GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศผลการแข่งขัน Asura Battle Tournament [Pre Season] และคลิปVDO ในแต่ละคู่

บุคคลทั่วไป · 140 · 54668
โลกาวินาศ ชนะ แฟนทีมไปชิวๆมากครับ เบลดบุกคนเดียว นัดเดียวตายหมู่

I3lade.O.T.O.P.

• Jr. Member
  • **
  • ผู้ชายอบอุ่น
woon_5555 woon_5555   จีครับ เอาที่1-2-3 แต่ล่ะเซิร์ฟมาสู้กันอ่ะ ไหวป่าว  woon_5555 woon_5555

woon_angry woon_angry woon_angry เซิร์ฟใต้จงเจริญ  woon_angry woon_angry woon_angry

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
น่าจะถ่ายแบบเห็นทั้งหมดนะเนี่ย อันนี้บางคนยังไม่ทันดุเลยตายไปซะละ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

doy~เคีย!

• **
โลกาวินาศ ชนะ แฟนทีมไปชิวๆมากครับ เบลดบุกคนเดียว นัดเดียวตายหมู่

รู้สึกในทีมเราเบรดคนเดียว ขอบคุณมากคับ  woon_5555 woon_5555 woon_5555

รู้สึกในทีมเราเบรดคนเดียว ขอบคุณมากคับ  woon_5555 woon_5555 woon_5555

น้องดอยโดมาก

_PERRYWiNKlE .

• **
  • _PERRYWiNKiE *

nicky01

• บุคคลทั่วไป
ทีมงานหายหัวไปไหนหมด คนรอดูคลิป มะไหร่จะได้ดู

โปรดรออย่างสงบนะครับ เพราะผม และทีมงานทุกท่าน กำลังดำเนินการอย่างเต็มที่อยู่.....ครับ G#007 G#007

Directorr

รอดูคลิปอยู่นะครับ

อิอิ woon_555 woon_555
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

Smile Puii'z

• **
  • .,ไม่เคยเสียจัยที่ได้รักเทอ...
ทีมงานหายหัวไปไหนหมด คนรอดูคลิป มะไหร่จะได้ดู

โปรดรออย่างสงบนะครับ เพราะผม และทีมงานทุกท่าน กำลังดำเนินการอย่างเต็มที่อยู่.....ครับ G#007 G#007

โปรดรอด้วยความสงบนะค่ะ  g#027 g#027 g#027 g#027 g#027

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
กำลังรอดูอยู่ฮิฮิ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

มารศาสตรา

รางวัลได้แค่อันดับ 1กะ2 เองหรอ แล้วไม่มีรางวัลปลอบใจทีมอันดับอื่นหรอครับ g#027 g#027 g#027 g#027

Hamiz

• Newbie
  • *

ทีมที่ชนะได้แต่ยาแชร์ กะยาเทศหรา ไม่มีอ่ะไรบ่งบอกว่าเค้าได้แชมป์ อ่ออันนี้เสนอ g#015 g#015 g#015

_PERRYWiNKlE .

• **
  • _PERRYWiNKiE *

ทีมที่ชนะได้แต่ยาแชร์ กะยาเทศหรา ไม่มีอ่ะไรบ่งบอกว่าเค้าได้แชมป์ อ่ออันนี้เสนอ g#015 g#015 g#015
อันนี้เห็นด้วยนะคับ น่าจะมีอะไรบ่งบอกว่าทีมเค้าได้แชม เพราะ แบททีมครั้งแรก ของทุกเซฟ แล้วเหมือนกับเป็นอะไรครั้งนุงในเกมที่เราได้มีอะไรดีๆๆเข้ามา เห็นด้วยคับ