GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เป็นของที่จีเอ็มเสกมาหรือป่าว

ิl3uddy_.

• Newbie
  • *

เเต่อาจจะเสกผิด เพราะคิดว่า มอง กับเเม่นยำเป็นอันเดียวกัน
เพราะพิภพไม่เหมือนสวรร มันไม่มีบัคหน้ากากออฟเเม่นได้
ขอคำอธิบายด้วย

ทีที้

• Full Member
PK  อีกแล้วครับ พี่น้อง   ยศสูงด้วยแฮะ

ปล. หน้ากากเพิ่มแม่นได้นะครับ  แต่ใช้หินมองสีเหลือง 

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
PK  อีกแล้วครับ พี่น้อง   ยศสูงด้วยแฮะ

ปล. หน้ากากเพิ่มแม่นได้นะครับ  แต่ใช้หินมองสีเหลือง 

ทางเราจะทำการตรวจสอบนะครับบ

สองวันผ่านไป ได้ลบไอเทมชนิดนี้เรียบร้อยแล้วครับบ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

ทีที้

สองวันผ่านไป ได้ลบไอเทมชนิดนี้เรียบร้อยแล้วครับบ

สรุป ตรวจสอบ  หรือจะทำการลบแล้วไม่ตรวจหว่า  อิอิ

Rest In Peace

น่าจะบัคนาน แล้วครับ ผมยังเจอ รองเท้าออฟเลือด โล่ออฟแกร่งเลย

_N_II

• Jr. Member
  • **
  • *~Ca$p€r~*

สรุป ตรวจสอบ  หรือจะทำการลบแล้วไม่ตรวจหว่า  อิอิ

นี่แหละ วิธีแก้ปัญหาเค้า  woon_yes

~.CaI2@Me!!.~

• **
  • อุคริ! อุคริ!
น่าจะบัคนาน แล้วครับ ผมยังเจอ รองเท้าออฟเลือด โล่ออฟแกร่งเลย

รองเท้าออฟเลือดนั้น เมื่อสมัยติดบั๊ค 2 - 4 เดือนที่แล้ว มีการอนุญาตอย่างเป็นทางการให้ออฟของ โดยใช้ดีเบียมพลังชีวิตได้ และออฟถึงยศไหนก็ได้ ปกติไปแล้วถ้าจะเห็นรองเท้าออฟเลือดยศสูง
แต่ โล่ออฟแกร่งนั้น ถ้ายศไม่เกินเสานาธิการ หรือ +10 ก็น่าจะเป็นของที่ดรอปจากมอนเตอร์เก่าล่ะ ครับ แต่ถ้าเกินก็ ว่ากัน....
อดีต : แก้ไม่ได้ แต่ มันคือบทเรียน
ปัจจุบัน : เอาบทเรียนจาก "อดีต" มาแก้ไข
อนาคต : ผลลัพธ์ ของ อดีต และ ปัจจุบัน

ดาด้า

• ละไว้ในฐานที่เข้าใจ

อย่าไปตอบดักทางขนาดนั้น เดี๋ยวก็หมดช่องทางตอบหรอก

khunnieclubgm

• บุคคลทั่วไป
ในเรื่องนี้ ต้องขออนุญาตตรวจสอบที่มาที่ไปของไอเทมนี้ก่อนนะครับ

หากได้เรื่องอย่างไรแล้ว จะมาแจ้งให้ทราบครับผม

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• **
  • Vip Member

คงจะเป็นของที่ ทำลายไม่หมด จากการเสกของ อดีตจีเอ็ม แต่ไม่แน่ใจว่าครั้งไหน g#004

เพราะมันหลายครั้งเหลือเกิน นี่ถ้าไม่ติดว่างานยุ่งนะ จะทำเป็นสถิติบันทึก ให้ดูกันเลยว่าเรื่องแบบนี้มันกี่ครั้งละ g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040  g#040 g#040 g#040 g#040
เหม้นหึ่งเชียว  g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ยศอุปราชยังไงก็ไม่ใช่ดรอปจากมอนเก่าแน่ๆใช่มั้ย
คุณของบนบอกมานะ อันนี้ไม่ทราบเหมือนกัน
แล้วถ้าสมมติว่ามันเป็นบัคนี่จะลบของทิ้งไปเลยหรือว่าชดใช้เป็นอันใหม่ หรือว่าเปลี่ยนเป็นมองแทน???

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

~๐ Ryan ๐~

สวรรค์ก็มีแว่นแดงออฟพลังชีวิต สอบถามเค้าก็บอกว่าเป็นบัคนานแล้ว จะไม่แก้ ปล่อยไว้แบบนั้นเพราะคิดว่าตอนนี้มันไม่สามารถตีได้แล้ว คนใช้บัคดันไม่ลงโทษ ถนัดนักเรื่องใบ้คนหยาบ  #038

อาจารย์ ยุ่น

• **
ขอบคุณที่แจ้งเบาะแสนะครับ เนื่องจากในภาพไม่บ่งชี้ว่าผู้ถือครองเป็นตัวละครใด ทีมงานจึงต้องไปค้นดูในฐานข้อมูลครับ
ยังไงจะตามให้ถึงต้นตอแน่นอน ใครที่พบความผิดปกติ สามารถแจ้งได้ตลอดครับ
จะให้ดี ส่งมาที่ service.gameindy.com พร้อมแจ้งรายละเอียดให้ครบ จะตามได้ไวมากๆ

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 ถ้าเป็นบัคใหม่ ทำใหม่ก็ถือว่าพลาดอย่างแรง ทำได้ไม่เก็บเอาไว้ดันเอามาโชว์