GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 22 กุมภาพันธ์ 2555

บุคคลทั่วไป · 195 · 56969

Patrokoz

• Jr. Member
  • **
  • วันที่ไม่เคยลืม 14/4/54 - 8/1/55

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ดูว่าจะมีบัคไรมั่ง อิอิ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

Amazon_Kung

• Newbie
  • *
จริงๆผอบน่าจะแยกไปเลยนะ ตัวใหม่ก็สกิลใหม่ไป ตัวเก่าๆก็สกิลเดิม
เห็นใจแทนผู้เล่นบางคนจริงๆ ปั้นผอบดีๆมากับมือ ต้องมานั่งลุ้นกันใหม่ (เกือบ) หมด

ปล.ไม่อยากบ่นจริงๆ ว่าก่อนจะทำอะไร ช่วยกรุณาคิดให้กว้างๆบ้างนะครับ หลายครั้งหลายคราที่คุณเปลี่ยนแปลง แล้วปล่อยให้ผู้เล่นเกิดความเคยชิน แล้วอยู่ๆวันนึงคุณก็มาหักดิบเอาดื้อๆ
เซิฟทดสอบคุณก็มี ช่วยไปเทสให้มันแน่นอน ค่อยปล่อยออกมาได้ไหม นี่ทำยังกับผู้เล่นเป็นหนูลองยาอยู่เรื่อย

ปล.2 ผมเห็นรายการแรร์ที่คุณๆทยอยอัพมาเรื่อยๆ ยอมรับจริงๆว่ามีเสียวๆ ไม่พ้นคงต้องมีการปรับกันอีกระลอกแน่นอน

คนผ่านมา

• Newbie
  • *
อยากทราบว่า แหวนปราชที่บอกสกิลเป็นเลเวล 6 (สกิลของแหวน)  + กลับสกิล ที่อัพ เช่น อัพเลเวล 3 + 6(6ของแหวน) แบบนี้หรือเปล่า ไม่ก็ 1 + 6(ของแหวน) แบบนี้หรือเปล่า ช่วยให้ผู้เล่นได้หลายสงสัยหน่อย ปรับไปในทางดี หรือว่า แย่ลง

๐๐BAD_BOY๐๐

• **
  • ๐๐BAD-BOY๐๐

ทีมงานมันคิดอะไรของมันวะ อาชีพอื่นๆที่เอาลงบลอด เเม้งไม่เสือกปรับ มาปรับอาชีพนี้อาชีพนู้น อยากให้คนเล่นมันน้อยลงไปกว่านี้หรือไง
 เเต่นี้คนจะไม่มีอยู่เเล้ว บัคเต็มเกม sv เเม้งโรล ไม่เสือกจะเเก้ สงครามปราสาทอีก เยอะเยะไม่ทำ
 ทีมงานเเม้งจะทำเเต่อะไรที่มันได้เงิน

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
  ดีหลายอย่าง แต่เสียที่ผอบอะ  ไม่อยากให้ไม่เกินเจ้าของเลย  เสียดายผอบกบที่ีมีอะ กลัวว่ารีแล้วจะได้สกิลกากลงไป woon_cry woon_cry

’ ๕ ๕ เ อ า ฮ า !? : ‘)

• M-LEG ‘ Sexy GirL ..♥
  • Newbie
  • *
  • ♥.. จะเอาฮาไปไหนเฮ้ย ‘
เซนมันจะเป็นสายหลบอยู่ละ เกราะแรร์หลบเยอะ แอสชิดซ้ายเรยอ่ะ  g#002

M-LEG ' ♥ .. เค้าบอกผมหื่น !? ผมหื่นตรงไหน พวกคุณว่าป่ะ ? ๕๕ g#029

Wildman

g#035 g#035เฺฮ้อ เซ็ง ยิ่งขึ้น  กับผอบ  เววมา จากเทพ  มีหวังกลายเป็นขยะ กากๆแน่  ไม่เกินเจ้าของนะ   woon_angry woon_angry

Wildman

woon_bye woon_byeที่ปรับนะ ต้องการให้คนอยากเล่น  หรือ  ต้องการให้คนอยากเลิก woon_huh woon_huh

สะตอเบอเริ่ม

• **
  • ตอบไม่เยอะ ไม่ได้แปลว่าอ่านน้อย
รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 22 กุมภาพันธ์ 2555 มีดังนี้

รายการเพิ่มเติม

8. ปรับฐานการได้ ค่าประสบการณ์จากมอนส์เตอร์ จากเดิมที่ต้องมีบัพ VIP จึงจะได้ ค่าประสบการณ์จากมอนสเตอร์เต็ม ปรับให้ไม่ต้องมีบัพ VIP ผู้เล่นก็จะได้ค่าประสบการณ์จากมอนสเตอร์เต็ม 100% อ่านรายละเอียดได้ที่นี่(เร็วๆ นี้)

จึงประกาศมาให้ทราบโดยทั่วกัน
ขอบคุณค่ะ

หมายเหตุ เนื่องจากการอัพเดทแพทช์ครั้งนี้เป็นการอัพเดทแพทช์ใหญ่ อาจจะทำให้ข้อมูลคีย์ลัดที่ผู้เล่นได้ตั้งไว้หายไป ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยค่ะ

อันนี้สนับสนุนครับ ขอชื่นชม น่าจะทำแบบนี้ตั้งนานแล้วด้วยซ้ำ
ไม่มี VIP ได้ exp เต็ม แล้วมี VIP คือได้ exp เพิ่มขึ้น 25% แบบนี้ใช่มั้ยครับ ?
ปลวกเฝ้าสุสาน