GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จ ะ อ ยู่ ต ร ง นี้ ~๐xXII_ที่ที่LSๅรักกัu_IIXx๐~ ส ว ร ร ค์ ♫ ♫ ♫

ลูกชิ้นปิ้ง #

• i cant control my feeling, but i hate how my feeling can control me (:
  • Hero Member
  • คุณมีเงิน แล้วคุณมีค่าไหม ?

jayadize<Iพี้ยu>

• Jr. Member
  • **
  • ใครกันแน่ที่"เปลี่ยนไป"

InW_Sura

• **
  • ที่ที่เรารักกัน 2011
ไม่อยุ่ 3 วันนะจ๊ะ ไปทำงานที่อุดรธานีอ่ะ อังคาร พุธ พฤหัส วันพุธวอ ก็ช่วยๆ ดูกันหน่อยนะ

l3ut ~ II

• Full Member
ไม่อยุ่ 3 วันนะจ๊ะ ไปทำงานที่อุดรธานีอ่ะ อังคาร พุธ พฤหัส วันพุธวอ ก็ช่วยๆ ดูกันหน่อยนะ
รับทราบ แง่บๆ

ดูด้วยได้ไหมอะ  :o

ว่าแต่มันเอาลงยังไงอ่ะ - -
' เหนื่อยมั้ย ? '
คำถามสั้นๆ จากคนที่เรารู้สึกดีด้วย
แค่นี้ ...
ก็อาจทำให้เราหายเหนื่อยไปแล้วครึ่งนึง

ลูกชิ้นปิ้ง #

• i cant control my feeling, but i hate how my feeling can control me (:
  • Hero Member
  • คุณมีเงิน แล้วคุณมีค่าไหม ?
แม้ว่าวันนี้เธอจะอยู่แสนไกล แต่ความทรงจำดี ๆ นั้นไม่เคยจางหาย  ;)

KUNG!!

• **
แวะมาทักทายจ๊า  :) :)

สิ่งที่ยากที่สุดของ "ความผูกพัน"คือการพยายามเดินผ่านชีวิตของคนที่ใกล้จะหมดรักกัน..ช้าๆ

InW_Sura

• **
  • ที่ที่เรารักกัน 2011
กิจกรรมต้อนรับบอร์ดใหม่และครบรอบ 2 ปีของสมาคม ที่จะมาถึงในวันที่ 26 มิถุนายน 2554

กฎิกา
1.ต้องเป็นสมาชิกในสมาคมที่ที่เรารักกัน
2.ให้โพท์ข้อความโดยมี ชื่อเล่น ชื่อตัวละคร ของตนเอง
3.บอกเรื่องราว ความเป็นตัวของคุณเอง บรรยายอย่างไรก็ได้ที่คิดว่า นี่แหล่ะคือตัวตนของเรา
4.ระยะเวลากิจกรรม ตั้งแต่บัดนี้ - 26 มิถุนายน  2554 เวลา 18.00 น.
5.ประกาศผลและแจกรางวัล ในการรวมตัวของสมาคม เวลา 19.00-20.00 น. ผู้ที่มีรายชื่อได้รับของรางวัลหากไม่อยู่ในเวลาดังกล่าวถือว่าสละสิทธิ์

ของรางวัล
ผู้ที่เขียนบรรยาย ตามข้อ 3.ได้ดีประทับใจมากที่สุด 10 คน จะได้รับเงินสด 1 ล้านบิลล่า พร้อมกล่องของขวัญ คนล่ะ 2 ชิ้น
และผู้ที่อยู่ในช่วงเวลา 19.00-20.00 จะมีกิจกรรมให้เล่นอีกมากมาย กิจกรรมในบอร์ดนี้ แค่เรียกน้ำย่อยจ้า

ตัวอย่างกิจกรรมนี้

ชื่อตัวละคร InW_Sura ชื่อเล่น  หนึ่ง
เรื่องราวความเป็นตัวเอง พี่เป็นคน หน้าตาดีคนหนึ่ง คิคิ ตอนนี้ก็อายุมากแล้ว คิดว่าปีหน้าก็คงจะมากกว่าปีนี้ - - งานอดิเรก เล่นเกม งานประจำ ก็เล่นเกมอีก พี่ชอบอยุ่กับเพื่อนๆ เพราะเพื่อนพี่ ชอบชวนไปร้องคาราโอเกะ เกี่ยวกันไหม- (แค่นี้ล่ะ อายล่ะ ใครมีความสามารถจะใส่มาแบบไม่ต้องยั้งก็ได้นะครับ เอาสัก 2 หน้าเอ4 ไปเลยรับรอง อ่านหมดทุกข้อความ อิอิ)

gookgun007

• Newbie
  • *
  • กุ๊กๆ
oOPricillaOo(วิ) , _GAMIN_ (พระชาย)
ชื่อเล่น กุ๊กคุง  woon_love

เป็นคนสวย(ในสายตาของตัวเอง)ค่ะ เป็นคนชีวิตแกว่งๆเอาแน่นอนกับชีวิตไมได้T^Tอารมณ์ร้ายบางครั้ง เฝ้าบ้านได้ ไม่กัด และเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมชอบเสพดราม่า และ เรื่องชาวบ้านค่ะ เป็นคนที่อัพเดทเรื่องราวเสมอ (ทั้งๆที่ไม่เข้าเกม อิอิ) อีกอย่างอายุก็เยอะแล้วแต่ก็ชอบทำเป็นเด็กต่อหน้าคนอื่น(เวรกำ)  และ ตอนนี้ ที่มหาลัย (แอบ)เล่นเกมได้แล้ว ><ก็จะได้ออนเจอทุกคนบ่อยขึ้นนะคะ เจอกันก็ทักเค้าด้วยนะ Y^Y อยากจะบอกว่า รักและคิดถึงทุกคนอยากสารภาพว่าจำชื่อได้ไม่หมดจริงๆ (ผิดไปแล้ว) เห็นรูปเก่าๆที่พี่หนึ่งเอาขึ้นแล้วใจหวิว คิดถึงตอนเข้ากิลแรกๆ ตอนนั้นที่บ้านมีคอมเครื่องเดียว ฮาาา แย่งกันเล่นกับอัน ถึงตอนนี้จะเรียนหนัก หรืออาจะไม่หนัก ก็ได้กลับมาเล่นอสุราแล้วอิอิ ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวฝากใจด้วยนะคะทุกคน ถือโอกาสแนะนำตัวไปด้วยเลย แอบบ่นยืดยาวไม่ตรงประเด็น อิอิ

Gookkung..

woon_sad1