GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศผลคะแนนรวมจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 2

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ยินดีกับเพื่อนๆ ทุกคนที่ได้ก้าวเข้าสู่ตำแหน่ง GM อาสา แบบเต็มตัว ด้วยนะครับ เมื่อได้แล้วก็ขอให้ปฏิบัติหน้าที่อย่างแข็งขัน และเที่ยงตรง เหมือนตอนหาเสียงคะแนนโหวตนะ ^^

•๐•~MaYunxIanG~•๐•

• Newbie
  • *
K3.BUDDY เข้ากับผู้เล่นได้ดีมากกก
ไม่รู้จักกัน ลองซิบไปไม่เล่นนะ บอกว่า มีงอลล 5555

น่ารักมากด้วย  นิดเดียวเองอะ

เสียดายที่สุด ๆ ๆของที่สุด ด g#015

KOWFANg. M$

• Full Member
  • ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
มามาแอดชื่อเพือนเค้าไว้
เดี๋ยวจัดกิจ ตัวส้ม 555
 g#037 g#037 g#037

ให้มันเป็นความทรงจำ

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?
ลิงน้อยของป๊า ตายยากจริงๆ ติดได้ไงฟระ

เค้าคัดหน้าตาไงป๊า

มามาแอดชื่อเพือนเค้าไว้
เดี๋ยวจัดกิจ ตัวส้ม 555
 g#037 g#037 g#037

เล่นจริงๆนะ  #038

เสียดายจีอัฐ กะจีฟ้าง

เสียดายเธอพีพีนุ๊กอะ  อยากเล่นกิจเธอ

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

nnnnn

• -_____-
  • :D

DEK-D-E-E

• Jr. Member
  • **
  • Gm อาสา เซิร์ฟเวอร์ Avatar
ยินดีกับเพื่อนๆ ทุกคนที่ได้ก้าวเข้าสู่ตำแหน่ง GM อาสา แบบเต็มตัว ด้วยนะครับ เมื่อได้แล้วก็ขอให้ปฏิบัติหน้าที่อย่างแข็งขัน และเที่ยงตรง เหมือนตอนหาเสียงคะแนนโหวตนะ ^^
ไม่มาเที่ยงได้ม่ะขอตอนเย็นๆ woon_555
ว่าแต่เมื่อไหรอวตารจะประกาศผลหรอครับจี

fok00789

• Newbie
  • *
  • ----ความคิดไม่ได้อยู่ที่ในใจเท่านั้น----
ถ้าเเดนอยู่คงจะติดเเน่ๆเลย แต่ยังไงขอให้สู้ๆนะครับผม
---ความคิดไม่ได้อยู่ที่ในใจเท่านั้น---

ตัวละครชื่อ The_Herof0k เซิฟสวรรค์

สาวกต่อมลูกหมาก

• Jr. Member
  • **
ลิงน้อยของป๊า ตายยากจริงๆ ติดได้ไงฟระ

เค้าคัดหน้าตาไงป๊า

มิน่า จีอาสาใต้พิภพรุ่นนี้

เค้าลือเรื่องมีหน้าตาเป็นอาวุธนี่เอง