GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ฝากถึง FC ZoDiC

darikat

• Jr. Member
  • **
หากใครรู้จักตัวละครในเกมส์ หรือติดต่อได้ ช่วยบอกให้เค้าให้เกียรติทุกๆคนในบอร์ดหน่อยนะครับ ไม่ใช่เค้าแสดงความคิดเห็นอะไรมาไปว่าเค้าหมด เค้าก็อยู่เฉยๆ คนเราความคิดเห็นต่างกันครับ ผมเห็นหลายบอร์ด คุณก็ไปเริ่มว่าเค้าก่อนตลอด เจอคนแบบนี้ ในสังคมแบบนี้ นิสัยไม่ดีเลยครับ

^_^

• **
ผมก็ว่า งั้นล่ะ .........นี่ เจอตัวจริงๆ นี้จะ...ให้หายสะเออะ เลย หน้าตา...คงหน้าโดน..... พอพอ กับ การพิมพ์มันนั่นล่ะ ผมว่า น่ะ woon_555 woon_555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 16:49:27 โดย จีเอ็มตัวกลม »

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
ตัวละครในเกม เซริฟพีเค ครับ ชื่อ ZoDiC เผ่าอสุราเล่นสื่อ
เผ่ามนุษย์ ชื่อ Humter-azurA  เล่นซาป
มีพระด้วยนะ ชื่อ Lux-Tea-Mum

เมื่อมีพวกที่มาแสดงความคิดเห็นที่ตรรกะ ต่ำๆ ตรรกะแบบเด็กๆ ใครจะไปทนไหวครับ

คิดได้ไง ร้องหาสมดุลในเกมที่ไม่สมบูรณ์
 นี่บอร์ดสาธารณะ เขาก็ไม่ได้ มีกฏอะไร ว่าห้ามว่าคนนู้นนะ ห้ามว่าคนนี้นะ
มีสิทธิ์พิมได้ก็พิม

จะให้คนทั้งเกม มาคล้อยตามท่านคนเดียว หลงตัวเองไปไหมครับ

โตหรือยัง หรือยังเป็นเด็กอยู่อีก

ส่วนคนที่อยากเจอตัวจริงผม มาได้ครับเดอะมอลล์บางแค ชั้น 4 สวนสนุก หรือจะไป บ้านผมก้ได้ วัดโคนอน ภาษีเจริญ

มีเบอติดต่อด้วยนะ  อยากเจอเหมือนกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 16:50:34 โดย จีเอ็มตัวกลม »

Oh Shit !!

• Newbie
  • *

โทรมานัดเลยเงียบยังกับ....ว่าแระ เก่งแค่พิม นี่หว่า อยากเห็น....ไม่ใช่หรอ ... ไหน อะไม่เห็น....มาเลย หำน้อยเอ้ย กลับไป กิน........
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 16:52:04 โดย จีเอ็มตัวกลม »

กู ต่อม รีเทิน สัส

• VerY ,,Happy To MucH
  • **
มีใครยอมรับ....บ้างป่ะ .....โซดิก ลงเเบททีโดน...... ...หรอเปิดข้อมูลตัวเอง เดี๋ยวจัดให้พวก.....เลย อย่าง....ต้องหาสมดุลให้.....สินะ คำพูด....ต้องชนะทุกคนว่างั้น เอาความคิดตัวเองเป็นใหญ่ ......จริงๆ ถ้าโตพอเขาไม่......เเบบนี้หรอกนะ โตเป็นคนหรือ...... woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 16:54:10 โดย จีเอ็มตัวกลม »

อ้างจาก: กู ต่อม รีเทิน ....link=topic=46415.msg572619#msg572619 date=1456300712
มีใครยอมรับ....บ้างป่ะ .....โซดิก ลงเเบทที......... ....หรอเปิดข้อมูลตัวเอง เดี๋ยวจัดให้......การซะเลย อย่าง..ตองหาสมดุลให้....สินะ คำ........ต้องชนะทุกคนว่างั้น เอาความคิดตัวเองเป็นใหญ่ .....จริงๆ ถ้าโตพอเขาไม่......เเบบนี้หรอกนะ โตเป็นคนหรือ.... woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

5555

อ่อ .....นี่เอง ลงแบทชนะ.... ครั้งเดียว ซิบมา..... ..

ทำตัวเหมือนเพิ่งเคย.....นี่หว่า ว่าแล้ว พวกเพิ่งเคย.....จริงๆ 5555

ข้อมูล .. เขาก็บอกอยู่ว่า กฏหมายมีคุ้มครอง ............  ปั้มไอดี มากี่แสนแล้วละ เอามาอีก สิ ไอดี อะยังไม่ถึงแสนเหมือนที่คุยไว้เลย ไอ้น้อง

55555

และอีกอย่าง นะหนู .......... ไปขอให้ยอมรับ เพราะงั้น เล่นเกมไม่ได้ เล่นให้คนยอมรับเมือน นอกเกม ............... ..................................
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 16:58:27 โดย จีเอ็มตัวกลม »

OMG_inw

• **
งอแงจุงเบยยยย ได้เงินแสนยัง ............
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 16:59:00 โดย จีเอ็มตัวกลม »

OMG_inw

• **
ความคิดเห็น.....เหรอ ของ....แสดงทีไรนี่มาจากดาวอังคารเลยปะ...... .....ยังกะเด็ก...... ฟ้องไปถึงไหนละ ..รออยู่ ไอ้....เอ้ยยย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 16:59:59 โดย จีเอ็มตัวกลม »

darikat

• **
ตัวละครในเกม เซริฟพีเค ครับ ชื่อ ZoDiC เผ่าอสุราเล่นสื่อ
เผ่ามนุษย์ ชื่อ Humter-azurA  เล่นซาป
มีพระด้วยนะ ชื่อ Lux-Tea-Mum

เมื่อมีพวกที่มาแสดงความคิดเห็นที่................ ใครจะไปทนไหวครับ

คิดได้ไง ร้องหาสมดุลในเกมที่ไม่สมบูรณ์
 นี่บอร์ดสาธารณะ เขาก็ไม่ได้ มีกฏอะไร ว่าห้ามว่าคนนู้นนะ ห้ามว่าคนนี้นะ
มีสิทธิ์พิมได้ก็พิม

จะให้คนทั้งเกม มาคล้อยตามท่านคนเดียว หลงตัวเองไปไหมครับ

โตหรือยัง หรือยังเป็นเด็กอยู่อีก

ส่วนคนที่อยากเจอตัวจริงผม มาได้ครับเดอะมอลล์บางแค ชั้น 4 สวนสนุก หรือจะไป บ้านผมก้ได้ วัดโคนอน ภาษีเจริญ

มีเบอติดต่อด้วยนะ ............อยากเจอเหมือนกัน พวกเก่งแต่ในบอร์ดทำเป็นอยากเจอตัวจริง
090-2289577  โทรมานะ อยากเจอเหมือนกัน มาเตะให้หนำใจนะ ไม่โทรมา แสดงว่าป๊อดนะครับ จะได้รู้ว่าเก่งแต่พิม อุส่าให้ทั้งเบอ ให้ทั้งที่อยู่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 17:02:07 โดย จีเอ็มตัวกลม »

darikat

• **
อีกเรื่อง คุณบอกบอร์ดสาธารณะ แปลว่าคุณจะด่าใครก็ได้หรอครับ ไม่ใช่ครับผม ทุกๆคนแสดงความเห็นได้ เราก็ต้องใช้เหตุผล ดูความถูกต้อง และช่วยกันอธิบาย แลกเปลี่ยนความคิดเห็น... คุณและครับเด็ก คิดดีๆครับ ว่าคุณไปแสดงความคิดเห็น หรือเอาความคิดคุณเป็นที่ตั้ง ...............................
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 17:02:53 โดย จีเอ็มตัวกลม »

สุดท้ายก็เก่งๆได้แค่.... เห้อ เบื่อจัง ....มโน

เหตุผล แบบไหนจะเอามา ต่อล้อต่อเถียงกับพวก ร้องหาสมดุลกับเกมที่ไม่สมบูรณ์ อะ

#038 #038 #038
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 17:03:37 โดย จีเอ็มตัวกลม »

ความคิดเห็นตรรกะต่ำๆเหรอ ของ....แสดงทีไรนี่มาจากดาวอังคารเลยปะ.... งอแงยังกะเด็ก......... ถึงไหนละ รอ เอ้ยยย

ใครก็ได้ แปลเป็นภาษาคนที ใครแปลจากภาษา ..........เป็นภาษาคนได้ ช่วยผมด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 17:04:46 โดย จีเอ็มตัวกลม »

กู ต่อม รีเทิน สัส

• VerY ,,Happy To MucH
  • **
มีใครยอมรับ..บ้างป่ะ ...โซดิก ลงเเบททีโดน........ โง่หรอเปิดข้อมูลตัวเอง เดี๋ยวจัดให้พวก......จัดการซะเลย อย่าง....ต้องหาสมดุลให้...สินะ คำพูด....ตองชนะทุกคนว่างั้น เอาความคิดตัวเองเป็นใหญ่ .......จริงๆ ถ้าโตพอเขาไม่เสือกเเบบนี้หรอกนะ โตเป็นคน............. woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

5555

อ่อ .....นี่เอง ลงแบทชนะ.... ครั้งเดียว ซิบมา.......

ทำตัวเหมือนเพิ่งเคย........ ว่าแล้ว พวกเพิ่งเคย........... 5555

ข้อมูล กู เขาก็บอกอยู่ว่า กฏหมายมีคุ้มครอง   ปั้มไอดี ...............................................

55555

และอีกอย่าง นะหนู กูไม่ได้ ไปขอให้พวก.............ยอมรับ เพราะงั้น ........... มายอมรับ เล่นเกมไม่ได้ เล่นให้คนยอมรับเมือน.............. ทำเป็น..........ในเกม นอกเกม ร้องไห้.............. เด็ก.......... .......................
มีไอดีเดียว อย่าเอา...เหมารวมได้มั้ย... เเค่คิดเเค่นึ้มึงก็คิดผิดละ อย่าคิดจะคุยกับ......................... การพูดจา...................... ...................................... ............... เห็นมั้ย ..........เเบบนี้ เขามองเลย  woon_555 woon_555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 17:09:41 โดย จีเอ็มตัวกลม »