GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

~•"..SaPeZy.."•~

โพลล์

คิดว่าตัวเราเองแสบซ่าแค่ไหน.....อิอิ

แสบซ่ามากๆๆถึงที่สุด
7 (46.7%)
แสบซ่ามากนะ
0 (0%)
แสบซ่าพอตัว
5 (33.3%)
ก๊แสบซ่าอยู่บ้างนะ
2 (13.3%)
แสบนิดๆๆๆจ๊ะ
1 (6.7%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 14

ปิดการโหวต: กันยายน 17, 2011, 21:08:59

HigHHenteR

• Jr. Member
  • **
 g#040 ข้อมูล การเพิ่มคุณสมบัติ ของการ+ดีเบี่ยม ชนิดต่าง  g#040
http://wiki.asura.in.th/index.php/%E0%B8%A2%E0%B8%A8_%26_%E0%B8%84%E0%B8%A7%E0%B8%B2%E0%B8%A1%E0%B8%AA%E0%B8%B2%E0%B8%A1%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%96

g#015 หวังว่าคงเป็นประโยชน์ต่อ ทุกคนนะ..

g#031 โอ๊ะโอ g#031
[/url][/url]

น้องญาญ่า

• Newbie
  • *
ค๊ากกกกกก...........ถุ้ยยยยยยยยย...............มีกฎไม่ทำให้คนอื่นเดือดร้อนด้วยหรา...........วันก่อนโดนแย่งซูลันเห็นๆ.................แถมคนแย่งยังจุ6 ด้วย...............ไม่รู้จะเอาไปทำซากพ่อซากแม่มึงหรืออย่างไรคะ............เปลี่ยนกฏเหอะ woon_angry

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • Full Member
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

mai

• Newbie
  • *
ค๊ากกกกกก...........ถุ้ยยยยยยยยย...............มีกฎไม่ทำให้คนอื่นเดือดร้อนด้วยหรา...........วันก่อนโดนแย่งซูลันเห็นๆ.................แถมคนแย่งยังจุ6 ด้วย...............ไม่รู้จะเอาไปทำซากพ่อซากแม่มึงหรืออย่างไรคะ............เปลี่ยนกฏเหอะ woon_angry

ของแสดงตัวด้วยนะครับ และรูปยืนยันด้วยนะครับ

• Porpangz •

• everlasting*
  • Jr. Member
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
แบร่ XD
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
ต้องขออภัยด้วยครับย้ายผิดกระทู้ครับ

naomi333

• Newbie
  • *
ช่วงนี้นอนวัดบ่อยแหะ  ยุ่งกัดขาลากหมดแย้วววน้า