GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คิดอย่างไร กับคลิปนี้ ?

L-Nightiiz

• Aqualistz-..!
  • Newbie
  • *
  • K'Sant
feature=youtu.be

ผมแจ้ง support ไปแล้วจีเอ็มบอกภาพค้าง ??? ค้าง 1-2 ชม เหรอครับ ขนาดบอสยังตีตัวละครเลย ตวัดก็กระเด็นแต่ดาเมจไม่เข้า สถานะก็ติดนะครับ ถ้าข้างแบบเนตหลุดจริงๆ ทำไมไม่ได้รับดาเมจละครับ ผมเคยหลุด แต่เพื่อนบอกพึ่งเข้าออกใหม่ แต่ตัวผมตาย ???
คิดอย่างไรกันบ้างเอ่ย   woon_huh woon_huh

-2-Exclusive-2-

• Newbie
  • *
  • -กๅลียoงเสโน่-
มีหลๅยสาเหตุ
1.ถ้าไม่ใช่ตัวละครลับ g#046 ก็ไม่แปลก
2.กูว่าเด็กเส้น
3.โปรรึป่าว
4.สรุป เด็กเส้นแน่ๆ เพราะว่า เคยรุจัก คิคิ ปแต่ไม่ใช่คนมในคลิปน้า
-o ณ . . นี้o-

Opur

• Jr. Member
  • **
อสุราไร้โปร แต่ทำไมมีโปร  โกหกนี่หว่า

g#037 g#037 g#037 g#037

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • Full Member
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

†ιммιι_z ’

• Mrs. Horan ♥
  • Newbie
  • *
  • ่่ ? Ta ta ta timmy ’
โอ้ ดาเมจไม่ขึ้นซํกเเอะ น่าสงสัยยิ่งนัก  woon_555

- ของกูครบ ซ๋ะที - - '    คนช่วยหา   (:

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส

-StepUp-

• **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...
 g#016  มีงี้ด้วยหรือไม่เคยเจอ

พวกเราอย่าไปพูดเลยครับว่ามันเป็นโปร หรือว่ามันเป็นเด็กเส้น

เด๋วทีมงานก้อจะออกมาบอกว่า กำรังหาสาเหตุอยู่ มันอาจจะบัค  g#004 g#004

CacAloz

ตัวละครนี้เมื่อวานยังนอนตายอยู่ ABT เลยครับ -*- เป็นแค่การแสดงผลภาพผิดพลาดเท่านั้นครับ

จากภาพถ้าเป็นตัวละครที่มีคนเล่นอยู่จริง ใครเค้าจะมายืนเฉยๆเป็นเวลานานๆ โดยที่ไม่กระดิกตัวเลย -*- (มีทางเดียวคงหลับคาคอม)

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 เป็นงี้บ่อยๆก็ดีอะสิ เอาไว้ยืนให้บอสตบ  อาชีพอื่นยิง  เบอสายดรอป  g#037

chang_Fong

• **
  • Some body who know, Some body who care ?
ตัวละครนี้เมื่อวานยังนอนตายอยู่ ABT เลยครับ -*- เป็นแค่การแสดงผลภาพผิดพลาดเท่านั้นครับ

จากภาพถ้าเป็นตัวละครที่มีคนเล่นอยู่จริง ใครเค้าจะมายืนเฉยๆเป็นเวลานานๆ โดยที่ไม่กระดิกตัวเลย -*- (มีทางเดียวคงหลับคาคอม)

ทำไมเเสดงผลผิดพลาดมัน ลุกไหม้ ได้ ติดเเสงเเห่งเทพ ได้ กระเด็นได้ มีดีบับเเสงแห้่งเทพ g#025
หะ คิดดีๆนะ
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
ถ้าABTทีไม่ตายดิ โวยทั้งเกม

มีเด็กเส้นด้วยหรอเนี่ย เซิฟหลักเนี่ย g#016 g#016
ถ้ามีจิง เปิดเกมเล่นกันเองเลยมั้ย?

ปล.วิมีฟื้นฟูด้วย อิอิ woon_555