GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม Come Back ชวนเพื่อนเก่ากลับมา ลั่นล๊า รับไอเทมกระจาย

`Aomza147

• Jr. Member
  • **
ผิดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

DEK_RoCBoyZ

• Jr. Member
  • **
เอ่อ มีปัญหาคือ ครั้งแรกที่ออนเข้าที่สวรรค์ก็ตกใจ ทำไมไม่ได้ของเลย แต่ก็ลองเช็คดูเข้าที่เซิร์ฟดาว ของกลับเข้ามา คือถามว่า มันจะแก้ไขได้ไหม ทั้งๆที่เราก็ออนตัวเกมเข้าสวรรค์ก่อน อยากให้ของไปอยู่ในสวรรค์ ได้ไม่ได้ ยังไงก็ตอบด้วยคัฟๆ เช็ดูได้เข้าสวรรค์ก่อนไอดี abc_xyz ชื่อ ainzasa  woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry
ตกลงว่าไงคัฟๆ ท่านทีมงาน แก้ไขให้ได้หรือไม่ มันไม่ใช่ความผิดผมนะ ผมเข้าสวรรค์ก่อนแต่ไม่ได้ของ ท่านจีเอ็มช่วยตอบทีว่า ทีมงานแก้ไขได้ (เพราะตั้งใจจะช่วย) หรือไม่ได้ (เพราะผมไม่ได้เป็นคนดีคนเด่นที่ทีมงานต้องสนใจ) ตอบผมทีนะคัฟๆจะได้ไม่มารบกวนอีก ยังไงก็ขอบคุณล่วงหน้าคัฟๆ  woon_cry woon_cry woon_cry
g#021 g#021 

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• Full Member
  • พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

lnwrookie11

• Newbie
  • *
คือ ผมอยากรู้ว่า สกิลแจกไอเทม ถ้าเรายังไม่กดใช้ มันสามารถสะสมได้ไหมครับ คล้ายๆ สกิลเซตจุ อ่าครับ รบกวน GM ตอบผมทีนะครับ

printa

• Newbie
  • *
 g#046จีครับเเล้วจะชวนยังไง อ่ะบอกเพื่อนสมัครไหม่หรอ ผมไม่ค่อยเข้าใจ  woon_o_o woon_o_o

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
พอบัฟมันหมดเวลาจะเป็นไงอ่ะคับ บัฟมันจะหายไปไหม หรือยังไง
ผมออนจนมัน0.00 รอซักพักมันก็อยู่ที่0.00อ่ะคับ ตอบที
g#025
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

CacAloz

สกิลแจกของ มีระยะเวลาจำกัดไหมคะ  g#025

สกิลแจกไอเทม มีระยะเวลากำหนดนะครับ สกิลจะหายไปเมื่อจบกิจกรรมวันที่ 25 เมษายน 2555

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
พอบัฟมันหมดเวลาจะเป็นไงอ่ะคับ บัฟมันจะหายไปไหม หรือยังไง
ผมออนจนมัน0.00 รอซักพักมันก็อยู่ที่0.00อ่ะคับ ตอบที
g#025

ขึ้นอย่างงี้อ่าา ปิดไปเลยได้ไหม หรือต้องรอบัฟหายไปก่อน หรือยังไง
บอกทีคับ กลัวปิดไปแล้วมันไม่นับให้ 
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

CacAloz

เอ่อ มีปัญหาคือ ครั้งแรกที่ออนเข้าที่สวรรค์ก็ตกใจ ทำไมไม่ได้ของเลย แต่ก็ลองเช็คดูเข้าที่เซิร์ฟดาว ของกลับเข้ามา คือถามว่า มันจะแก้ไขได้ไหม ทั้งๆที่เราก็ออนตัวเกมเข้าสวรรค์ก่อน อยากให้ของไปอยู่ในสวรรค์ ได้ไม่ได้ ยังไงก็ตอบด้วยคัฟๆ เช็ดูได้เข้าสวรรค์ก่อนไอดี abc_xyz ชื่อ ainzasa  woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry
ตกลงว่าไงคัฟๆ ท่านทีมงาน แก้ไขให้ได้หรือไม่ มันไม่ใช่ความผิดผมนะ ผมเข้าสวรรค์ก่อนแต่ไม่ได้ของ ท่านจีเอ็มช่วยตอบทีว่า ทีมงานแก้ไขได้ (เพราะตั้งใจจะช่วย) หรือไม่ได้ (เพราะผมไม่ได้เป็นคนดีคนเด่นที่ทีมงานต้องสนใจ) ตอบผมทีนะคัฟๆจะได้ไม่มารบกวนอีก ยังไงก็ขอบคุณล่วงหน้าคัฟๆ  woon_cry woon_cry woon_cry

แจ้งเรื่องเข้ามาที่หน้าแจ้งปัญหาได้เลยครับทางทีมงานจะทำการตรวจสอบให้ครับ http://support.gameindy.com/

Jadzayoyoyo

• Newbie
  • *
g#020 g#020 g#020 จีคับ สกิล Come Back ใช่ได้กี่ครั้ง คับ เเล้ว  g#025 g#025 g#025

เมือหมดกิจกรรมเเล้วของยังไม่ได้ใช้จะหายไหมคับ