GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผู้เล่นที่พบปัญหาการงาน แจ้งรายละเอียดได้ที่นี่

TAMA

• Sr. Member

สำหรับผู้เล่นที่พบปัญหาไม่สามารถเรียนการงานช่องที่สามเพิ่มได้ เพื่อนๆ สามารถเข้ามาแจ้งได้ที่นี่ครับ
โดยทีมงานขอรายละเอียดดังนี้ครับ

1. ชื่อตัวละคร
2. เซิร์ฟเวอร์
3. การงานที่ไปเรียนเพิ่มไม่ได้

ทางทีมงานจะดำเนินการตรวจสอบและแก้ไขต่อไปครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 11, 2011, 09:08:57 โดย จีเอ็มนิคกี้ »

nicky01

• บุคคลทั่วไป
แจ้งเข้ามาได้นะครับ ทางทีมงานจะรวมรวบข้อมูลของผู้เล่นและดำเนินการแก้ไขให้ต่อไปครับ

.P a t c h a :)

• Full Member
 g#017 g#017 g#017

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

I-jaMes

• Jr. Member
  • **
  • [งอนแล้วน้าาา]
เรียนทักษะตั้งร้านขายของไม่ได้อะ ทั้งๆที่การงานมีแค่2อย่าง ตรวจสอบด้วยครับ หมวกบัคด้วยนะ

ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0

zeenacup

• Newbie
  • *
  • [ซาราเฮโย"]
1. ชื่อตัวละคร                          -2-Zombie-2-
2. เซิร์ฟเวอร์                            วุ้นใต้พิภพ
3. การงานที่ไปเรียนเพิ่มไม่ได้        การงานตัดเย็บ

กรุณา รีบแก้ไขด้วยน่ะครับ  woon_cry woon_cry

0883065181din

• Newbie
  • *
ชื่อตัวละคร                                  E-He_To-e
เซิร์ฟเวอร์                                    วุ้นสวรรค์
การงานคนครัว                           

แก่ไขหน่อยครับ มันดูไม่ดีเลย

Exit.

• **
  • ....
1. ชื่อตัวละคร                          Lord_Nut_Sir
2. เซิร์ฟเวอร์                            วุ้นใต้พิภพ
3. การงานที่ไปเรียนเพิ่มไม่ได้        ขายของ

g#018

dragoon86

• Newbie
  • *
ชื่อตัวละคร   satoo
เซิร์ฟเวอร์     วุ้นดาวดึงค์
ปัญหา         เพิ่มการงานไม่ได้ ก่อนที่จะทำการจุติ ครั้งแรก มีสกิลการงานสามช่อง 1.คนครัว 2.ชาวสวน 3.ขายของ
                 แล้วเมื่อจุติไปแล้ว การงานขายของจะหายไป ใช่ไหมละค่ะ ซึ่งมันก็จะเหลือช่องการงานที่ว่างไว้ 1 ช่อง
                 แต่ว่าพอจะไปรับการงานตัดไม้ หรือการงานอื่นๆ กลับขึ้นช่องสนทนามาว่า เจ้ามีการงานครบทั้งสามช่องแล้ว ถ้าอยากได้      ทักษะนี้ๆนั้นๆๆ เจ้าต้องไปลบการงานออก แล้วถึงจะกลับไปรับการงานั้นได้ ทั้งๆที่ ช่องมันว่างตั้ง 1 ช่อง อะไรประมาณนี้แหละ หรือเป็นเพราะการจุติค่ะ
ปล.ช่วยตามหาสาเหตุให้ด้วยค่ะ

zeenacup

• Newbie
  • *
  • [ซาราเฮโย"]
ปัญหา         เพิ่มการงานไม่ได้ ก่อนที่จะทำการจุติ ครั้งแรก มีสกิลการงานสามช่อง 1.คนครัว 2.ชาวสวน 3.ขายของ
                 แล้วเมื่อจุติไปแล้ว การงานขายของจะหายไป ใช่ไหมละค่ะ ซึ่งมันก็จะเหลือช่องการงานที่ว่างไว้ 1 ช่อง
                 แต่ว่าพอจะไปรับการงานตัดไม้ หรือการงานอื่นๆ กลับขึ้นช่องสนทนามาว่า เจ้ามีการงานครบทั้งสามช่องแล้ว ถ้าอยากได้      ทักษะนี้ๆนั้นๆๆ เจ้าต้องไปลบการงานออก แล้วถึงจะกลับไปรับการงานั้นได้ ทั้งๆที่ ช่องมันว่างตั้ง 1 ช่อง อะไรประมาณนี้แหละ หรือเป็นเพราะการจุติค่ะ

ชัดเลย เรากะเปนแบบงี้ แหละ  g#002 g#002 g#002 g#002

doy~เคีย!

• **
ชื่อตัวละคร lli_doy_ill
 เซฟเวอร์ ดวงดึงส์
ปัญหา

ไม่มีเควสการงานใดค้างด้วยนะ ดูหมดเเล้ว  woon_5555 woon_5555

pc

• Newbie
  • *
1. ชื่อตัวละคร                          mirumu
2. เซิร์ฟเวอร์                           วุ้นสวรรค์
3. การงานที่ไปเรียนเพิ่มไม่ได้        ลอกหนัง

.....lwaJ.....

• Newbie
  • *

อาการเดียวกันเลยค่ะ ช่วยแก้ไขให้หน่อยนะค่ะ ด่วนมากๆๆเลยค่ะ

ชื่อตัวละคร                lWaJ
เซิร์ฟเวอร์                 วุ้นสวรรค์
การงานที่เพิ่มไม่ได้      ตั้งร้านขายของ
[/b]