GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมาคม ~• Wลwssค๐ยๅจกน้o€ •~

jarturapon

• Newbie
  • *
กาลครั้งหนึ่งนานมาแล้ว  อิอิ

ปล.ผมใส่แว่นแดงตรงกลาง สมัยเล่นใหม่ๆ ชื่อ Kyoung
ปัจจุบันเลิกเล่นไปพักนึงแล้วครับ  ตอนนี้ให้น้องสาวเล่นแทนครับ
กลับมาเยี่ยมกิลล์เก่า ที่อบอุ่นครับผม   g#006

ดีคับผมจำพี่ได้นะกิลรุ่น1อะ แต่พี่มะค่อยคุยตอนนี้มันรุ่น2ละงิตอนผมเข้าไปพี่เวล80ได้ละมั้งอิอิ ยินดีต้อนรับกลับบ้านหลังเก่าที่แสนอบอุ่นนะคับ g#008ยังไงกะดีใจที่มีรุ่น1แวะมาเยียมเยือน g#004 g#004 g#004

jarturapon

• Newbie
  • *
กาลครั้งหนึ่งนานมาแล้ว  อิอิ

ปล.ผมใส่แว่นแดงตรงกลาง สมัยเล่นใหม่ๆ ชื่อ Kyoung
ปัจจุบันเลิกเล่นไปพักนึงแล้วครับ  ตอนนี้ให้น้องสาวเล่นแทนครับ
กลับมาเยี่ยมกิลล์เก่า ที่อบอุ่นครับผม   g#006

ใต้ชื่อ ตา ไหมมันมะมีกิลขึ้นอะพี่??

jarturapon

• Newbie
  • *
หูยยยใส่ยศให้ที ลุงเป็นถึงออกญามหาเสนาบดีในพรรคเลยนะ
ไม่ใส่ลุงงอลโว้ยยยยย

ยศลุงมันยาวเกินไปเอาใส่ให้มะได้อย่างอลเลยกลับมาเถอะ woon_love woon_love

Mc

• Newbie
  • *

Mc

• Newbie
  • *

rusifer

• Newbie
  • *
  • อดีตไม่สำคัญ เราอยู่กับปัจุบันและอนาคต

rusifer

• Newbie
  • *
  • อดีตไม่สำคัญ เราอยู่กับปัจุบันและอนาคต

นี่มันอะไรกันนิ

~♥ ขoบคุณ...nี่โnsมาหา ♥~        

~♥~bewtyjung~♥~

• Jr. Member
  • **
  • ♥ I'm Bewty ♥

rusifer

• Newbie
  • *

การพัฒนาของกิล
[/glow][/color]

rusifer

• Newbie
  • *

ฟองจุแล้วววววว