GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ซื้อปุ๊บลุ้นรวย 280 ล้านบิลล่า กับกล่องของลุ้นโชคปีใหม่!!

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
280ล้าน ไม่เหนค่อยออกเลย -*- woon_5555

ก็มีคนโชคดีเปิดได้หมวกดูลาไปก่อนอ่ะ เลยไม่มีใครซื้อต่อเพื่อหวังหมวกวุ้น

ของผมขนาดยังไม่มีอะไรออกซักรางวัลอ่ะ ยังดวงแห้วไม่ได้ไรมาสักหมวก ทั้งวุ้นและดูลาพูดแล้วก็ ตังกูทั้งนั้น เปิดกล่องมาก็ ไม่ได้ทำให้ดีใจเท่าไร T-T
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

SlasheR__

• Newbie
  • *
คือของอ่ะครับถ้าเทียบเป็นตังบิลล่า ผมว่าไม่คุ้มหรอก เพราะมีหลายเซ็ตที่ของไม่ค่อยได้เยอะ(ยกเว้นได้ดูลา กับวุ้นนะ)
แล้วโอกาสได้ดูลากับวุ้นก็แสนจะยากเย็น ไม่ค่อยคุ้มเท่าไหร่นะผมว่า
ตามความคิดผมความคุ้มกับไม่คุ้มอยู่ที่ 55/45 (คุ้ม/ไม่คุ้ม)

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
เดะเติมมั่งไม่ได้ดูลาทองไม่หยุดเติม  g#004 g#004 g#004
woon_555 woon_555 woon_555 เงินหมดกระเป๋าแน่
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

ta_chelsea

• Newbie
  • *
ผมซื้อมา3กล่องไม่เห็นได้หมวกเลย ผมถามเพื่อนผมเค้าซื้อคนละกล่องได้หมวกกันทุกคนถามมา3คนละแต่ทำไมผมไม่ได้ทั้งๆที่หมวกก็ยังไม่ออกซักใบ ตอบดิ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ผมซื้อมา3กล่องไม่เห็นได้หมวกเลย ผมถามเพื่อนผมเค้าซื้อคนละกล่องได้หมวกกันทุกคนถามมา3คนละแต่ทำไมผมไม่ได้ทั้งๆที่หมวกก็ยังไม่ออกซักใบ ตอบดิ

ดวงครับ  g#012  การกล่องนั้นระบบจะทำการแรนดอมครับว่าเราจะได้กล่องอะไร และจะได้หมวกหรือไม่ครับผม เพราะฉนั้นตามข้างต้นที่ผมบอก คือดวงล้วนๆ ครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

-_SucKSeeD_-

• Newbie
  • *
ฮ่าๆๆ ตังหมดเป๋ากะยอม  g#013 (รึเปล่า)

ดวงไม่ดีเปิดได้แต่ของม่ะคุ้ม  g#002

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

.''Happy_love'.

• Jr. Member
  • **
  • แร๊วมุงจาทามมาย
ซื้อปุ๊ปจนปั๊ปเพราะซื้อไปหลายกล่องละ g#010 g#010 g#010ไม่เคยได้เลยต้องเติทเงินมาซื้ออีกทีมงานต้องเขียนว่าซื้อปุ๊ปจนปั๊ป555 g#009 g#009หมดตังไปหลายหมื่อนแต่กลับไม่ได้หมวกเลยเห้อ.... g#027 g#027เซ็ง
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry g#041 g#041 g#041 g#041 g#041 g#041 g#041 g#041 g#041 g#041 g#041

ถ้าซื้อกล่องวันนี้ยังมีลุ้นหมวกดูลาทองคำอยู่ม่ะ ช่วงอาทิตย์หลัง ๆ พบว่าไม่มีคนได้รางวัลมาหลายอาทิตย์แล้วอ่ะ ทั้งหมวกวุ้น หมวกดูลาอ่ะ ตอบทีน่ะว่าจะลุ้นอีกซักกลอ่ง