GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

---------IcezeicE

• Full Member
จีเอ็มอาสาตอนนี้เป็นช่วงทดสอบการจัดกิจกรรม และช่วยเหลือเพื่อนในด้านข้อมูลต่างๆ นะครับ

ในส่วนการเล่นเกมนั้นว่าที่จีเอ็มอาสาก็สามารถเล่นได้ตามปกติชนครับ  g#008

ยังไงผู้เล่นก็สามารถเลือกโหวตกันได้นะครับ รักใคร ชอบใคร ก็ไปร่วมโหวตกัน

ปล. ขอย้ำอีกหน่อย จีเอ็มอาสาในตอนนี้ยังเป็นแค่ว่าที่เท่านั้นนะครับ

กระจ่างใหมค่ะ

มันเป็นการประจานตัวเองหรอค่ะ

มีกฏห้ามจีอาสาเกรียนหรอค่ะ ช่วงอ้างอิงมาให้เบิ่งที

แล้ว พีเค เกรียนไม่ได้หรอ

แน่ใจหรอค่ะ ว่าเราเริ่มก่อน

เรามากับเทร โอเล่ ยิงเทรโอเล่ นั่นมันเพื่อนเรา นิจ๊ะ
เพื่อนโดนยิง จะให้ยืนเฉยๆ หรอจ๊ะ

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

จักกแร้เปียกทอด  woon_5555

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+
PKช่างวุ่ยวายมาดาวดึงดีกว่าครับขนาดล่าบอสล่ามินิยังมีการต่อคิวเล้ย woon_5555

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
PKช่างวุ่ยวายมาดาวดึงดีกว่าครับขนาดล่าบอสล่ามินิยังมีการต่อคิวเล้ย woon_5555
ไอ๊ย่ะมีต่อคิว g#013

อย่าให้บอก หลังตี 2 รานียังเหงา

ไปภิภพ ซิ ตี 3 ยังบรึม  woon_shock

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ชื่อเหลืองแล้วไง ตอนเกรียนชื่อสีไหนก้อตีได้หมดแหละไม่หยาบไม่ผิดกฏไม่ใช้อำนาจในทางที่ผิดแค่นั้นก้อพอ

ชื่อเหลืองแล้วไง ตอนเกรียนชื่อสีไหนก้อตีได้หมดแหละไม่หยาบไม่ผิดกฏไม่ใช้อำนาจในทางที่ผิดแค่นั้นก้อพอ

g#005

Patrokoz

• Jr. Member
  • **
  • วันที่ไม่เคยลืม 14/4/54 - 8/1/55
เซิฟpk ถ้าไม่ฆ่ากัน

ละจะสร้างมาไว้ให้ปลูกดอกไม้เล่นหรอไง

bestlion0

• Newbie
  • *
เซิฟpk ถ้าไม่ฆ่ากัน

ละจะสร้างมาไว้ให้ปลูกดอกไม้เล่นหรอไง

LIKE

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>

chang_Fong

• Jr. Member
  • **
  • Some body who know, Some body who care ?
ดูดีๆมีเเต่เทร แฮะ
สู้ๆนะโป้ง หุหุ
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว

อุสา เตรียมร่าม่าเต็มที่เลย แต่เจ้าของกระทู้ นี่ ขี้ แล้วไม่ ล้าง

g#014 g#014

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?