GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอความกรุณาจีเอมพิจารณากรณีนี้ จะเข้าใจเหตุที่อ้อมกอดแห่งลูซิสยังไม่สมดุลย์

R.eawten

• Jr. Member
  • **
ถ้ามองในแง่สมดุลที่จขกท.พูดก็เป็นฝ่ายถูก ถ้ามองในแง่ผลประโยช์นผู้ที่เล่นที่ค้านก็เป็นฝ่ายถูก
ขึ้นอยู่กับมุมมองของแต่ละคนมากกว่าครับไม่มีอะไรถูก100%ผิด100%หรอก

เกมอสุราผู้พัฒนาเขาเน้นไปที่ผลประโยช์นมากกว่าสมดุลครับ เอาง่ายๆผู้เล่นกลุ่มไหนเติมเงินให้เขาเยอะก็มีสิทธิ์มีเสียงกว่าผู้เล่นกลุ่มอื่น
และทีมพัฒนาก็จะปรับระบบโดยเอื้อผลประโยช์นให้คนลุ่มนั้นเป็นหลักเพราะงั้นอย่าแปลกใจว่าทำไมคุณๆหลายคนมองว่านั่นไม่สมดุลนี่ไม่สมดุล
หลายอย่างในเกมนี้มันก็ไม่สมดุลมาตั้งนานแล้ว
อันนี้ผมเข้าใจนานแล้ว แล้วก็รู้ด้วยว่าไม่มีทางปรับแน่นอน

สมดุลกับผลประโยชน์ใครชนะ โอ้ว จบแบบไม่ต้องสู้

ผมแค่สร้างกระทู้นี้มาเพื่อดึงคนให้สนใจที่กระทู้ต่อมา คือ สกิวหนูสู้ระดับเดียวกัน

ถ้าสนใจก็มาร่วมกันนะคับ ที่กระทู้สกิวหนูสู้ระดับเดียวกัน

ผมชอบคนมีเหตุผลอย่างคุนคับ มาร่วมกันเพื่อวันดีๆของอสุรานะคับ
กูว่าแล้วไง
แสรดดดดดดดด woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry
แต่ ชอบเรื่องสกิวที่เสนอนะ เข้าท่าดี woon_555 woon_5555 woon_5555

卍━Çℓǿωи━卍

• Jr. Member
  • **
  • B-a-h . B-a-h . B-a-h
ผู้ตอบกระทู้คงสรุปสาเหตุกันได้แล้ว

หาก จขกท. ยังมีข้อขัดข้องกับเรื่องดังกล่าว แนะนำให้ติดต่อทางโทรศัพท์ไปยังบริษัทโดยตรง เพื่อขอความเห็นและปรึกษาจากทีมงานฯ น่าจะเป็นอีกทางออกหนึ่งที่จะตอบความเห็นนี้ได้ตรงประเด็นขึ้น

ปัญหา.... ทำให้ทราบว่า เรายังมีอีกหลายคนคอยช่วยเหลือ

g#004 g#004
โทรไปก็เท่านั้น
 #038 #038