GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงานการทำงานของว่าที่จีเอ็มอาสา -_HonoR_- เซิฟสวรรค์ [ หัวหน่อ ! ]

ḾxOŧaкū-z

• Newbie
  • *
  • ไม่ปากดีก่อน เพราะฉะนั้นอย่ามาเห่าใส่ ด้วยความหวังดี =)
ก่อนอื่นต้องขอแนะนำตัวก่อนนะครับ ;)

ชื่อในเกมส์คือ -_HonoR_- นะครับ
หากมีปัญหาหรือข้อสงสัยใด ๆ ภายในเกมส์สามารถกระซิบมาถามได้
ชื่อเล่นชื่อม่อนครับ บางคนก็เรียกว่าหัวหน่อ แล้วแต่ถนัดเลยครับ เอิ๊ก ๆ
เกิดวันที่ 30 กรกฏาคมครับ ปีนี้ก็อายุ 14 ขวบแล้ว
หากทำงานผิดพลาดประการใด ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
อย่างไรก็ตาม ผมพร้อมรับคำติ-ชมครับผม

สำหรับบอร์ดนี้จะเป็นบอร์ดรายงานการทำงาน ซึ่งผู้เล่นสามารถมาักซักถามข้อสงสัยในกิจกรรมต่าง ๆ ได้ในบอร์ดนี้ครับ
รวมถึงภาพเหล่านี้จะเป็นหลักฐาน ให้ผู้เล่นมาตรวจสอบความโปร่งใสของกิจกรรมแต่ละอันได้ครับ

ตอนนี้ก็ ม.2 แล้ว การบ้านเยอะพอสมควร เสาร์-อาทิตย์ก็ไม่่ค่อยว่างนักเนื่องจากมีเรียนพิเศษตลอด
อาจทำให้ประสิทธิืภาพการทำงานของผมลดลง จึงแจ้งให้ทราบก่อนเลยนะครับ
อาจจะเข้าไปจัดกิจกรรม 2-3 วันต่อครั้ง ถ้าวันไหนว่างจะพยายามเข้าไปจัดให้นะครับ

ทิ้งท้าย :: ตรูร็อคคค !! \m/

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
 woon_love

Akemi Homura น่ารักอ้ะ !! =3=

ḾxOŧaкū-z

• Newbie
  • *
  • ไม่ปากดีก่อน เพราะฉะนั้นอย่ามาเห่าใส่ ด้วยความหวังดี =)
วันที่ 11 กรกฏาคม พ.ศ. 2554
จัดกิจกรรม : วัดดวงหมวกสี (มหาโหด)
ภาพเฉลยหมวกวัดดวง
โดยแจกรอบแรกเป็นเหรียญรางวัล 15 เหรียญ
ภาพตอนแจกรอบแรก
และคัดเลือกโดยการโกยแน่บให้เหลือ 1 ท่านเพื่อแจกเหรียญรางวัลให้ 10 เหรียญครับ
ภาพตอนแจกรางวัลรอบที่ 2

ขอบคุณที่ร่วมกิจกรรมครับ ผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
 g#002

ḾxOŧaкū-z

• Newbie
  • *
ตั้งแต่วันนี้ - วันศุกร์หน้าของดเข้าเกมส์นะครับ
เนื่องจากมีสอบกลางภาค ขออภัยด้วยครับ
 woon_o_o

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

ḾxOŧaкū-z

• Newbie
  • *
จีน่าจะแจกเงินแทนเหรียญ คนละ1M    จีมีตั้ง10Mนี่นา  น้า woon_sad1 woon_sad1
มีตัง 10M
แต่เป็นหนี้ชาวบ้านเค้า 60M ครับ
 g#002 (ความจริงเบื้องหลังจีเอ็มอาสา 55555)

ḾxOŧaкū-z

• Newbie
  • *
เนื่องจาก 1 อาทิตย์ที่ผ่านมา
ผมไม่ได้ทำหน้าที่จีเอ็มอาสาทั้งอาทิตย์

ตั้งแต่วันนี้ - วันศุกร์หน้าของดเข้าเกมส์นะครับ
เนื่องจากมีสอบกลางภาค ขออภัยด้วยครับ
 woon_o_o

ด้วยเหตุดังกล่าว ผมจึงขอชดเชย
โดยวันจันทร์-ศุกร์ทั้งอาทิตย์นี้ จะขอเข้าไปจัดกิจกรรมทุกวันครับ
โดยจะจัดเวลาประมาณ 18.30 น. หรือ 19.00 น. ครับ
ขออภัยที่ขาดจากหน้าที่่ไป 1 อาทิตย์เต็มครับ  g#001

ḾxOŧaкū-z

• Newbie
  • *
วันที่ 25 กรกฏาคม พ.ศ. 2554
จัดกิจกรรม : โกยแน่บ
มีผู้ชนะทั้งหมด 11 ท่าน แจกรางวัลเป็นเหรียญรางวัล
ท่านละ 18 อัน (รวมเป็น 198 อันทั้งหมด)
ภาพหลักฐาน

ขอบคุณที่ร่วมกิจกรรมครับ  g#003

ḾxOŧaкū-z

• Newbie
  • *

ḾxOŧaкū-z

• Newbie
  • *
วันนี้ขอเลื่อนการจัดกิจกรรม
เป็นเวลา 19.30 หรือ 20.00 แทนนะครับ
เนื่องจากตอนนี้ ชนกับกิจกรรมปกป้องเซาเทิร์นฟอร์ทพอดี
ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ  g#001

ḾxOŧaкū-z

• Newbie
  • *
วันที่ 26 กรกฏาคม พ.ศ. 2554
รายงานการจัดกิจกรรม :
ได้จัดกิจกรรม "ลุกนั่ง" โดยได้ผู้ชนะทั้งหมด 10 ท่านครับ
แจกเหรียญรางวัลให้ ท่านละ 20 อัน
ภาพหลักฐาน
นอกจากนี้ ยังมีแจกของเล็ก ๆ น้อย ๆ เช่น
ยาโพชั่นฟื้นกำลังชั้นเลิศ , เบคอน และไอเทมสุดพิเศษ
"หญ้า" ครับ  g#005

ขอบคุณที่ร่วมกิจกรรมครับ  g#003

รายงานการลงโทษผู้เล่น :
ลงโทษผู้เล่น surawit10z ข้อหาพูุดจาหยาบคาย
โดยการใบ้เป็นเวลา 30 นาทีครับ

ขอบคุณครับ

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

ḾxOŧaкū-z

• Newbie
  • *

ḾxOŧaкū-z

• Newbie
  • *
ขอเปลี่ยนเวลาจัดกิจกรรม
เป็นเวลาประมาณ 20.00 น. นะครับ
เนื่องจากติดกิจกรรม มหาสงครามชิงปราสาท
ขออภัยด้วยครับ  g#027