GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มีใครร้องขอให้ปรับเทรหรอคับ..หวังประโยชน์ใดๆหรือป่าว..

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_shock woon_shock woon_shock
                  มีคนร้องขอว่าเทรกากหรือยังงงงงงง...
                  ถึงมาปรับได้สุดยอดขนาดนี้ๆๆๆๆๆ....
                  ผมคนนึงก้อเล่นเทรจุ6ตัวหลัก...
                  แต่ปรับแบบนี้มันเอาเปรียบอาชีพอื่นเวอร์เกินไปนะผมว่า....
                  เหมือนเป็นสูตรโกงเกมสมัยเรียนยังงัยยังงั้นเลย....
                             โกงยิ่งกว่าเบอ24ชม.ซะอีกตอนนี้......ฟันธง
                                    g#035 g#035 g#035

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
มีใครร้องขอให้ปรับเทรหรอคับ..หวังประโยชน์ใดๆหรือป่าว..
ผมว่าที่ลงสีมันไร้สาระนะครับ ไม่ดียังไง ควรปรับแบบใดเสนอเขาไปเลยดีกว่า
เท่าที่ผมรู้นะครับเขาก็ปรับตามที่คนร้องมากรณีที่เทรตายรอบ 2 แล้วหยุดเวลายังอยู่
แต่ปรับผิดไปนิด ผลเลยออกมาแบบนี้ เรื่องประโยชน์นั้นเอาแต่พูดตามคนอื่นกันไปเรื่อย
ผมฟันธงเลยครับ คนทำไม่เล่นอสุรา แต่เล่น DotA

๙ -เกิดมาทำไม- ๙

• Newbie
  • *
ผมว่าที่ลงสีมันไร้สาระนะครับ ไม่ดียังไง ควรปรับแบบใดเสนอเขาไปเลยดีกว่า
เท่าที่ผมรู้นะครับเขาก็ปรับตามที่คนร้องมากรณีที่เทรตายรอบ 2 แล้วหยุดเวลายังอยู่
แต่ปรับผิดไปนิด ผลเลยออกมาแบบนี้ เรื่องประโยชน์นั้นเอาแต่พูดตามคนอื่นกันไปเรื่อย
ผมฟันธงเลยครับ คนทำไม่เล่นอสุรา แต่เล่น DotA

#038 #038 #038
ปรับตาม Dota สาสมใจเลยที่นี้ โหดอันไม่เปนทำอะไรกิน