GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

:: รายงานการทำงานของจีเอ็มอาสา‘ STUPID____ [ ณ Sv. สวรรค์ ] ค่ะ

Lemon' iAmfonn

• Newbie
  • *
:: W  E  L  C  O  M  E  ::

สวัสดีค่ะ ,,

กระทู้นี้เป็น กระทู้  รายงานการทำงานของจีเอ็มอาสา    STUPID____

เพื่อนๆคนไหนมีข้อสงสัยหรือข้องใจในการจัดกิจกรรม
ต้องการกิจกรรมอะไรใหม่ๆ หรือการลงโทษของฝน
สามารถติดตามได้ในกระทู้นี้ค่ะ

ขอแนะนำตัวนะคะ

ชือเล่นชื่อ  ' ฝน ' ค่ะ
ชื่อตัวละครในเกมส์คือ    STUPID____ ค่ะ
สิงสถิตอยู่ ณ วุ้นสวรรค์เซิร์ฟเวอร์

หากมีข้อสงสัยสามารถกระซิบถามได้ตลอดการ ออนไลน์ ค่ะ *-*

Ps : สามารถติชม และจะเก็บไปปรับปรุงแก้ไข ต่อไปค่ะ

หากมีข้อผิดพลาดประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี้ ค่ะ

g#032 g#032 g#032 g#032 g#032 g#032 g#032 g#032 g#032 g#032 g#032 g#032 g#032 g#032 g#032 g#032 g#032 g#032
ไปตาย ! ดีมั้ยจ๊ะ ?

• Papangz •

• Jr. Member
  • **
  • • I do not know. •
อึบๆ !!!
[/b]
*รัก...คือทุกความรู้สึกที่มีให้เธอคนเดียว
•PaPang•

Lemon' iAmfonn

• Newbie
  • *
กิจกรรมทายเพลง  วันที่  : 12/07/54

ข้อที่ 1 . เพลง ลัก ผู้ตอบถูกคนแรกคือ T.BoNe

ข้อที่ 2 . เพลง ไม่ขอก็จะให้ ผู้ตอบถูกคนแรกคือ -CoPiieZ-

ข้อที่ 3 . เพลง แอบชอบ ผู้ตอบถูกคนแรกคือ bamiizZ_zaa

ข้อที่ 4 . เพลง กรุณาฟังให้จบ ผู้ตอบถูกคนแรกคือ .o._NARUTO_.o.

ข้อที่ 5 . เพลง แค่หลับตา ผู้ตอบถูกคนแรกคือ Crazy3itch.z

ข้อที่ 6 . เพลง จำอะไรไม่ได้ ผู้ตอบถูกคนแรกคือ Zigg_fast

ข้อที่ 7. เพลง ใช่เธอ ผู้ตอบถูกคนแรกคือ Princess_Icez

ข้อที่ 8 . เพลง มากกว่ารัก ผู้ตอบถูกคนแรกคือ  _TAEYOEN_

ข้อที่ 9 . เพลง ร้อยเพลงรัก ผู้ตอบถูกคนแรกคือ CORALLiZ

ข้อที่ 10 . เพลง ไก่จ๋า ผู้ตอบถูกคนแรกคือ KUnarlak

ข้อแถม 1 ข้อค่ะ  

เพลง Happy Birthday ผู้ตอบถูกคนแรกคือ rukcaptain

ภาพผู้เล่นได้รับรางวัลแล้วค่ะ
ของรางวัลคือ เหรียญรางวัล 20 เหรียญ

* คุณ T.BoNe ไม่ได้มารับรางวัลจากกิจกรรม
และคุณ -CoPiieZ- หลุด ได้ให้รางวัลภายหลังแล้ว

ไปตาย ! ดีมั้ยจ๊ะ ?

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
นี่งาย ๆ จีคนนี่แหละ มี ครั้งนุงอะ กิจกรรม หมวด อะ น้องเอ ได้แย้วด้วยแต่ จีส่งผิด อะแล้วไม่เรียกให้ไปรับรางวัลด้วยนะ G#007 G#007 จีม่อน ( -_HonoR_- ) ก็ มาช่วยดุด้วยอะ เขาส่งผมผิดเขายังเรียกผมเล่นไหม่เยย g#001

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน