GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คิดอย่างไร กับคลิปนี้ ?

♫♬♪§†Ҹ[£]ë ⓜⓘⓝⓔ♫♬♪

• style mine▶☺☻◄
  • Jr. Member
  • **
เพื่อนเค้ามาเยอะนะ g#022
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
                                                         กลัวเห็นไม่ชัด:)

Grean_na_ja

• Newbie
  • *
คลิปนี้ดักดาน ฉิบหายปล่อยให้พวกโง่ๆๆๆคิดไปอีกยาว กระผมไป ดวงจันทร์ล่ะ เเละกำลังจะไปดาวเสาร์ต่อ 55555

สุดยอด กิล อวตาร & วุ้นอวตาร

woon_555 woon_555 woon_555

Java

• Newbie
  • *
คลิปนี้ดักดาน ฉิบหายปล่อยให้พวกโง่ๆๆๆคิดไปอีกยาว กระผมไป ดวงจันทร์ล่ะ เเละกำลังจะไปดาวเสาร์ต่อ 55555

สุดยอด กิล อวตาร & วุ้นอวตาร

woon_555 woon_555 woon_555

กิวนี้เกรียนสุดในเซิฟแล้วครับ ซื้อของเงิน.......จากคนอื่น & ในกิว คอยดักคนไม่ให้หาเงิน ไม่ให้เวล กิจกรรมสงกรานฆ่าได้แม้แต่คาเดท สุดยอด นับถือ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

Andro!d

• Newbie
  • *
ปกติพวกนี้หูตาไวไม่ใช่หรอ มู้นี้ไม่มาวิ่งเต้นแฮะ #038 #038 #038

oOSex-AnD-SenN.Oo[มาริโอ้]

• Newbie
  • *
ทีมงานปล่อยเงียบแล้วอิอิเส้นแน่นอนใหญ่ด้วย woon_5555 woon_5555

KOWFANg. M$

• Full Member
  • ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
ขุด ๆอยากรู้ความจริง  g#009

ให้มันเป็นความทรงจำ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
อยากรู้อยากเห็น ความ จิงไนโลกออนไลน์

CacAloz

นี้เป็น VDO ที่ผมเข้าไปตรวจสอบโดยละเอียด และดูข้อมูลช่วงเวลาที่ผู้เล่นดังกล่าวได้ออนอยู่ ซึ่งไม่พบใดๆ ที่ผิดปกติ

และจากการเข้าไปสอบถามข้อมูลกับผู้เล่นที่เกิดปัญหาทางทีมงานก็ได้ข้อมูลที่ถูกต้องและทางทีมงานก็รู้สาเหตุแล้ว

สรุปเป็นการค้างของตัวละครจริงๆ ซึ่งมันเป็นเรื่องที่สามารถเกิดได้ยากมากๆ ผมจะไม่อธิบายรายละเอียดในการทำก็แล้วกันนะครับ

ถ้าเป็นตัวผมค้างอยู่ผมรีบแจ้งเลยนะครับ ไม่งั้นก็ไม่ได้เล่น แล้วมาค้างตรงบอสเกิดเฉย ปกติเห็นออนทิ้งในเมือง แปลกแท้ๆ  g#023
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

nightjusmin

นี้เป็น VDO ที่ผมเข้าไปตรวจสอบโดยละเอียด และดูข้อมูลช่วงเวลาที่ผู้เล่นดังกล่าวได้ออนอยู่ ซึ่งไม่พบใดๆ ที่ผิดปกติ

และจากการเข้าไปสอบถามข้อมูลกับผู้เล่นที่เกิดปัญหาทางทีมงานก็ได้ข้อมูลที่ถูกต้องและทางทีมงานก็รู้สาเหตุแล้ว

สรุปเป็นการค้างของตัวละครจริงๆ ซึ่งมันเป็นเรื่องที่สามารถเกิดได้ยากมากๆ ผมจะไม่อธิบายรายละเอียดในการทำก็แล้วกันนะครับ

จะพยายามเชื่อก็แล้วกันเนาะ  g#032 g#032 g#032

ตัวค้าง ค้างอะไรนานจัง ถ้ารู้ว่าค้างก้น่าจะออกเข้าใหม่ หรือว่าเค้าจะออนทิ้งไว้แมพนั้น แล้วเค้าจะออนไว้ทำเดว เดียวมีคนมาฆ่าตายหลุดเวลลดอีก เหตุผลมันไม่หนักแน่นพอครับ

nightjusmin

ตัวค้าง ค้างอะไรนานจัง ถ้ารู้ว่าค้างก้น่าจะออกเข้าใหม่ หรือว่าเค้าจะออนทิ้งไว้แมพนั้น แล้วเค้าจะออนไว้ทำเดว เดียวมีคนมาฆ่าตายหลุดเวลลดอีก เหตุผลมันไม่หนักแน่นพอครับ
อย่าไปจับผิดจีเปเป้"ผู้มีอำนาจเด็ดขาด"เค้าซิ เดี๋ยวถ้าเค้าแถไม่ออกขึ้นมาเค้าก็ล๊อกกระทู้หนีสื่ออีกหรอก ก็รู้ๆฉายาพี่แกอยู่ไม่ใช่หรา "เปเป้ ขาร๊อค(ล๊อค)"
 g#037 g#037 g#037"