GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

GMหรือใครก็ได้ดูทีเเล้วบอกหน่อยว่าทำได้ไง โหดเกิ้น

ishiwata

• Newbie
  • *

ภาพเเรกคือทางผมยิงเค้าตายเเล้ว สังเกตุคือนอนไปละ แต่ดูเลือด

ภาพ2 เลือดเพิ่มขึ้น แถมยังโดนสกิลฟรีสอีก g#020 แต่ยังนอนอยู่ แถมผมตายแต่เค้าไม่ตายด้วย
4-5รอบเท่าที่ลอง เป็นแบบนี้หมด คนอื่นก็เจอ ไม่ได้ว่าเค้าโกงนะครับเด๋วหาว่าใส่ร้ายกัน ก็เเค่สงสัยว่าทำไงใส่ออฟไรหรือป่าว  หรือว่ามันเเลคมันบัค เจอกันหลายคนเลยสงสัย g#031

stupidkiller

• Jr. Member
  • **
น่าจะเป็นบัคครับ เคยเห็นแบบนี้หลายรอบและ นอนตายแต่เลือดยังเยอะ

0879269816

• Newbie
  • *

test05

• Newbie
  • *
เจอบ่อยครับ ตอนผมสู้กับ BiBle ก็เคยเจอ นอนแล้วผมยังโดนสกิล ไปถามๆดู มันเป็นจากเครื่อง แลคครับ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ในส่วนนี้เกิดจากการแสดงผลผิดพลาดครับ ออกเข้าใหม่ก็จะหายแล้วครับผม  g#033
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

~๑mani๑~

• ผู้หญิงอย่าหยุดสวย ^^
  • **

Onefineday

• **
เจอประจำคะ นอนแล้ว นึกว่ามันตาย  แต่รัวสกิลจากไหนมองไม่เห็นจนเราตาย เกมนี้บัคเยอะมาก

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
เจอประจำคะ นอนแล้ว นึกว่ามันตาย  แต่รัวสกิลจากไหนมองไม่เห็นจนเราตาย เกมนี้บัคเยอะมาก

ในส่วนของการเห็นการแสดงผล ทั้งทีอีกฝั่งตายไปแล้วนั้น ส่วนใหญ่จะเกิดกับ สกิลที่เป็นสกิล แอเรีย ซึ่งจะอยู่ที่การแสดงผลของฝั่งทางเครื่องผู้เล่น เปิดหลายจอหรือว่า ระดับการประมวลผลที่กินทรัพยากรเครื่องสูง  ทำให้เกิดอาการดังกล่าวค่ะ

g#006 g#006 g#006

^G-Lemon^

• **
 g#046 บอกเครื่องคุณไม่แรง   #038

อิอิ แซวเล่น

เหมือนปั๊มยาเทพป่าว กดทีเด้งเกือบเต็ม g#032

Onefineday

• **
g#046 บอกเครื่องคุณไม่แรง   #038

อิอิ แซวเล่น

เหมือนปั๊มยาเทพป่าว กดทีเด้งเกือบเต็ม g#032

มีแต่คนบอกแบบที่คุณม่อนพูดเหมือนกันคะ กดยาแล้วตายพอดี เลยบัค
แต่เรื่องทรัพยากรเครื่องไม่ใช่แน่คะ เพราะเพื่อนก็เห็นเหมือนกัน ในปาร์ตี้คะ

Gong

• **
วิ่งให้จุดสีดำในมินิแมพหายไป แล้ววิ่งกลับมาที่จุดเดิม จะกลับมาเป็นปรกติ
เจอบ่อยมากๆ woon_shock

056318834g

• Newbie
  • *
บร้าป่าว ออกเข้าไหม่อ้ะ  ทามแร้วม่ะเหงจาหาย
  บร้าไปแร้ว อาไรก้อไห้ ออกเกม ปรับปรุงที่เกม ดีก่ามั้ง อย่าโยน ขิ้เรย
 woon_angry

witunejat

• **
ผมเคยลงให้พวกคุณอ่านกันไปแล้วแต่ก็หาว่าเน็ตผมแลคบ้าง มั่วบ้าง ไรบ้าง  เคยลงไปนานอยู่ตอนที่ผมไปบอสเอล กับ Gong แล้วเจอแรนโบ้ ฝั่งสปา พวกผมก็ตีมันตายแล้ว แต่ไม่นานมันสกิวใส่พวกผมโดยไม่รู้ว่าตัวละครอยู่ที่ไหน จนพวกผมตายหมด ลองไปหาดูนะครับว่าอยู่ในกระทู้ไหน นานอยู่เหมือนกัน จะว่าโปรก็ไม่แน่ใจ แต่เน็ตแลคคอมไม่มีปัญหาหรอก จีเอมก็มั่วให้เรื่องมันเงียบก็แค่นั้น ความสามารถจีเอม บอกได้แค่นี้หรอ เครื่องแลค เน็ตเน่า เซิฟบัค (หลายๆคนเจอแล้วก็มักจะเจอกับตัวเดิมๆ ผมว่ามีเจตนาอยู่นะ)จีเอมน่าจะชี้แจ้งให้ดูดีกว่าเน็ตแลคหรือเซิฟบัคหน่อยนะ g#032 g#032

zxcvb1

• Newbie
  • *
เคยเจอมากับตัวเหมือนกัน ผมว่าจีเอ็ม ควรเร่งแก้ปัญหานะคับไม่งั้นคนจะหนีไปเล่นเกมส์อื่นหมด ที่จีเอ็มบอกเป็นที่เนต หรือ คอมไม่แรง ผมว่าไม่ใช่เพราะแต่ละคนเค้าก็รู้สเป็กเครื่องและความเร็วเนตของตัวเองดีถ้ามันสมเหตสมผล ผมว่ากระทู้นี้จะไม่เกิดขึ้น ถ้าเป็นมันก็ต้องเป็นกับหลายตัวละคร ไม่ใช่เป็นเฉพาะบางคน แล้วยิ่งคนหลายๆคน เจอมาเหมือนกันกับตัวละคร ตัวเดิมๆ จีเอ็มไม่ควรมาสรุปง่ายๆ ถ้ายังหรอกตัวเองต่อไป มันจะทำให้คนไม่อยากเล่นนะคับ ด้วยความเป็นห่วงนะคับ g#046

ottotumza

• Newbie
  • *
เราว่าโปรมากกว่านะแต่จีดคเม่กล้าทำไร เพราะกลัวคนสุริยะหาย woon_bye