GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

GMหรือใครก็ได้ดูทีเเล้วบอกหน่อยว่าทำได้ไง โหดเกิ้น

^G-Lemon^

• Jr. Member
  • **
สรุปเรื่อง

คือการแสดงผลของเกมผิดพลาดครับ
เครื่องเราสังเกตเวลาเล่นๆไปแล้วช้าลง อาจเกิดอาการหน่วงในการแสดงผล

ลอง PVP กะคนในกิลด์เคยเจอแบบเดียวกัน เราฆ่าอีกฝ่ายตายแล้ว ตัวเราเพิ่งมาโดนดาเมจทีหลังตายตาม  g#033
เจอมากะตัว ถึงยืนยันได้ว่าไม่ใช่โปรแต่อย่างใด  g#031

thamcenter

• Jr. Member
  • **
ปัญหาแบบนี้ผมก็เจอบ่อย บางทีฆ่าฝ่ายตรงข้ามตายแล้ว อยู่ๆ โดนสกิลจากไหนไม่รู้ตายตาม
ไม่ใช่โปรหรอกคับ  g#024

akeka49

• Newbie
  • *
ไม่โปร หรอก ผมลองตัว ของผมเอง ใน อารีน่า ก้เจอแบบนี้เหมือนกัน
แต่ เฉพาะ คนที่ฆ่า นะ ที่มองไม่เหน แต่คนอื่น อะมอง เหน งง ๆ  g#033 g#033