GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แก๊กฮาเตือนภัย credit by ชิ้อในบอร์ด -:-PH@MZ@-:- ตัวละครในเกม Phamza ตอน เมื่อเจอโปร ( จะทำยังไง? ) - ประกาศผล 29/07/54

ทีมงาน Asura

• Jr. Member
  • **
แก๊กฮาเตือนภัย credit by ชิ้อในบอร์ด  -:-PH@MZ@-:- ตัวละครในเกม Phamza ตอน เมื่อเจอโปร ( จะทำยังไง? ) - ประกาศผล 29/07/54

image

แก๊กฮา เตือนภัย มาแล้ว!!! เตือนภัยแบบฮาๆ พร้อมทั้งได้ข้อคิดของวันนี้ จำไว้นะคะแลกเปลี่ยนสิ่งของต้องดูให้ดีๆ ก่อนกดยืนยันนะคะ ในตอนนี้เรายังเปิดรับผลงานของเพื่อนๆ อยู่นะคะ อย่าลืมส่งผลงานกันเข้ามาเยอะๆ นะคะ

เครดิต :  -:-PH@MZ@-:- 

งานเข้าแล้วสิ

และมันก็คือ ชมรมไฟเตอร์ ส่วนสองคนด้านหน้า ไปพักร้อน ( เขาทำงานมา 6 ปีแล้ว )

Source: แก๊กฮาเตือนภัย credit by ชิ้อในบอร์ด  -:-PH@MZ@-:- ตัวละครในเกม Phamza ตอน เมื่อเจอโปร ( จะทำยังไง? ) - ประกาศผล 29/07/54

-:-Ph@mZa-:-

• Newbie
  • *
  • สถานะ : พักผ่อน
ทำไมยังไม่ส่งของรางวัล ( อันเก่าของ 22/7/54 ) อีกอ่ะครับ  woon_sunny
ส่งมาที่ phamza485@hotmail.com สิครับ  woon_cry

It's time to revenge!!!!

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ทำการส่งให้เรียนร้อยแล้วนะครับ
ของรางวัลชิ้นแรก ส่งวันที่ 27 / 7 / 54
ของรางวัลชิ้นที่สอง ส่งวันที่ 31 / 7 / 54

ขออภัยในความไม่สะดวก
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้