอว์

ครั้งไม่โหรตให้จีเอมอาสาใต้พิภพละได้ไปก็มาเกรียนพวกตูอีกเบื่อๆๆเหมือนรุ่นก่อนโดนเกรียนกระจายมะช่วยไรเลยถามก็ไม่ตอบ
มหาวิหก เทพอัศนีบาต

• **

กองแช่ง SaKuRaKoo  woon_555
งิ อย่าทำเค้านะ

อย่าเป็นเลยอาสา มาเกรียนกับพี่ดีกว่ามามะอ้อยใจ woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ผมเอง thaimodify ผมหลุดคัดเลือกมารอบแรกมันไม่ได้ผิดกฏเกมส์หรือข้อห้ามเกมส์อสุรานะ ใครเวลแล้วเจอกัน  g#009

ขอบคุณคับ พี่ๆ  g#021

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

• **

ขอบคุณคับ พี่ๆ  g#021

สวรรค์มันส์หยดแน่รอบนี้ g#037

ปิ้ววววว`

• doijustneedtogiveup andgetonwithmylife?
หึ ดาวดึงงงส์ สงสัยคนน้อยไรงี้ XD '

สวรรค์ เชียร์ -PhOiithOng_. สุดใจ จุ้บ รักนะ ถ้าแกไม่ติด แกไม่ใช่เพื่อนชั้นนะ  g#019

Ps . อยากบ๊ายบายตำเเหน่งจีเอ็มอาสาเเล้วนะ จะปลดเราได้ยังอ่ะจี =..=

ปิ้ววววว`

• doijustneedtogiveup andgetonwithmylife?
พี่เบื่อพี่เเบ๊งค์ ?
เอ ถ้างั้นหนูขอได้ป่ะ 5555555555555 /
พี่เเบงค์ สเป๊กมากอ้ะ

oh_RaymonDD

• Full Member

หลังจากที่เปิดรับสมัครจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 3 มาเป็นเวลา 1 สัปดาห์นั้น มีเพื่อนๆ ที่สนใจและสมัครเข้ามาขอขอบคุณมี่ให้ความสนใจ  ได้เวลาอันสมควรยิ่งแล้ว
ขอประกาศผลจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 3 ณ บัดนี้

หมายเหตุ : การตัดสินของทีมงานคัดเลือกจากการกรอกใบสมัครและการเขียนแบบฟอร์ม และเนื้อหาการเขียนเรียงความ

ส่วนการคัดเลือกรอบต่อไป รอติดตามได้เร็วๆ นี้ทางทีมงานจะประกาศให้ทราบอีกที

ขอแสดงความยินดีกับเพื่อนๆ ที่ผ่านการคัดเลือกรอบแรกด้วยครับ

พี่กบ  พี่แจ็ก พี่ดอย พี่กันแดด พี่ฟ้า โอ้ยย มาหมดดด ดาราทั้งนั้น  woon_shock
กันแดดอยู่ไหนหว่าหาไม่เจอ มั่วอะป่าวครับ g#015 g#015

A-B_C ไงครับ ใช่ป่าวหว่า ถ้าจำไม่ผิด พาลาโหดๆ