GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

!~ รายงานหน้าที่ปฏิบัติงานของจีเอ็มอาสา darkness_BooM ณ เซิร์ฟวุ้นดาวดึงส์

โพลล์

คุณพอใจกับการทำงาน การจัดกิจกรรม ฯ ของGMอาสา darkness_BooM มากแค่ไหน

มากที่สุด
มาก
ปานกลาง
น้อย
น้อยที่สุด

sian

• Jr. Member
  • **

พบกับกิจกรรมใหม่ล่าสุด"วิบัติเป็นไม่วิบัติ" ( ล่าสุดป่าววะ )
 กติกาง่ายๆ ผมจะพิมพ์ภาษาวิบัติ ไป แล้วให้เพื่อนๆ พิมพ์ภาษาไทยที่ถูกต้องในคำนั้นๆ
 เช่น
ปัยกิณข๊าวกัลปร๊ะ
ไปกินข้าวกันป่ะ
    กติกา / กิจกรรมง่ายๆ รอหน่อยนะพี่น้องชาวดาวดึงส์  woon_sunny

woon_yes woon_yes woon_yes

ขอชี้แจงก่อนนะครับ ว่า ทำไมผมไม่ได้เข้าไปจัดกิจกรรมหรือเข้าเว็บบอร์ดอะไรเลย

คือว่าตอนนี้ เน็ตบ้านผมเป็นปกติ โมเด็มไฟติดเหมือนเดิมทุกดวง แต่ปัญหาอยู่ที่ว่า มันไม่สามารถเข้าเว็บ เล่นเกม หรือโหลด อะไรได้เลย ทั้งสิ้นซึ่งผมร้องเรียนไปแล้ว ตั้งแต่วันอังคาร แต่ก็ยังไม่คีบหน้า  == !

เลยมาบอกว่า ผมไม่ได้หนีหายหัวไปไหนทั้งนั้นเพียงแค่ เน็ตใช้การไม่ได้

ที่ผมพิมพ์ ผมพิมพ์ที่ร้านเกม อีกประมาณ 15 นาทีเวลาก็หมดเสียแล้ว

ต่อไปก็คงรอจนกว่าเน็ตจะมา

ขอร้องว่าอย่าว่าผมไม่ใส่ใจหรือไม่รับผิดชอบต่อหน้าที่นะครับ ชี้แจงไปแล้่ว

ขอบคุณครับ

ขอลากิจชั่วคราวแบบ จำเป็นแล้วกันนะครับ

ดีไม่ดี เดือนนี้อาจจะไม่ได้เล่นเลยครับ.... ขอโทษด้วย

แต่หลัง มีนานี้ ถ้าไม่ติดธุระ ผมจัดเต็มแน่นอน ทั้งสอบปลายภาค และ สอบเข้าม.1 อาจมีเวลาให้เพื่อนๆน้อย

ต้องขออภัยด้วยครับ  g#002