GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ทางทีมงานจะเปิดระดมทุน สำหรับเปิด วุ้นวันวาน

บุคคลทั่วไป · 100 · 9263

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป

เนื่องด้วยกระทู้ ช่วยกันคิด แนะแนว เซิร์ฟเวอร์ วุ้นวันวาน ได้รับสนใจจากเพื่อนๆ เป็นอย่างมากทางทีมงานจึงได้ข้อสรุป และจะเปิด "NPC เจ้าหน้าที่ระดมทุน" เพื่อบริจาคโซล จากทั้ง 3 เซิร์ฟเวอร์ ได้แก่ วุ้นสวรรค์ วุ้นใต้พิภพ วุ้นหน้าหนังสือ เพื่อใช้ในการดำเนินการเซิร์ฟเวอร์ วุ้นวันวาน โดยท่านสามารถบริจาคได้ ครั้งละ 34,900 โซล ไม่จำกัดจำนวนครั้ง โดยมีเงื่อนไข ดังนี้

1. ถ้าหากทุนรวมของทั้ง 3 เซิร์ฟเวอร์ รวมกันได้มากกว่า 2,000 ครั้ง จะดำเนินการ ดังนี้
  • ทางทีมงานจะเปิดให้บริการ เซิร์ฟเวอร์ วุ้นวันวาน
  • ผู้เล่นที่บริจาคจะได้รับโซลที่บริจาคคืนในเซิร์ฟเวอร์ วุ้นวันวาน
  • ผู้เล่นที่บริจาคจะได้รับ "หมวกวุ้นวันวาน" ในเซิร์ฟเวอร์ที่ทำการบริจาค และในเซิร์ฟเวอร์วุ้นวันวาน

2. ถ้าหากไม่ถึง 2,000 ครั้ง จะดำเนินการ ดังนี้
  • ผู้เล่นที่บริจาคจะได้รับโซลที่บริจาคคืนในเซิร์ฟเวอร์ที่ทำการบริจาค

หมายเหตุ: คำตัดสินของทีมงานถือเป็นที่สิ้นสุด และสามารถปรับเปลี่ยนกฏ โดยไม่จำเป็นต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2015, 11:26:38 โดย จีเอ็มวอลุ่ม »

2000ครั้ง เยอะไปไหม เจ็ดแสนเลยนะนั่น การเปิดเซิร์ฟเวอมันใช้งบเยอะขนาดนี้เลยหรอครับ อยากเปิดด้วยใจจริงหรือแค่อยากได้กำไรให้บริษัทเตรียมรับโบนัสสิ้นปี

2000ครั้ง เยอะไปไหม เจ็ดแสนเลยนะนั่น การเปิดเซิร์ฟเวอมันใช้งบเยอะขนาดนี้เลยหรอครับ อยากเปิดด้วยใจจริงหรือแค่อยากได้กำไรให้บริษัทเตรียมรับโบนัสสิ้นปี

หากไม่ถึง ผู้เล่นที่บริจาคจะได้รับโซลที่บริจาคคืนในเซิร์ฟเวอร์ที่ทำการบริจาค ทั้งหมดนะครับ เท่ากับว่าท่านไม่เสียอะไรเลย

หากไม่ถึง ผู้เล่นที่บริจาคจะได้รับโซลที่บริจาคคืนในเซิร์ฟเวอร์ที่ทำการบริจาค ทั้งหมดนะครับ เท่ากับว่าท่านไม่เสียอะไรเลย
คุณก็รู้ว่ามันคงไม่ถึงอยู่แล้ว ผู้เล่นที่เล่นๆอยู่ตอนนี้มันจะมีตัวหลักๆถึง100ไหมเถอะครับ ที่พูดมาๆร่างๆมาว่าจะเปิดเซิร์ฟใหม่ สุดท้ายก็เป็นได้แค่คำพูดที่มโนขึ้นมาแต่ทำไม่ได้จริงๆ

บัญชีของคุณถูกระงับการใช้งาน

• Full Member
  • อย่ามาไทย
เซิฟเวอร์ Pre Order เจ้าแรกในไทย

แต่ Pre Order แบบรู้ผลลัพที่ควรจะเป็น  #038

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
700,000บาท เเล้วเซิฟที่ออกมาวันไหนยังไงก็ไม่รู้ไม่มีให้ลองทดสอบด้วย

บัญชีของคุณถูกระงับการใช้งาน

• อย่ามาไทย
1. ครบ 2,000 ก็เปิด
คงคำนวณไว้ละ ว่าต่อให้มีโปรโมชั่นเติมได้เงิน *3 ก็คงไม่ครบ 1,000 คน (นอกจากพวกมือเก่านึกถึงวันเก่าๆที่อยากเล่นจริงๆแล้วไม่ได้สนใจสภาพมาตรฐานบริษัท อาจจะจ่ายให้ทั้งก้อนเพื่อเปิดเซิฟ)

*2. ไม่ครบ 2,000
ก็ได้คนเติมเงินเข้าเกมอยู่ดี เป็นโปรโมชั่นลุ้นโชคแต่ล็อครางวัลไว้ ไม่เสียอะไร  g#022

newrwza3333

• Newbie
  • *
ถ้าเป็นแต่ก่อน 700000 ยังไงก็ถึงชัวร์ครับ แต่สมัยนี้นี่สิ อยากมากครับ แต่ล่ะเซิฟ คนเล่นแทบไม่มีแล้ว คงอยากครับ  woon_sad2 woon_sad2

คุณก็รู้ว่ามันคงไม่ถึงอยู่แล้ว ผู้เล่นที่เล่นๆอยู่ตอนนี้มันจะมีตัวหลักๆถึง100ไหมเถอะครับ ที่พูดมาๆร่างๆมาว่าจะเปิดเซิร์ฟใหม่ สุดท้ายก็เป็นได้แค่คำพูดที่มโนขึ้นมาแต่ทำไม่ได้จริงๆ

ผมเชื่อง่าถึงครับ

FOOFA.

• หมอผีผู้ใจดี
  • Jr. Member
  • **
  • ระวังหมาดุ

jane777

• Newbie
  • *
  • คนไทย สายเลือดร้อนแรง!!
เซิฟสวรรค์ไม่ถึงอยู่ละ เพราะคนน้อยมากแล้วคนที่เติมจริงๆก็น้อยมีแต่คนเดิมๆ ของฟูไม่อยากไปเล่นใหม่ละทำงานไม่มีเวลา

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
ถึงหรือไม่ถึง บริษัทก็ได้ประโยชน์เต็มๆ  เงินมันเติมเข้าไปแล้ว จะบอกว่าไม่ถึงก็ได้เงินคืนในเกมส์ก็เถอะ  มันก็เหมือนจัดโปรกระตุ้นยอดขายนั่นแหละ   เด็กมันรู้ทัน  #038

ถ้าคิดว่าถึง  มั่นใจว่าถึง  ก็ทำไมบริษัทไม่ลงทุนเปิดเองไปก่อนเลยเล่า  แล้วเดี๋ยวคนมันไปเล่นมันก็เติมของมันเองนั่นแหละ

ถ้ามั่นใจขนาดนั้นนะครับ  เปิดไปเลยไม่ต้องเรี่ยไร   จะเอาผู้เล่นมาแบกภาระด้วยทำไมครับ   จะเปิดได้นานสักแค่ไหนก็ยังไม่รู้ 

จะให้เขามาลงทุนเปิดเซิร์ฟเวอร์ให้อีก   คิดได้ไงนั่น  g#025

Nidhoggr

• Jr. Member
  • **
  • วันวานกำลังกลับมา
ถ้าเอาแบบ เปิดก่อนแล้วช่วยกันเติมสนับสนุน ยังดูดีกว่าแบบนี้เลย

แมวเก้าชีวิต

• Newbie
  • *
เคยไหม เวลาคาดหวังอะไร ต้องผิดหวังตลอด ตอนแรกมาดีนะ ตอนจบลงเหวซะงั้น จบๆน่าเบื่อ g#035 g#040