GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

~~~ รายงานการปฏิบัติหน้าที่ของว่าที่จีเอ็มอาสา...firstalonely...((สวรรค์)) ~~~

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!

รายงานการปฏิบัติหน้าที่ของว่าที่จีเอ็มอาสา...firstalonely...((สวรรค์))

สวัสดีเพื่อนๆน้องๆชาวอสุราขั้นไอยราุทุกคน ก่อนอื่นขอแนะนำตัวให้รู้จักกันคร่าวๆก่อนนะค่ะ

ชื่อเล่น เฟิร์ส (First)

ชื่อตัวละคร firstalonely เซิร์ฟเวอร์ สวรรค์ อาชีพ แอสแซสซิน

อายุ ไม่บอก (แล้วจะพิมพ์ทำไม )

นิสัย เงียบๆ (แต่อย่าให้ได้พูด )

จริงๆเฟิร์สคิดว่าตัวเองค่อนข้างมีเหตุผลนะ และมีความอดทนพอสมควร (ถึก )

เป็นคนที่ง่ายๆ สบายๆ คุยได้กับทุกคน ชอบก็บอกไม่ชอบตรงๆ

ใครดีมาดีตอบ ร้ายมาคืนสนองเป็นสองเท่า (เลว )

กิจวัตรประจำวัน เล่นเกมส์ๆๆ และก็ เล่นเกมส์

เหตุผลที่สมัครเข้ามาทำหน้าที่จีเอ็มอาสา ยังชอบเล่นเกมส์อยู่ ทุกวันนี้ทำทุกอย่างในเกมส์มาเกือบหมด

จึงอยากลองทำหน้าที่นี้ดูสักครั้ง อยากสร้างมิตรภาพและความสนุกในรูปแบบเกรียนๆ (ยังไง เดี๋ยวได้รู้กัน )

บอกกล่าว ป่าวประกาศ เฟิร์สไม่รู้ว่าจะผ่านเข้ารอบต่อไปและจะได้ทำหน้าที่จีเอ็มอาสาหรือไม่?

จะไม่รับปากหรือสัญญาอะไร

แต่เฟิร์สจะทำทุกอย่างให้เต็มที่ ให้ดีที่สุด เท่าที่ตัวเองจะทำได้ (ครั้งหนึ่งในชีวิตล่ะนะ )

ตั้งแต่วันที่7-14 กุมพาพันธ์ 2555 เป็นช่วงทดลองงานจีเอ็มอาสา
ว่าที่จีเอ็มอาสาเฟิร์ส ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยจ้า

[/color][/size]

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ต้องทดลองงาน ทดลองทำหน้าที่จีเอ็มอาสาพรุ่งนี้แล้ว และต้องรายงานผลการปฏิบัติงานด้วย
ก็ตั้งล่วงหน้าเป็นการแนะนำตัว พรุ่งนี้หากทำหน้าที่ยังไงก็ถ่ายรูปมาโพสรายงานในกระทู้ของตัวเอง
สรุปว่าตั้งได้เลยล่ะค่ะ

Phoenix_Z.

• Newbie
  • *
เยี่ยมครับ  g#019 g#019 g#019
"ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคืออาวุธและพลังของข้าเท่านั้น"
[/center

ท่านเพา

ต้องทดลองงาน ทดลองทำหน้าที่จีเอ็มอาสาพรุ่งนี้แล้ว และต้องรายงานผลการปฏิบัติงานด้วย
ก็ตั้งล่วงหน้าเป็นการแนะนำตัว พรุ่งนี้หากทำหน้าที่ยังไงก็ถ่ายรูปมาโพสรายงานในกระทู้ของตัวเอง
สรุปว่าตั้งได้เลยล่ะค่ะ
ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ
ขอให้ผ่านเข้าเป็นจีเอ็มอาสาให้ได้
 g#008

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?

สู้ๆนะครับ พี่สาวคนสวย ผมเชื่อว่าพี่ต้องเป็นGMอาสาดั่งฝันของพี่แน่ๆครับ  g#024 g#031

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

ข่าวสาร

ทางทีมงานขอเลื่อนการแต่งตั้งทดลองงานจีเอ็มอาสาเป็นวันที่ 8 กุมภาพันธ์ - 15 กุมภาพันธ์ 2555 ค่ะ
ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย

<นายพล>IvIazaiviuneiiz

• Newbie
  • *
นู๋เฟิส
เฮียไม่ขออ่านประวัติได้ไหม
เฮียตาลาย
สู้ ๆ ๆ เด๋อ สาวซ่ำน้อย