GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ:ทีมงานจะชดเชยเพิ่มเติมจากปัญหาเซิร์ฟเวอร์โรลเมื่อวันที่ 19/6/57

จิตเเพทย์

• Newbie
  • *
ชื่อเอาตารางการเดลของ หลักฐานการปั้ม มาเเสดงให้ดูหน่อยครับ ช่วยประจานไอ้คนทำที อย่าให้มันลอยนวลนะเออ

อีกอย่างถึงผมไม่ได้เล่นนานแต่ผมก็เข้าไปทิ่มคุณได้สบายๆเลยครัสสสส
เหรอครัส อยากรุ้จักเลยถ้าก่อนปีใหม่ผมไม่เลิกเล่นใครจะทิ่มใครกันเเน่  g#004 g#004
ไม่เป็นไรเพื่อนเช ตอนนี้เราก็ทิ่มมันสบายๆแล้ว ไม่ว่ามันจะเลิกหรือไม่เลิก กระจอกอยู่ดีสำหรับพวกเรา

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
กำลังเร่งทำเรื่องของการชดเชยในทุกๆส่วนที่ได้ประกาศไปอยู่นะครับ คาดว่าจะมีบางส่วนได้ภายในวันนี้และบางส่วนจะได้ประมาณวันพรุ่งนี้ ช่วงเวลา 10.00 น. ครับ ยังไงเดี๋ยวก่อนกลับบ้านผมมาอัพเดทให้อีกครั้งครับ

coalapanda

ขอความชัดเจนหน่อยครับ
ไม่กล้าเวลตอโว้ย g#046

เรื่องเวลต่อ เวลไปเลยครับ เราไม่ได้จะโรลตัวละครครับ ที่จะคืนให้คือไอเทมที่กดใช้แล้วได้จุ ได้จิต ตามที่เคยได้ครับ ฝากประกาศบอกเพื่อนๆด้วยนะครับ

It changed

• ○ I want to see you smile ♥

ตอนนี้ผมไม่เปิดเกมแหละ เปิดไปก็ยืนอยู่นิ่งๆ รอ.......

It changed

• ○ I want to see you smile ♥

เรื่องเวลต่อ เวลไปเลยครับ เราไม่ได้จะโรลตัวละครครับ ที่จะคืนให้คือไอเทมที่กดใช้แล้วได้จุ ได้จิต ตามที่เคยได้ครับ ฝากประกาศบอกเพื่อนๆด้วยนะครับ

เวลไปทำไมคับ ไหนบอกจะคืนจุ/จิต ให้

coalapanda

เวลไปทำไมคับ ไหนบอกจะคืนจุ/จิต ให้

อ้อ สำหรับใครที่ จุ/จิต เต็มแล้วก็ไม่ต้องเวลก็ได้ครับ ส่วนใครที่ยัง จุ/จิตไม่เต็มก็เวลได้ต่อครับ และไม่ต้องกังวลในส่วนของไอเทมและเงินครับ จะไม่มีการย้อนกลับไปจากจุดนี้แล้วครับ มีแต่แจกไอเทมชดเชยเพื่อกดใช้แล้วให้สถานะตัวละครกลับมาครับ ไม่ว่าจะเป็น จุ จิต C3 เป็นต้น

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ชดเชยแบบนี้ดีขึ้นหน่อย พอยอมรับได้ แต่เหตุการณ์แบบนี้อย่าให้บ่อยแล้วอย่าให้คนทำผิดลอยนวลทำเขาเดือดร้อนไปทั่ว ถามจริงผิดเพราะใครโปรแกรมเมอร์ ฝ่ายทดสอบบัคหรือผู้บริหาร บอกแล้วเวลาโค้ดไรระบบใหม่ๆมาน่ะให้มีอีกคนมาช่วยเทสด้วยไม่ใช่เขียนเองเทสเองก็หลุดดิ เกิดทำพลาดท่าข้อมูลล็อกอินหลุดไปมิแย่เลยรึ แค่นี้ครับถ้าทำแบบนี้แล้วมันยังหลุดอีกก็น่ะ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

Wildman

• Hidden Master
เควสยาทำต่อได้เลยไหมครับ ผมจะได้ทำรอมานานแล้ว ขอคำอธิบายด้วยนะครับ

coalapanda

ชดเชยแบบนี้ดีขึ้นหน่อย พอยอมรับได้ แต่เหตุการณ์แบบนี้อย่าให้บ่อยแล้วอย่าให้คนทำผิดลอยนวลทำเขาเดือดร้อนไปทั่ว ถามจริงผิดเพราะใครโปรแกรมเมอร์ ฝ่ายทดสอบบัคหรือผู้บริหาร บอกแล้วเวลาโค้ดไรระบบใหม่ๆมาน่ะให้มีอีกคนมาช่วยเทสด้วยไม่ใช่เขียนเองเทสเองก็หลุดดิ เกิดทำพลาดท่าข้อมูลล็อกอินหลุดไปมิแย่เลยรึ แค่นี้ครับถ้าทำแบบนี้แล้วมันยังหลุดอีกก็น่ะ

ครับ  ในส่วนนี้ทีมงานผิดพลาดและผู้ที่นำไปใช้ก็ผิดเช่นกันครับ ผมต้องขออภัยด้วยนะครับ

เควสยาทำต่อได้เลยไหมครับ ผมจะได้ทำรอมานานแล้ว ขอคำอธิบายด้วยนะครับ

ทำต่อไปได้เลยครับผม

Earth Earth

• Newbie
  • *
จะเป็นไปได้ไหมครับที่จะมีการเพิ่มเปอเซ็นตี+ของเพิ่ม เนื่องจากโรลไปของที่ตี+ยศแล้วก็ย้อนกลับมาให้ตีใหม่อีกรอบหมด  woon_huh woon_huh
ตอบทีครับ มีหรือไม่มี
ตอบทีครับ
ตอบทีครับ
ตอบทีครับ
ตอบทีครับ