GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงานการปฏิบัติหน้าที่ของ Gm อาสา "boss-max05" เน้อ

boss-max05

• Jr. Member
  • **
สวัสดีครับ ที่นี้จะเป็นการรายงานการปฏิบัติงานของ boss-max05 เน้อ woon_sunny
ก่อนอื่น ทำความรู้จักกันก่อนนะคร้าบ
ชื่อ : บอส [boss-max05]
สิ่งที่อยากให้ทำ : อย่ากระซิบมาเพื่อ ด่า ว่า หาเรื่อง ฯลฯ นะครับ ถึงผมจะไม่สามารถเข้าไปหาคนได้ แต่ผมก็สามารถ นำรูปภาพลงสู่เว็ปบอร์ดได้นะครับ ระวังด้วย  woon_sunny

boss-max05

• **
กิจกรรมโกยแน่บ งานแรกของผม  woon_o_o

มีข้อผิดพลาดประการใด ขออภัย ณ ที่นี้ด้วย
หรือ
สามารถ ซิบไป ติ ได้ที่ boss-max05

boss-max05

• **
ผมและท่าน ClericOfTheLight ได้ทำการตรวจผู้เล่นที่ทำผิด
และพบเห็นบุคคลดังกล่างครับ

ขอขอบคุณ ท่าน MATAYOM1_4 มากนะครับที่ให้ข้อมูลดังกล่าว

boss-max05

• **

boss-max05

• **
จัดกิจกรรม ทายเพลง โดยมีของรางวัล ดังนี้
1.หน้ากากฆาตกรโหด จำนวน 1ชิ้น
2.หมวกซานต้าเจสเตอร์ จำนวน 1 ชิ้น
3.หูหมีขนาดจิ๋ว จำนวน 1 ชิ้น
4.เงินรางวัล จำนวน 200,000 บิลล่า

boss-max05

• **
กิจกรรม หมวกวัดดวง โดยมีของรางวัลดังนี้
1.เงินรางวัล 500,000 บิลล่า และ  ใบประกันความเสียหายชั้นดี จำนวน 1 ใบ 1 รางวัล
2.ใบประกันความเสียหายชั้นดี จำนวน 1 ใบ 2 รางวัล