GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

~♦รายงานการปฎิบัติหน้าที่ของจีเอ็มอาสา " Krean-Jung" Sv.สวรรค์♦~

อุ๊ยยยย..

• Newbie
  • *
TO

~♦รายงานการปฎิบัติหน้าที่ของจีเอ็มอาสา "Krean-Jung" Sv.สวรรค์♦~
"

~สวัสดีเพื่อนๆชาวอสุราทุกคนนะครับ~
ผมชื่อเล่นชื่อ "รถถัง" ครับ ชื่อตัวละครในเกมส์ชื่อ "Krean-Jung" ครับ
อาชีพ :: เทรเซอร์ฮันเตอร์ (เซิฟเวอร์ :: สวรรค์)
ข้อมูลส่วนตัวเล็กๆ้น้อยๆครับ

เป็นคนพูดเก่ง รักความสนุกๆ เกรียนๆบ้างเล็กน้อย(เหมือนชื่อตัวละคร) woon_5555
รักเพื่อนฝูงครับ ชอบทำอะไรในสิ่งท้าทายๆเล็กๆน้อยๆ ขี้เล่น สบายๆ
ที่สำคัญครับ ผมเป็นคนจริงจังและจริงใจ (รึเปล่า?) 5555

คติประจำตัว :: " อย่าพูดว่าทำไม่ได้ ถ้ายังไม่ได้ทำ"  g#031

นี่สิ่งที่ผมอยากจะบอกเพื่อนๆชาวอสุราทุกคนครับ... g#003

ขอบคุณสำหรับเพื่อนๆทุกคนเลยครับที่ให้โอกาสผม ให้มาปฎิบัติหน้าที่เป็น จีเิ็อ็มอาสา
ขอบคุณสำหรับกำลังใจของเพื่อนๆทุกคนเลยนะครับ...ผมจะปฎิบัติหน้าที่ที่ได้รับนี้ให้ดีที่สุดเลยครับ^^
ในระยะเวลาที่ผมปฎิบัติหน้าที่เป็นจีเอ็มอาสา ผมจะเก็บเกี่ยวประสบการณ์นี้ให้ไ้ด้มากที่สุดครับ
*สำหรับเพื่อนๆคนไหนที่มีคำถาม หรือข้อสงสัยอะไรเกี่ยวกับผม และ เรื่องต่างๆ ข้อมูล ภายในเกมส์
สามารถกระซิบข้อความหรือสอบถามได้ที่ Krean-Jung ได้เลยครับ*

woon_sunnyสุดท้ายนี้...ผมอยากจะบอกกับทุกคน ว่า "ขอบคุณ และ สวัสดีครับ" woon_sunny

ถึงผมไม่เซียน...แต่ก้อเกรียนนะ!!

อุ๊ยยยย..

• Newbie
  • *
รายงานการปฏิบัติหน้าที่จีเอ็มอาสา
กิจกรรม "โกยแน่บ" ประจำวันที่ 07/03/55

รูปภาพกิจกรรม

หมายเหตุ ของรางวัล : เหรียญรางวัลคนละ 10 เหรียญ , ยาเรียนรู้เร็ว(ผู้เฒ่า) คนละ 1 ขวด
ถึงผมไม่เซียน...แต่ก้อเกรียนนะ!!

อุ๊ยยยย..

• Newbie
  • *
รายงานการปฏิบัติหน้าทีจีเอ็มอาสา
กิจกรรม "ฝากข้อความ" ประจำวันที่ 10 / 03/ 55

หมายเหตุ : ให้เพื่อนๆได้ร่วมสนุกฝากข้อความถึงกัน

อุ๊ยยยย..

• Newbie
  • *
รายงานการปฏิบัติหน้าทีจีเอ็มอาสา ประจำวันที่ 26 / 03/ 55
ฟลัด+แจกรหัส
รูปการปฏิบัติหน้าที่

อุ๊ยยยย..

• Newbie
  • *
รายงานการปฏิบัติหน้าทีจีเอ็มอาสา ประจำวันที่ 26 / 03/ 55
ฟลัด+ขายเงินเอม
รูปการปฏิบัติหน้าที่1
รูปการปฏิบัติหน้าที่2

อุ๊ยยยย..

• Newbie
  • *
รายงานการปฏิบัติหน้าทีจีเอ็มอาสา ประจำ  วันที่ 26 เมษายน พ.ศ 2555   ....
กิจกรรม  ตอบคำถาม "บอยแบรนด์ เกิร์ลกรุ๊ป  .....รางวัล เป็นเหรียญราวัล คนละ 10 เหรียญ

อุ๊ยยยย..

• Newbie
  • *
รายงานการปฏิบัิติหน้าที่จีเอ็มอาสา ประำจำวันที่ 27 เมษายน 2555

กิจกรรม....ทายเพลง โดยให้ตอบชื่อศิลปิน ...รางวัลเป็น เหรียญรางวัลคนละ 10 เหรียญ

อุ๊ยยยย..

• Newbie
  • *
รายงานการปฎิตัหน้าที่ของจีเอ็มอาสา
9 พ.ค. 2555
กิจกรรมตอบคำถาม " ประชาคมอาเซียนและประเทศสมาชิก " จำนวน 20 ข้อ
รางวัล ... เหรียญกิจกรรม คนละ 10 เหรียญ

http://up.gameindy.com/3/135542.0f9418ce.o.png[/img]

woon_love ขอบคุณเพื่อนๆ ที่เข้าร่วมกิจกรรมนะครับ woon_love
หากมีข้อผิดพลาดประการใด หรือ กิจกรรมไม่เป็นที่ถูกใจก็ขออภัยด้วยนะครับ